Xem bài viết
Cũ 29-01-2012   #1237
Ảnh thế thân của Nhất Chi Mai
Nhất Chi Mai
-=[ Hộ Quân Đầu Lĩnh ]=-
太 學 生
Gia nhập: 20-06-2009
Điểm: 118
L$B: 10.045
Tâm trạng:
Nhất Chi Mai đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Long Phi Vũ Xem bài viết
Đừng cố tỏ ra mình nguy hiểm nữa, bạn vào nội quy diễn đàn tìm giúp mình xem có dòng chữ nào quy định về tội mạt sát đầu lĩnh không?
Nếu bạn không có cái Rank Đầu Lĩnh tớ treo bạn lên cột điện tức thì, (Tớ thề đấy)
nếu so độ nguy hiểm bạn Vũ Bố Bảnh nguy hiểm nhiều hơn mình đấy.
Sai thì nhận là sai đi cho tiến bộ. Mình có chấp đâu mà cứ hoắng cả lên thế.

Quyết định thứ 1: Mình không sai. Nếu có hãy chứng minh.
Quyết định thứ 2: Dựa vào quyết định thứ 1 và chiểu theo bộ luật Xóm Hẻo.
Nếu bạn có ý kiến thì cũng nên dựa theo các điều khoản của Luật.
Đừng có mà làm ăn hồ đồ thế nhé.
Mình chỉ là nhân viên thừa hành pháp luật.
Thông cảm cho mình nha.

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Luật lệ Xóm Hẻo
9. Không tạo Topic với nội dung: Quảng cáo, đố nọ kia, hỏi han vớ vẩn, làm quen v.v...
Phạt:Bài vi phạm được chuyển HS.

10. Quyết định của các Quản Lý yêu cầu thành viên tôn trọng, không thóa mạ, chửi rủa. Thành viên nào cố tình vi phạm sẽ bị treo nick trên 2 tuần và cấm vào Xóm Hẻo viết bài.

11. QL vi phạm cũng bị tội như thứ dân.

II Hình thức thưởng bài:

1. Áp dụng hình thức thưởng tiền và điểm đối với những bài viết hay.
2. Việc đánh giá bài viết là của QL box; Vì vậy đề nghị ko ý kiến này nọ, thắc mắc lung tung về việc thưởng bài của mỗi QL.
3. Các QL dùng chức năng sửa bài để nhắc nhở hay thưởng bài hạn chế viết dài dòng chỉ ngắn gọn không quá 50 kí tự.

III Chú ý:

1. Với những thành viên cố tình sai phạm nội quy - treo nick vĩnh viễn.
2. Với những thành viên mới vào DD (không phải clone) các QL nên nương tay, châm chước. Tái phạm đến lần thứ 2 thì phạt.
3. Nâng mức phạt lên gấp đôi với lần tái phạm thứ 2, gấp đôi nữa với lần tái phạm thứ 3, sau lần tái phạm thứ 3 thì treo nick từ 2 tuần trở lên.
4. Vì các QL hầu hết không có chức năng treo quá 1 tuần, nên khi treo nick ai thông báo trong này để các QL theo dõi treo tiếp khi nick bị thả ra.
5. Các QL hoàn toàn có quyền định liệu mức phạt khác tùy theo mức độ phạm lỗi hay số lần phạm lỗi với những lỗi phá hoại chưa được nêu trong nội quy này.

Nội quy được viết bằng tiếng Việt không có từ địa phương hoàn toàn dễ hiểu nên không cần thắc mắc hỏi han, hoặc lợi dụng thắc mắc để gây rối trật tự an ninh. Tất cả những thắc mắc của thành viên ban QL có quyền không trả lời. Ai không hiểu thì tốt nhất chưa nên post bài kẻo bị phạt oan.

Chúc chư vị huynh đệ vui vẻ trong Xóm Hẻo.
Thay mặt ban Quản Lý
Bạch Tiểu Băng
Nếu mình phạm pháp, thì cũng chẳng cần phải chờ bạn ngồi chầu rìa bên ngoài để chơi xấu mình đâu. Ban thưởng phạt cùng Mật viện sẽ xử lý vi phạm của các QL.

Nói đến đây để bạn hình dung ra được sự lạm quyền và nên hạn chế cái nguy hiểm của bạn lại. Mình chả có vi phạm gì trong cái "khu" bạn quản lý cả.
Chuyện riêng tư của bạn 555 và cánh hoa mong manh cũng chả "liên" gì đến cái Bố Bảnh của bạn mà bạn xông vào.

Thế thôi nhỉ.

Chữ ký của Nhất Chi Mai
สวัสดีค่ะ

Chớ nghĩ xuân tàn hoa rụng hết
Đêm qua sân trước một nhành mai

Tài sản của Nhất Chi Mai
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03232 seconds with 15 queries