Xem bài viết
Cũ 27-12-2011   #1
Ảnh thế thân của yêu lắm cơ 85
yêu lắm cơ 85
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 09-06-2005
Điểm: 1
L$B: 7.979
yêu lắm cơ 85 đang offline

Còn yêu E nữa không A ?

Yêu ơi !
Đọc kỹ và trả lời E nhé :

" Thế bh em ntn nào rồi? Anh hỏi mà hình như em k muốn chia sẻ" <= Em đọc mà cảm giác như Yêu rất nghĩa vụ khi hỏi thăm sức khỏe của E .Điều gì khiến Yêu trở nên lạnh lùng thế ? Phải chăng là đã hết yêu E ?

" Thôi em đi ngủ sớm đi k lại mệt đó anh cũng đi ngủ luôn đây. Ngủ đi em nhé:* ". <== Nhạt nhỉ , lạnh nhỉ ? Né tránh điều gì đây ? Có khi nào người ta yêu nhau mà lại nhạt nhẽo thế k nhỉ ? Giá mà : " Thôi em đi ngủ sớm đi k lại mệt đó anh cũng đi ngủ luôn đây. Ngủ đi em nhé :* yêu em". Chỉ cần thêm từ :" yêu em" vào nữa thì giờ này E đã ngủ rất ngon rồi. E đang rất phân vân, điều gì làm Yêu lạnh lẽo đến thế ? Có khi nào Yêu đã hết yêu E ?

Hãy tự hỏi lòng xem có còn yêu E nữa k rồi thẳng thắn với E nhé. Có thể E sẽ buồn thật nhiều , khóc thật nhiều nhưng chắc chắn E sẽ ko ngã đâu . Có thể tim em rất rất đau, cuộc sống của E sẽ vỡ nát nhưng chắc chắn E vẫn đứng vững. Yêu biết E mà, tinh thần của E được tôi luyện qua nỗi đau nhiều rồi . Vậy nên bất cứ khi nào Yêu thay lòng , hãy cứ thành thật với E Yêu nhé !

Chữ ký của yêu lắm cơ 85

Tài sản của yêu lắm cơ 85
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02847 seconds with 15 queries