Xem bài viết
Cũ 16-11-2011   #1
Ảnh thế thân của Buratino
Buratino
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 18-07-2008
Điểm: 205
L$B: 469.912
Buratino đang offline

HaLong bay và sự TDTT

Thế là HaLongBay đã được đứng vào hàng ngũ Kỳ Quan thiên nhiên toàn thế giới. Vinh dự và tự hào thay cho nước An Nam ta. Em muốn vả vào mồm đứa nào cứ ra rả nói là cả nước An Nam bị thằng Béc-na Wép-bờ nó lừa. Em muốn tè vào mũi mấy chú Man-đi-vơ, các chú chỉ là con rùa khi đek dám tham gia bình chọn mà cứ tỏ ra thông thái, hay là như anh Thành Phong minh họa: Ngu mà cứ tỏ ra nguy hiểm.

Minh họa anh Béc na Wep bờ:

Em thì em ngưỡng mộ nhất chị Lý Nhã Kỳ, đại sứ đặc mệnh toàn quyền về chuyên đề HaLong bay và CamDai bay. Chị hy sinh bộ ngực của mình để in lên đó hình ảnh tuyệt đẹp của halong bay và dửng dưng tuyên bố: "Với những người có số đo vòng 1 lớn tự nhiên không chỉnh sửa như tôi thì mặc gì cũng bị lộ ngực". Càng ngưỡng mộ chị Lý (hay cụ thể hơn là bộ ngực của chị), em càng thấy ghét những thằng mất có 610đ bạc nhắn tin HL gửi 147 mà cứ kèo nèo. Mất có nửa cốc trà đá mà vote cho vòng 1 tự nhiên không cần chỉnh sửa như của chị Lý, ***, muỗi đốt cột điện. Halong bay là con của mẹ Thiên nhiên, cũng giống như ngực chị Nhã Kỳ, chứ đâu có phải phường bơm mông, vá vú?

Thứ nhì là em ngưỡng mộ anh Hoàng, một thợ cơ khí nghèo ở đất Quảng Nam. Anh dùng hết sổ tiết kiệm 7 triệu bạc, với con Nokia 5310 "bắn" tới 11.601 tin nhắn bầu chọn. hết tiền, anh xài cả tiền sinh nhật của con, hướng về phía Halong bay và bắn tiếp. Gặp phóng viên, anh cười và và nói: "Lý do tôi nhắn tin nhiều vì vịnh Hạ Long quá đẹp và “Tôi quá yêu Hạ Long. Thế thôi”. Em đam ra ghét bọn bác sỹ ở Trâu Quỳ; đáng ra ngay khi anh Hoàng bỏ máy xuống, chúng phải chớp thời cơ đưa anh về bệnh viện mà dựng tượng đài làm mẫu cho các bệnh nhân khác học tập.

Thứ ba là em ngưỡng mộ các anh lãnh đạo ở Quảng Ninh khi treo thưởng cho người bắn tin bầu chọn. Thuê bao nhắn tin có số thứ tự là bội số của 100.000 sẽ nhận giải thưởng 10 triệu đồng; thuê bao có số thứ tự là bội số của 1.000.000 sẽ nhận giải thưởng là 20 triệu đồng và thuê bao nhắn tin có số thứ tự là bội số của 10.000.000 sẽ nhận giải thưởng là 30 triệu đồng. Em tin rằng các anh lãnh đạo trước khi đưa ra giải thưởng trên sẽ hơi đỏ mặt một chút, vì chắc các anh ấy biết hay, biết dở, và thưởng phạt phải nghiêm minh. Ai không nhắn tin, các anh ấy cho nghỉ việc.

Em thề, từ bé đến giờ, đời em chưa bao giờ thủ dâm. Thế mà khi em nhắn tin bầu chọn thì con bồ em nó bảo là em thủ dâm tinh thần. Các anh chị giải thích hộ, thế là thế đ.éo nào?.

Sắp tới, em nghe lãnh đạo sẽ tiếp tục phát động bầu chọn "CamDai bay" là kỳ quan nhân tạo số 1 của An Nam ta trên bảng các sự lạ thế giới. Em sẽ tiếp tục bầu chọn. Mấy khi được DaiBay vào mặt các bác. Em xin lỗi, sướng hơn đái ở khách sạn 5 sao nhiều. Em thề.

Mẹ các bác, con rồng sập mà cứ đòi bay là nhẽ đ.éo gì?

Trả lời kèm theo trích dẫn
3 thành viên đã gửi lời cám ơn đến Buratino vì bài viết hữu ích này:
Long Phi Vũ (10-12-2011), Nhất Chi Mai (04-01-2012), philongthusinh (23-11-2011)

Page generated in 0,03305 seconds with 15 queries