Xem bài viết
Cũ 10-01-2011   #36
Ảnh thế thân của quynhpro_bt
quynhpro_bt
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 09-01-2011
Điểm: 1
L$B: 1.183
Tâm trạng:
quynhpro_bt đang offline

mình luyện 5 bộ đá, 3 bộ dưới đất 2 bộ song phi ,mỗi bộ 100 cái/chân mất khoảng 25 ~30` , tính ra là bao nhiêu cái nhỉ ... mỗi chân mình đá 100 cái x 2 chân x 5 bộ =1000 cái
nhưng cái wan trong là sau mỗi buổi tập cái áo mình gần như vắt ra nước... mệt muốn xỉu
còn ai đó nói không thủ đạo thiên về đấm thái cực đạo thiên về đá thì tiềm hiểu thêm nhé... thực sự mình chưa thấy đòn tay của thái cực đạo nhưng nghe nói đòn tay của họ k phải vì yếu mà k phát triển mà là vì độc quá nên bị olimpic cấm phát triển... còn không thủ đạo mà nói có đòn tay k thì chắc chưa coi kata vs kumete của họ bao h...
và cả ai nói 2000 cái k để làm ji` , trò vớ vẫn ji` ji` đó nửa... nói thật mình học ít, nói chung là chỉ tập trung ở ngoại lực nên vấn đề thể lực vs mình rất quan trong... mình nghỉ ng` mà đá đc 2000 cái chắc khó mà bị đánh đến bất tỉnh đấy...còn mấy cao thủ giở nội công ra nói chuỵện chất lượng hơn số lượng=>1 phát chấn động đến lục phủ ngủ tạng => knocout... thì mình thua ... có biết ji` về nó đâu mà cãi

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02755 seconds with 15 queries