Chủ đề: Đàn bà nhẹ dạ !
Xem bài viết
Cũ 14-09-2010   #16
Ảnh thế thân của †ßé_He0†
†ßé_He0†
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 09-11-2007
Điểm: 50
L$B: 29.032
Tâm trạng:
†ßé_He0† đang offline

Trích dẫn:
Hãy để em là người duy nhất được anh cầm tay hôn !

Anh yêu! Em đã nói điều này cho anh biết chưa nhĩ? Nếu chưa thì bây giờ em nói cho anh biết nhé!
Em yêu mỗi lúc đi trên đường choàng tay ôm qua hông anh, anh cầm bàn tay em lên và hôn nhẹ nó..
Em yêu cái lần mình giận nhau, anh ôm em vào lòng rồi cầm tay em hôn nhẹ và nói :" mình làm lành nhé !"
Em yêu mỗi lúc anh cầm đôi tay em chê nó xấu xí, thô kệch nhưng vẫn hôn lên nó...những lúc đó em hiểu được anh yêu em nhiều đến chừng nào.
Em yêu ngay cả những lúc anh không hôn lên đôi bàn tay em mà chỉ cầm đôi bàn tay em, kéo vòng qua ôm trọn người anh. Những lúc đó em lại ôm anh rất chặt, và anh cũng vậy!
Em yêu ngay cả những lúc anh cắn nhẹ lên đôi bàn tay của em, dù không đau nhưng vẫn giả bộ xuýt xoa để rồi anh lại hôn lên chổ anh vừa cắn đó. Rất "yêu" anh nhĩ !
Em yêu......
Yêu rất nhiều !
Em yêu cái cách anh thể hiện tình cảm của anh dành cho em mỗi lúc anh hôn đôi bàn tay của em vì em biết người yêu em rất ít khi diễn đạt tình cảm của mình dành cho em bằng lời nói ! Em luôn nói anh không biết thể hiện tình cảm của mình nhưng thực ra em luôn cảm nhận được tình yêu anh dành cho em. Thật đấy anh ạ.
Em luôn trân trọng những lúc mình hạnh phúc bên nhau như thế, nếu một ngày nào đó anh cầm tay một cô gái khác lên và hôn nó chắc em không thể chịu nỗi.Thế nên :.....
Hãy để em là người duy nhất được anh hôn lên đôi bàn tay anh yêu nhé !
@ Út : me too !..Cảm ơn Út nhiều lắm...Chỉ mong sẽ có lúc mọi người hiểu được tình yêu của Y dành cho anh nhiều đến mức nào, giờ thì cứ vẫn phải cố gắng hơn thôi, nỗ lực chẳng bao giờ là thừa hết đúng ko Út..ko muốn anh buồn, ko muốn anh khó xử, ko muốn anh vì mình quá nhiều như thế ..Nhưng phải biết hy vọng, hy vọng sẽ giúp mình vượt qua được khó khăn ..
Mong chờ ngày con nhỏ đó vô để diện đầm anh iu mua cho !
Mấy bữa nay đau đầu kinh khủng, hic hic ..sợ quá đi. Nếu mà bị giống anh H chắc chết mất á . Chiều nay đi học về chắc đi mua thuốc ún vô mới được ...
"Hãy để em là người duy nhất được anh hôn lên đôi bàn tay anh yêu nhé !"

Chữ ký của †ßé_He0†
†ßé_He0†

Tài sản của †ßé_He0†

Chỉnh sửa lần cuối bởi †ßé_He0†: 14-09-2010 lúc 11:27.
Trả lời kèm theo trích dẫn
Thành viên sau đã gửi lời cám ơn đến †ßé_He0† vì bài viết hữu ích này:
--Yuna-- (22-09-2010)

Page generated in 0,03192 seconds with 15 queries