Xem bài viết
Cũ 23-01-2010   #64
Ảnh thế thân của mutsu_viênminh
mutsu_viênminh
-=[ Hữu Quân Đầu Lĩnh ]=-
Gia nhập: 04-05-2009
Điểm: 79
L$B: 13.848
Tâm trạng:
mutsu_viênminh đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi mike2011989 Xem bài viết
mutsu vienminh:
thật ra, tôi khen anh chỗ nhiệt tình tham gia đóng góp diễn đàn. Có lẽ anh đã wá tin tưởng vào diễn đàn này, cho nên mới bị thất vọng như vậy?
Ở trên diễn đàn này nhiều người nói chuyện trên trời dưới đất lắm, đến khi argument với nhau thì chỉ biết sỉ nhục nhau như con nít thôi.
Tôi có nhiều clip mình thi đấu hồi còn chuyên nghiệp, nhưng 0 upload đc từ tr khu wân trại. Với lại nhiều người ở đây sẽ nói tôi khoe khoang nữa... mắc công lắm
Thưa anh,có lẽ anh quá hiểu tâm lý của người tập võ,dù có giỏi đến đâu có ngộ đạo đến đâu thì một người tập võ lúc nào cũng muốn so tài để biết mình đang ở đâu để biết thiên hạ rộng lớn.Đau khổ nhất của người tập võ là không được sử dụng tới những gì mình học được....Thế nên bằng tất cả tấm lòng mong anh up clip lên để mọi người được mở rộng tầm mắt.Hiểu biết cũng như trình độ của em rất là hạn chế nhưng em có một lòng đam mê vô bờ đối với võ thuật,em mong được giao lưu học hỏi và kết bạn với tất cả những người có cùng sở thích với mình...em xin chân thành cám ơn anh

Chữ ký của mutsu_viênminh
đường thẳng là đường ngắn nhất

Tài sản của mutsu_viênminh
Trả lời kèm theo trích dẫn
2 thành viên đã gửi lời cám ơn đến mutsu_viênminh vì bài viết hữu ích này:
quỳnhmai (04-05-2010), TùyPhong (26-01-2010)

Page generated in 0,02810 seconds with 15 queries