Xem bài viết
Cũ 04-12-2009   #37
Ảnh thế thân của Thường Dân
Thường Dân
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 18-12-2007
Điểm: 54
L$B: 4.514
Thường Dân đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi shotokakarate Xem bài viết
Em nói thật là vẩy 6 cái một giây em khó tin lắm........ nếu anh thường dân không khó post lên cho em coi. Võ thuật vô hạn nhưng những điều như vậy rất dễ moi trí tò mò của người khác
Mình thấy bạn khá đam mê võ thuật, thick tìm hiểu võ thuật nhưng kiến thức võ thuật vẫn chưa được bao quát lắm...
Mình nói ra để bạn tham khảo thôi, những cao thủ đến cái tên võ còn ko muốn lộ huống chi là post lên cho mấy anh em thik chém gió xem.
Còn sự thật thì vẫn là sự thật, nếu bạn quyết tâm tìm hiểu thì không khó đâu, tôi sẽ cho bạn xem (1 mình thôi) nếu bạn có điều kiện gặp tôi.
Về tốc độ đấm, để bạn tin là có thể thì tôi post cho bạn 1 video tham khảo nhé, để bạn biết là có người còn làm được hơn thế nữa cơ. Video này là 100 cú trong vòng 10s tức là 10 cú 1s, bạn cứ thử nghĩ xem bình thường bạn đấm 2 cú 1s là kịch, cố lên 3 cú 1s đã là một thành quả phi thường, càng nhiều thì mức độ khó càng tăng bội phần, nói thế để biết thực lực của những người kia hơn chúng ta biết bao nhiêu lần (không phải là đấm 6 quả 1s hơn người đấm 3 quả 1s hai lần đâu nhá, mà cả nghìn lần đấy) he he
BORKED

Ngoài ra bạn có thể tìm hiểu rất nhiều võ sĩ quyền anh thế giới đấm được 6 cú trên 1 s chứ đừng nói là vẩy tay, điển hình như mike tyson...

Chữ ký của Thường Dân
* Tâm ý trong sáng.
* Hiếu kính trung thực
* Nhẫn nại luyện tập
* Nhân nghĩa vi tiên.

Trả lời kèm theo trích dẫn
2 thành viên đã gửi lời cám ơn đến Thường Dân vì bài viết hữu ích này:
Lạc Y Khách (04-12-2009), mutsu_viênminh (04-12-2009)

Page generated in 0,02887 seconds with 15 queries