Chủ đề: Một ngày của tôi
Xem bài viết
Cũ 11-12-2003   #15
Ảnh thế thân của Bệnh Quan Sách
Bệnh Quan Sách
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 01-10-2003
Điểm: 232
L$B: 12.812
Tâm trạng:
Bệnh Quan Sách đang offline

Hôm qua tự nhiên về nhà mẹ nhìn vui chưa kìa ...may hom ko găp mẹ rồi mẹ nói nhìn mập ra một chút , mẹ thật tinh mắt lục xem có cái gì ăn ko chẳng còn gì mọi người nghĩ mình ko về nên ko để phần ..vậy là nhịn đói di ngủ trước khi đi ngủ vồ lấy Đ.thoại định gội mmột cú cho em nhưng 11h 30 roi` vậy là thôi ..oái cái gi thế này"anh chiều mai đón em ở bờ hồ" gọi ngay cái út đậy ai gọi cho anh vậy ..một câu trả lới xuất sắc em ko biết chưng hửng ai vây nhỉ mà cả cái bờ hồ to như thế biết đứng ở đâu mà đón nhưng cũng cứ thử đi xem sao , chán thật nó lại ko hỏi tên nhỡ dâu người đó rất quan trọng với mình thì sao nhỉ dêm lạnh quá giấc ngủ cứ chập chờn vì ho , ho nhiều quá , nghĩ tối em nhiều hơn ..đau đầu mệt mỏi mà chả đi tới dâu ..sáng tỉnh dậy trời 8h rồi ko kịp rồi chạy vắt chân lên cổ ...lại phỏng vấn lại xin việc ..trời chắc trượt quá chán nản đi lang thang hết buổi sáng tới chổ Châu , online nhận đc ofline của Heo con àh cái gì đây àh Cá độ hả đc thôi .chiến luôn làn này nó mà thua cho nochét luôn ..phải bắt nó hôn mình 3 phát à ko hai mươi phát cho bõ tức , em lên mạng hôm nay có vẻ như vui hơn thì phải ..mình cũng thấy vui vui nỗi buồn ban sáng tạm ko nhớ tới nữa ..nhưng vãn còn băn khuăn ko biết ai gọi mình vào buổi tối hôm qua nhỉ..ai nhỉ?

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02828 seconds with 14 queries