Xem bài viết
Cũ 29-11-2009   #52
Ảnh thế thân của thanhvicky
thanhvicky
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 01-07-2009
Điểm: 1
L$B: 1.902
thanhvicky đang offline

Bực tức gở rối dùm !

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi devil009 Xem bài viết
+ Topic hổ trợ tìm kiếm và cung cấp tất cả các loại driver phần cứng như : Main Board, VGA Card, Sound Card, Webcam, Scanner Device, Printer,......
+ Ngoài driver các thiết bị phần cứng của Desktop PC, topic cũng hổ trợ cung cấp driver cho Laptop của các hãng như Dell, Sony Vaio, HP-Compaq, IBM-Lenovo, Toshiba, Acer và các dóng máy khác.
+ Các thành viên khi post bài yêu cầu hổ trợ Driver phải cho biết thông tin về thiết bị phần cứng mà mình cần tìm driver như : Loại thiết bị, hãng sản xuất, model, chipset, ...
+ Các thành viên chú ý khi tham gia post bài cấm SPAM, Hỏi Đáp và các vấn đề không liên quan đến driver phần cứng.
+ Thành viên nào vi phạm sẽ bị Ban Quản Lý phạt, tái phạm nhiều lần sẽ có những hình thức kỹ luật nặng hơn.
đọc những thông tin nầy của Bạn ,Mình hy vọng đả tìm đúng chổ rồi ! nhưng không biết viết bài như thế nầy có phạm luật không ? ( thông cảm nha ! ) Mình hiện đang xài máy để bàn SONY VAIO ( winXP pentium 4 ) vừa rồi Main Board củ Mình bị hư và nhờ 01 người Bạn thay dùm ( nhưng không phải của SONY ) giờ đây cứ mổi khi máy bị trục trặc ,cần xóa & chạy mới window lại thì phải mang ra tiệm ! Bạn có thể hướng dẩn để Mình tự INSTAL máy lại mà không phải mang ra tiệm không ( đỉa INSTAL của SONY Mình có nhưng vì Maiboart không phải của SONY ) ! cảm ơn rất nhiều

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02850 seconds with 15 queries