Xem bài viết
Cũ 02-07-2009   #28
Ảnh thế thân của LSB-phucket
LSB-phucket
-=[ Tổng Binh Đầu Lĩnh ]=-
Vô Ảnh Thần Long
Gia nhập: 18-08-2007
Điểm: 193
L$B: 6.678.606
Tâm trạng:
LSB-phucket đang offline

Ở đây là luận võ đài màh bạn, luận võ để kết bạn, mình chỉ post bài này vì có nhiều bạn chưa biết rõ về Muya Thái, chưa biết rõ chiêu, hệ xuất nên tẩn mẩn 1 chút thôi

Mình không cãi với bạn về nguòi Hoa .... ở trong mục này, mình chỉ đàm luận với bạn về võ học Thái, nhất là muya Thái ... khi mình nói tự tin vào bản thân và luyện tập chuyên cần là cũng như ý của bạn "nhất nghệ tinh, nhất thân vinh" đấy .... và không fải muya Thái vị ảnh huỏng lớn của nguòi Hoa, màh là học hỏi them từ nguòi Việt, nguòi Hoa và ở đây là muya Thái không có vụ đánh vào huyệt như của nguòi Hoa. Muya Thái là nhanh gọn lẹ bá đạo, 1 chiêu không fải là sát thuong lớn thì cũng fải sát thuong nhỏ .... Mình cũng đồng ý là 3 đánh 1 không chột cũng què và đối với những tội phạm, mình cũng chưa từng đụng qua ...

mà đi đánh ngoài đuòng thì xin lỗi nhé, không có chiêu đâu, loạn cào cào đấy, chiêu chiết gì ở đây, màh quần công thì càng chết nữa ..... đánh lộn ngoài đuòng là cả 1 đám đánh 1 nguòi đấy hoặc cả đám cùng nhào vô, hong bỏ chạy cũng là lạ .... nên mình thích tập chạy bộ nhất .. còn tự tin ở đây là chí ít mình cũng tự nhận định đuọc tình hình là bỏ chạy với đám đông, sẽ không bị đánh nhiều thôi ...

Chữ ký của LSB-phucket
A GOOD friend will come and bail you out from jail ......... but a TRUE friend will be sitting next to you and say:
"DAMN ........... WE FUCKED UP"

http://i7.photobucket.com/albums/y290/anxincaocap/avatalsb/phucketcopy.jpg

Tài sản của LSB-phucket
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02834 seconds with 15 queries