PDA

View Full Version : Phan Kim Lien xin ra mắt mọi người !

LSB-PhanKimLien
31-01-2004, 15:55
Kính cẩn nghiêng mình chào các chư vị huynh đệ LSB !
Xin tự giới thiệu , hiền nữ họ Phan , tên gọi Kim Liên . Lên sơn trại đã được hai ngày , nay mới có thời gian ra mắt chư vị .
Lý do hiền nữ vào Tụ Nghĩa là vì đã đọc qua những cuốn truyện viết về hiền nữ và những bộ phim nữa . Hình tượng Kim Liên trong đó e rằng ko được mọi người nhìn nhận tốt đẹp lắm . Nay lên LSB để đòi lại hình tượng và danh phận đẹp đẽ vốn có của mình . :D

friend_VTH
31-01-2004, 19:15
ời xin chúc mừng cô em đã lên lsb ... anh đây có lời chúc mừng đến cô em đã tới lsb , và xin tặng cô em một cốc bia gọi là quà mừng ra mắt :cheers:

thienthanbongdem
31-01-2004, 19:55
chào sư muội muốn thế thì cố gắng lên nha muội ,huynh dù gì cũng có chân tại lương sơn này rùi có gì khó khăn cứ lên tiếng nha huynh sẽ giúp đở nha muội
cẩn bút thienthanbongdem

LSB-Akazumi
31-01-2004, 20:03
Xin chào mưng Phan Kim Liên lên LSB ! Nghe danh đã lâu nay mới được gặp mặt ! Xin mời tiểu muội một cốc bia :cheers: ! Mà muội ơi ! Không biết muội đã yên bề gia thất chưa ấy nhỉ ? Nếu chưa có thì huynh xin làm người nâng khăn sửa túi cho muội ! Chờ tin muội nha !

LSB-PhanKimLien
31-01-2004, 20:36
Akaterina hiền huynh !
Ko hiểu sao hiền nữ luôn bị vu những tai tiếng ko đâu , nên tới giờ vẫn phòng không lẻ bóng . Nay được Akaterina thương tình thì quả là có phúc phận quá ! :D

Lái Lợn
31-01-2004, 20:44
Phan Kim Liên cái tên này ấn tượng đấy , ều làm sao phải ngại chứ ra mất hết , tuốt tuồn tuột việc qué gì phải ngại ai cơ chứ. Tôi xin báo cáo tôi là Lsb_chú lái lợn rất hân hạnh được làm wen với Phan Kim Liên, trong lúc tình cảnh bối rối có điều gì sơ suất mong được lượng thứ . :02_grin:

LSB-PhanKimLien
31-01-2004, 20:47
Ôi ! hiền nữ thật may mắn quá , mới lên đã được các anh hùng hảo hán thương tình , ko ngại điều tiếng mà đều kết giao với hiền nữ cả . Phan muội xin có lời chào tới hiền huynh Chú Lái lợn . :D

Lái Lợn
31-01-2004, 20:52
Hì hì hì, Phan Kim Liên ơi tôi bảo cái này , hình như vừa nẫy Phan Kim Liên nói là e sợ cái hình tượng Phan Kim Lien không được đẹp cho lắm , nhưng tớ thấy PKL xưng là " hiền nữ" . Hô hô hô , vậy là được rồi có gì đâu nhỉ ? Q....ú....a đ......ẹ........p ! E rằng cái tên PKL mà hiền nữ tự đặt cho mình khỏi cần phải nghĩ ngợi nữa , ke ke ke... cụng ly nào uống cho fê bét nhè đi , nhể.... :cheers: :cheers: :cheers: :cheers:

LSB-PhanKimLien
31-01-2004, 20:58
Chà ! Nghe Chú Lái Lợn nói vậy ko biết tửu lượng của Chú Lái Lợn huynh có cao ko nhỉ ? Phan muội hỏi vậy để khi nào có dịp gặp mặt , được mời huynh một chén ? Chú Lái lợn huynh nghĩ thế nào nhỉ ?

Lái Lợn
31-01-2004, 21:15
Không dám , không đam tửu lượng của lái lợn này cũng chỉ thường thường bậc trung , chả dám khoác lác là rượu như nước lã nhưng vốn dĩ rượu thì từ gạo mà ra , PKL mời mà không uống thì lại làm tổn hại đến ý chí gia đình nông dân coi gạo như mạng sống, như vậy chẳng phải quá đáng lắm ru. Nhưng lần này họp room ở đất hà thành Lái lợn tại hạ phần vì tiềm năng kinh tế chưa thật sự vững mạnh phần, thì quỹ thời gian chật hẹp không thể vác xác lên nổi thủ đô , nếu có gì mong gặp PKL vào một ngày đẹp trời nào đó cùng say bét nhè ! :55:

LSB-PhanKimLien
31-01-2004, 21:20
Bây giờ mới đầu năm thôi mà , ngày dài tháng rộng , đâu há chỉ gặp nhau một lần phải ko Chú Lái Lợn huynh ? Ngẫm ra còn nhiều cơ hội lắm . Hẹn khi đó Phan muội có dịp được nâng ly cùng huynh .

langtulangthang
31-01-2004, 21:25
PKL là vợ em đấy,các box LSB có gì nể tình em đừng bắt nạt PKL nhé...Chú lái lợn sẽ có lúc anh em ta ngồi đáu tửu... :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :cheers: :dazzler1:

LSB-PhanKimLien
31-01-2004, 21:28
Lãng tử huynh ! Chưa danh chính ngôn thuận , Phan Kim Liên tôi cũng còn phải suy nghĩ . Trong thời gian đó , mong huynh chớ nói vậy .

Lái Lợn
31-01-2004, 21:41
Hô hô hô, chưa chi đã có người ra mặt cho PKL rồi , xem ra muội cũng đào hoa quá đi chứ! Langtulangthang nè , được mà đâu cần phải vì cái gì chứ anh em mình gặp nhau cũng xứng đáng để lâng ly rồi phải không ? Tớ rất mong găp gặp ông bạn vào một dịp nào đó , cạn một ly gọi là hội ngộ anh em . Hô hô hô.... không có gì quá đáng chứ PKL , còn ba cái vụ bắt nạt thì ông bạn bỏ qua cho tớ một cái , cỡ tớ bắt nạt được ai chứ , hè hè hè không dám bắt nạt PKL đâu ông bạn à , đừng nghĩ tớ đành hanh thế chứ ! :dance:
Thôi nào mượn hoa kính phật mời ông bạn một chum :cheers: :cheers:

LSB-PhanKimLien
31-01-2004, 21:53
Ôi ! chuyện nhỏ thôi mà , sao lại nghĩ vậy nhỉ ? Người quen gặp nhau gọi là nâng một chén có duyên tương ngộ thôi đúng ko Chú Lái Lợn huynh ? :D

Lái Lợn
02-02-2004, 09:24
Không phải là đúng đâu mà là.........cực kỳ đúng đấy Phan Kim Liên à, người quen gặp nhau nâng một chén cho nó tưng bừng thì còn gì bằng nữa., tôi cũng chỉ mong được có vậy :15: . Ngày rộng tháng dài hy vọng mọtt ngày nào đó sẽ được diện kiến dung nhan của Phan Kim Liên :mrgreen: . Nâng chén gọi là mừng duyên tương ngộ ( tương ngộ thôi langtulangthang a` :15: )

LSB-PhanKimLien
02-02-2004, 13:56
Tất nhiên , tất nhiên ! hẹn ngày được nâng ly rượu nhạt mời Chú Lái Lợn huynh .

langtulangthang
02-02-2004, 16:14
Thanks CLL nhé có gì khi tui và PKL cưới chú nhớ mừng anh em con lợn Ioocsai.

Cụng ly nâng chén rượu mừng
Anh em hội tụ quây quần bên nhau