PDA

View Full Version : Hello em cúi thiên trả địa các vị hảo hán ạh

Tuong_Vi_
29-01-2004, 23:35
Dạ em sinh ra tên là gì chắc cũng chả quan trọng, cái chính là em giới thịu thế nào cho nó hay mà cả nhà chương chương, yêu quí em là em sướng lém rồi ạh... Mà sao tự dưng em lại có cái nâu na ở dưới cái nickname mà em lấy xế... ôi nâu na cứ uncool xế lầo ý ạ...Em hồi xửa hồi xưa cách đây 1 hay 2 năm gì đấy, có vào cái room lsb hay luongsonbac em cũng chả nhớ rõ nữa, nói chung là hồi xưa thấy mấy cái ảnh của dân tộc Việt Nam mà em gặp ở Erfurt, quê hương thứ hai của em...Thế bây giờ em vào cái nick LSB_ĐanhĐáChuaNgoa của em chả được, thế là em phải đăng ký cái nick muôn thủa này... Cái phiếu quảng cáo của em nó nằm trong cái phần gì đấy,em quên rồi,anh chị nào ở gần Erfurt,hay trong thủ phủ ngoài thủ phủ xin đến chơi dù một lần,hèm chắc chả hối hận đâu ạh... Thành phố em ý đẹp ơi là đẹp,có đi từ Berlin đến cái thành phố khác xa xa ÔI LÀ XA, thì cũng có vẻ đẹp riêng chả nơi đâu bằng ,dù nó có to hơn cool hơn cái dorf một tẹo...Àh vắn tắt quá sợ mọi người ko hiểu.... hị hị

Em tên là ý Võ Thị Mẹt con mẹ Mo ,con bố Bo nhà em bán kẹo Bobo...Năm nay em mới có 19 trăng tròn hơi méo mó một tí, chiều cao chưa đạt tiêu chuẩn quốc tế mà dáng người béo từ dưới lên trên ... :dance: dạ thôi em tắt đèn em đi ngủ... :mrgreen: :55:

LoSoBo_ĐanhĐáChuaNgoa
30-01-2004, 04:18
Trong thời gian tạm vắng mẹt nick của Thị Mo tôi...Tuong_Vi_ xin thay mẹt nick mới LoSoBo_ĐanhĐáChuaNgoa căn bản là em định lấy là Lờ Sờ Bờ nghe cho nó dân dã mà ko được... :25: Nếu chị nào mà đã lấy nick độc quyền này của em rồi thì em cũng sẽ cho ,coi như là bố thí.... yessssssssssssss....

phonghoa
30-01-2004, 14:38
Xin chào tuong_vi_ : cho Phonghoa hỏi muội muội ở đâu thế ??? Nói đi nước ngoài lâu quá nói tiếng việt không vững hay sao ???? Mà muội muội nói muội dạo trước đã lên LS rùi à thế thì chắc PH phải gọi là tỉ thui, nhưng mà muội không biết tại sao có chữ lâu la dưới cái tên thì Ph xin giải thích cho nha, muội muốn lên chức như những huynh đệ khác thì muội phải chăm post bài, muội post đủ 25 bài thì sẽ được lên chức thôi còn nếu muốn xem chi tiết hơn thì muội lick chuột VÀO ĐÂY (http://thuyhu.com/forum/ranks.php)
phonghoa kính bút

Ngay nang dep
30-01-2004, 15:18
Trùi ui , hiền muội nói gì từ nãy đến giờ mà tui đọc hoài không hiểu , chẳng hiểu là muội nói tiếng Việt hay tiếng gì nữa , cứ chút một lại pha tiếng khác , chút một lại pha tiếng khác vào thì ai mà hiểu nổi cơ chứ .
Lần sau cố gắng nói rõ ràng hơn nhé .
Cái nick Đanh đá chua ngoa hình như không được nhiều người yêu thích lắm thì phải . Hiền muội đổi tên là đúng đó .

kelangthang
30-01-2004, 18:27
Trời ! Cô nương Đanh Đá này nói tiếng Lào hay là tiếng Campuchia dzậy ? Nói tiếng ở đâu mà không hiểu được cái gì hết á .
Chào Tuong_Vy ! Chào mừng muội đã đến đây ! Chúc muội có những giây phút vui vẻ và thoải mái khi ở đây

LoSoBo_ĐanhĐáChuaNgoa
30-01-2004, 19:21
Ơ các tỉ tỉ,huynh huynh hay là mụi mụi đọc ko ra tiếng gì àh...Thế mà Tường Vi tưởng là mình nói tiếng Việt mà ở đây toàn thấy trộn tiếng Hán Việt thì cũng phải chơi chữ Hán Việt theo quy luật hay là đú mọi người đó chớ.... :55: Hèm hèm thế có chi chi ,tỉ tỉ rất hân hạnh trả nhời cho ra nhẽ.... Ở đây công nhận vui vẻ phết,nhiều từ chả hiểu thôi nhưng hay jeppppp :a11: Có gì cứ dạy bảo ,đa tạ :02_grin:

LSB-Kaiser
30-01-2004, 20:19
dọc đi dọc lại ngó ngang ngó doc mà chả hiểu gì cả
thôi chào suông vậy he he nich này giống em gái mình quá
thui gọi bằng muội nha

LoSoBo_ĐanhĐáChuaNgoa
31-01-2004, 03:20
thằng gù nhà thờ đức ông ơi... :02_grin: 13 tuổi thì hình như kém cái chỗ tỉ tỉ ghi 19 đấy nhá, ranh con...

LSB-Akazumi
31-01-2004, 11:18
Ôi ! Anh em ơi ! Anh em nhà "dê" ơi ! Có em xinh xắn trắng trẻo dễ thương này mới lên Lương Sơn này ! Bác nào tán đổ em bái phục luôn !

friend_VTH
31-01-2004, 12:10
hic em thấy các bác nói chuyện mà em chẳng hiểu gì cả ...
thôi thì cũng nói vài câu cho nó vui nhà vui của ..chào mừng tường_vi_lại trở lại với lsb

Bạch Tiểu Băng
02-02-2004, 14:45
Cái gì thế này , mình định vô TND câu vài bài , ngã ngửa ra , lại có kẻ có cái nick giống mình thế , chết chửa , này cô em , nếu ko muốn bị mọi người nhận nhầm thì tốt nhất là đổi nick đi , chị đây có rất nhiều ân oán , ko khéo cô em lại thay chị gánh hết thì khổ
May là mình cũng mới đổi nick

vinh
03-02-2004, 12:53
xin chào muội "Tuong_Vi_" chúc mừng muội đã đến với sơn trại của chúng ta. chúc muội có những đóng góp lớn lao để cho sơn trại chúng ta càng thêm phong phú.

Tuong_Vi_
07-02-2004, 04:25
Xin thưa cái chị gì mà cũng nick cũng tên Tường Vi nhé... ân oán là ân oán của chị, chị sợ người ta chửi nhầm chị sang em vì cái nick thì em cám ơn nhưng mà chẳng sao đâu, đứa nào mù ko nhìn rõ nick chị nó mới chửi hay gây với em nhầm nick, nick chị hồi xưa tuong_vi còn em là chữ HOA còn hơn cái gạch ở dưới,,, Với cả cái chị Oan hồn ơi,,, em cũng định đổi nick là LoSoBo_ĐanhĐaChuaNgoa rồi mờ... nhưng mà cái nick này hầu như Forum nào em vào cũng dùng, chẳng nhẽ trên đời này mỗi mình chị Tường Vi, cái Forum mỗi mình chị được dùng... :lol: :twisted:

phonghoa
07-02-2004, 11:26
Chà !!! Nhiều tỉ muội là tuongvi thế biết tuong vi nào là tuongvi mà phonghoa biết nhỉ ??? Nếu phonghoa nhớ hông lầm thì muội tuongvi có viết 1 bài bên phím luận đàm là " trời ơi sao số tôi khổ thế này !!!" (không biết có lầm không nha :roll: ) Nếu ai là tuongvi thì cho phonghoa biết nha. Mà tuongvi đó có chịu làm muội muội của phonghoa không ??? :wink:

Tuong_Vi_
23-02-2004, 04:27
Tường Vi chịu làm tỉ tỉ có nhận ko ?... Cái bài kêu tôi khổ ko phải TV đâu mà là Oan hồn TV ... :lol: chị tuongvi kia coi trong pic thì rõ còn TV này là ở Ger cơ.... mặt mũi, chân tay, hình dạng mà cách viết cũng khác... :roll: :twisted: có thích coi pic thì đây này...

son dai ca
23-02-2004, 07:40
Cái cô tường vi này cũng vui tính à nha. Này cô em chúng ta làm bạn nha, huynh tuy ăn nói thế thôi nhưng cũng là người vui vẻ tốt bụng lắm hiiiii.

Tuong_Vi_
29-02-2004, 19:33
ờ thì chúng ta làm bạn.... thêm người bạn vui hơn có thêm một kẻ thù mờ hị hị.... :lol: sơn đại ca làm em TV nhé....

nu_sat_thu_tinh_yeu
29-02-2004, 19:44
Đại ca ơi cho muội kết bạn với,bùn quá ko ai thèm chat với muôi hết./3 này ko ko ai rủ mình đi hết ===> bùn ,chén ,muốn chít , huhuhuhu

HD thu sinh
01-03-2004, 09:53
Chào em anh cũng là người mới lên núi như em . và em cũng là người đầu tiên mà anh viết thư .chúng ta yêu nhau em nhé , nếu em đồng ý thì hãy gữi mail cho anh , chúng ta sẽ tâm sự sau.yêu em ,yêu cả nhà em YÊU NHỮNG GÌ EM YÊU :roll: