PDA

View Full Version : Thông báo: Cuộc thi "Ai có chữ ký..."

Trang : [1] 2

LSB-RongLuaBacCuc
11-03-2003, 09:31
Để góp phần sôi động cho Lương Sơn đại trại RL mỗ quyết định tổ chức cuộc thi "Chữ ký 2003" dành cho mọi đối tượng từ cụ già chống gậy (HTMV) đến trẻ em biết nẫy(bebidichat) các ca ca cốc cốc các sư huynh sư muội các vị đại đầu lĩnh, đầu lĩnh ,Trại Chủ , Quân Sư...tóm lại là tất cả huynh đệ đã đang hoặc sẽ gia nhập sơn trại đều có thể tham gia tuy nhiên để giữ cho cuộc thi được công bằng RL sẽ loại bỏ tất cả những phiếu tự bầu.Kết quả cuộc thi sẽ được công bố vào ngày 30_04_2003
*** 01 giải nhất trị giá 50.000$ cho
+ Chữ ký ấn tượng và ý nghĩa nhất
*** 01 giải triển vọng trị giá 30.000 cho
+ Chữ ký dễ thương nhất
*** 03 giải khuyến khích mỗi giải trị giá 20.000$ cho
+ Chữ ký khó hiểu nhất
+ Chữ ký củ chuối nhất
+ Chữ ký lãng nhách nhất
Trên phương trâm "vui hôm nay quên béng ngày mai" RL mỗ bây giờ mới nhận ra rằng tài khoản của mình còn hơi ít vì vậy RL mỗ sẽ rất chi là cám ơn vị nào có lòng hảo tâm đóng góp vào tài khoản của RL nhằm giúp cho cuộc thi được thành công tốt đẹp.
RLBC thân kính

LSB-NuHiepSiTinh88
11-03-2003, 15:38
trời ơi! 10$. chắc lại gửi hết vào ngân hàng rùi chứ gì

LSB_soujiro_seta
11-03-2003, 15:58
RLBC có lẽ trước khi tổ chức cuộc thi nên thông báo tìm sự tài trợ của các thành viên giàu có như thư sinh lãng tử hay Tràchanh á , hay là các thành viên trong ban thám báo , họ giàu lém !!!!

LSB-RongLuaBacCuc
11-03-2003, 16:29
Ui roài ơi! các cô nương cứ lo vớ lo vẩn bầu chọn thì không bầu chọn lại cứ vô đây góp ý linh ta linh tinh RL mỗ chỉ cần thắng mấy vụ cá độ bóng đá là đủ tiền trao giải cho anh em ngay ý mờ
Mà anh em huynh đệ cứ yên tâm RL mỗ là người làm ăn có uy tín chứ không hứa suông đâu mà sợ.Chỉ đợi đến ngày 30-04 RL sẽ trao giải đầy đủ không thiếu 1 giải nào

LSB_TraChanh
11-03-2003, 19:19
Trước khi đi mm xin phép được ủng hộ cho cuộc thi của huynh RLBC 10000$ có được ko ạh ? :D
Nhưng huynh RLBC ơi, chữ ký của mm có được dự thi ko ? Lỡ đâu đạt giải thì sao ? :D
MM gửi 10000$ vào tài khoản của huynh RLBC rùi đó nha :)

Nhĩ Châu Thỗ Một Nh
11-03-2003, 22:10
Xin được bầu một phiếu chữ ký ấn tượng và ý nghĩa nhất cho Rong Lua Bac Cuc huynh đài, ý nghĩa nhất là bởi ý nghĩa của hai câu thơ, còn ấn tượng nhất là bởi một người làm ra hai câu thơ rất có ý nghĩa đó lại có thể viết sai chữ chôn là chôn người, chôn của,... thành trôn là... cái đó đó :cheers: :cheers:

LSB Yen Thanh
11-03-2003, 23:07
YT tự đề cử chữ kí của mình cho giải chữ ký ý nghĩa nhất được không? :mrgreen:

LSB-RongLuaBacCuc
12-03-2003, 08:07
YT tự đề cử chữ kí của mình cho giải chữ ký ý nghĩa nhất được không? :mrgreen:
Như tại hạ đã nói ở trên là sẽ loại bỏ tất cả các phiếu tự bầu để bảo đảm tính công bằng cho cuộc thi vì vậy phiếu bầu này của YT huynh đài sẽ không được tính tuy nhiên RL cũng thấy chữ ký của huynh rất có ý nghĩa vì vậy RL bầu cho huynh 1 phiếu.
Trước khi đi mm xin phép được ủng hộ cho cuộc thi của huynh RLBC 10000$ có được không ạh ? :D
Nhưng huynh RLBC ơi , chữ ký của mm có được dự thi không ?...
Trước hết huynh xin cám ơn tấm lòng hảo tâm của TC muội đã ủng hộ cho cuộc thi của huynh còn về chữ ký của mm thì sao lại không thể tham gia chứ miễn là có người bỏ phiếu bầu cho chữ kí của mm là OK liền hà.Chúc mm đi sớm về sớm để còn nhận giải thưởng nhé.
...còn ấn tượng nhất là bởi một người làm ra hai câu thơ rất ý nghĩa đó lại có thể viết sai chữ chôn là chôn người, chôn của,...thành trôn là... cái đó đó :cheers: :cheers:
Thơ văn là nó phải khó hiểu kiểu lập lờ như vầy đó huynh đài àh chứ không phải tại hạ viết sai đâu.

LSB-nhocthuytien
12-03-2003, 10:47
Vậy thì mm cũng xin ủng hộ $5000 nghen.. hì hì.. của ít lòng nhiều mà.. :) Mà chừng nào mới hết thời gian bầu chọn thế huynh RLBC??

LSB-RongLuaBacCuc
12-03-2003, 15:02
Àh quên mất may nhờ Nhocthuytien mm nhắc huynh mới nhớ hạn bầu chọn cuối cùng sẽ được tính cho đến hết ngày 29_04_2003.Cám ơn mm đã ủng hộ huynh nha mà sao muội không bầu chọn àh :roll:

LSB-NuHiepSiTinh88
12-03-2003, 15:17
giải nhất:50000$, giải nhì:30000$, giải ba:20000$----------> tiền ngoài hay tiền trong room vậy nhỉ

cobemayman
12-03-2003, 15:33
mm xin bầu cho chữ kí của RLBC huynh là chữ kí ấn tượng nhất.và mm xin ủng hộ cho cuộc thi 10000$ đc chứ.nhưng làm sao để mm có thể chuyến vào tài khoản của huynh nhỉ?

Tieutiennu
12-03-2003, 15:45
hic ....... seo mừ hông có chữ kí dễ xương dzậy huynh ?????

LSB-RongLuaBacCuc
12-03-2003, 16:02
giải nhất:50000$, giải nhì:30000$, giải ba:20000$----------> tiền ngoài hay tiền trong room vậy nhỉ
Tất nhiên là tiền trong room rùi mm àh hìhì.
mm xin bầu...Nhưng làm sao mm có thể chuyển vào tài khoản của huynh nhỉ?
Hơ hơ hắt xì hơi !
cám ơn nhiều về lòng hảo tâm của mm.Muội kick vào nick của huynh sau đó kick vào "trả nợ" đánh sồ tiền mà mm muốn gửi cho huynh rồi gửi đi là được thôi hà.Nhân đây huynh cũng thấy chữ kí của muội rất chi là củ chuối lên huynh bầu cho mm 1 phiếu :mrgreen:

Tieutiennu
12-03-2003, 16:13
chùi ! seo m hỏi mà hồng trả lời dzậy nè !

LSB-RongLuaBacCuc
12-03-2003, 16:30
chùi ! seo m hỏi mà hồng trả lời dzậy nè !
có lẽ thời gian huynh post bài trùng với thời gian post bài của muội lên huynh không biết.
Tieutiennu muội :huynh quyết định thay giải chữ kí cầu kỳ nhất(giải triển vọng) bằng giải chữ kí dễ thương nhất vậy đã vừa ý muội chưa.

NTT_Langtuaotrang
12-03-2003, 17:03
Chọn chữ ký của tui nè
chữ ký đẹp nhất ủa đất đó
ha ha ha
không chọn thì các người sai lầm trầm trọng
chọn tui nha

NTT_Langtuaotrang
12-03-2003, 17:05
Chọn chữ ký của tui nè
chữ ký đẹp nhất ủa đất đó
ha ha ha
không chọn thì các người sai lầm trầm trọng
chọn tui nha

cobemayman
13-03-2003, 08:40
mm xin bầu cho lang_tu_ao_trang huynh một phiếu chữ kí cỉ chuối nhất.

LSB-Huy_Aka
13-03-2003, 15:01
Ha ha ha , cuộc thi này cũng rất thú vị đó RLBC à !
HAK bỏ 1 phiếu cho chữ kí dễ thương nhất của Tieutiennu nha !
Nhớ ghi nhận đó vì HAK ngại gửi tin nhắn lém , hi hi

cobemayman
14-03-2003, 09:03
RLBC huynh à!mới đổi chữ kí hả?huynh ơi mm thấy chữ kí kia của huynh hay hơn đó.mà mm bầu cho chữ kí kia chứ có bầu cho chữ kí này đâu.huynh đổi lại đi nha.khi nào kết thúc cuộc thi hãy đổi chữ kí nha.

LSB-RongLuaBacCuc
14-03-2003, 09:29
RLBC huynh à!mới đổi chữ kí hả?huynh ơi mm thấy chữ kí kia của huynh hay hơn đó.mà mm bầu cho chữ kí kia chứ có bầu cho chữ kí này đâu.huynh đổi lại đi nha.khi nào kết thúc cuộc thi hãy đổi chữ kí nha.
Cám ơn mm nhiều vì đã nhắc nhở huynh,huynh sẽ thay lại chữ ký ngay.Sau đây RL xin tổng kết số phiếu bầu (cứ 10 ngày tổng kết 1 lần)
Giải chữ kí ấn tượng và ý nghĩa nhất:RLBC (2 phiếu),LSB-Yen Thanh(1 phiếu)
Giải chữ kí dễ thương nhất: tieutiennu(1 phiếu}
Giải chữ kí củ chuối nhất: cobemayman và Lang tu ao trang mỗi người 1 phiếu.
Ngoài ra 2 giải khuyến khích còn lại chưa có phiếu bầu
* chú ý:Mỗi người có quyền gửi 5 phiếu cho mỗi phiếu 1 giải và mỗi giải chỉ duy nhất 1 người mà thôi.
*Bảng tổng kết của RL là chính xác vì vậy tất cả những phiếu bầu chỉnh sửa sau khi bảng tổng kết được post lên sẽ không được chấp nhận RL làm như vậy cũng là để tránh tình trạng lộn xộn trong cuộc thi mà thôi
RLBC thân kính

LSB-nhocthuytien
14-03-2003, 10:48
mm xin bầu một phiếu cho LSB-YenThanh chữ kí ấn tượng nhất
và một phiếu cho TieuTienNu chứ kí dễ thương nhất.
RLBC huynh àh.. mỗi người được 5 phiếu thế mm có thể bầu cho một lúc hai người cùng một giải được không.. giống như mm bầu chữ kí ấn tượng thêm cho một người nữa áh mà.

cobemayman
14-03-2003, 19:50
RLBC huynh à!huynh ko cho thay đổi phiếu bầu nữa hả?hay tại biết thế nào mm cũng đổi lại cho chữ kí của huynh là củ chuối nhất nên phải đề phòng vậy?

LSB-RongLuaBacCuc
15-03-2003, 19:37
RLBC huynh à!huynh ko cho thay đổi phiếu bầu nữa hả?hay tại biết thế nào mm cũng đổi lại cho chữ kí của huynh là củ chuối nhất nên phải đề phòng vậy?
Gửi cobemayman: Không phải huynh sợ mm thay đổi phiếu bầu mà chẳng qua chỉ là tránh tình trạng khi đã tổng kết xong mà có người thay đổi sẽ khó khăn hơn trong việc kiểm soát phiếu mà thôi, thật sự là huynh cũng không ngờ muội nghĩ về huynh như vậy đâu.Muội lên đọc kỹ bài viết của người khác để tránh tình trạng hiểu lầm nhé.
5 phiếu cho mỗi phiếu 1 giải và mỗi giải chỉ duy nhất 1 người mà thôi.
Gửi LSB-nhocthuytien:huynh viết như vậy có nghĩa là mỗi người có 5 phiếu bầu cho 5 giải (==> mỗi giải 1 phiếu bầu rồi đúng không ?) và mỗi phiếu bầu chỉ đươc bầu cho 1 người duy nhất mà thôi ví dụ muội bầu cho LSB-YenThanh giải chữ kí ý nghĩa và ấn tượng nhất thì muội sẽ không được bầu cho người nào khác về giải này nữa tuy nhiên muội có quyền chỉnh sửa phiếu bầu của mình trước khi huynh post bảng tổng kết tiếp theo.
Còn gì chưa hiểu thì muội gửi tin nhắn cho huynh nhé.
RLBC thân kính

annguyen_congtu_datinh
15-03-2003, 20:00
đệ bình bâu ba phiều à nha
chữ kí ấn tượng nhất cho YT huynh
chữ kí ý nghĩa nhât cho huynh đó RLBC ạ
còn chữ kí củ chuối nhất đệ tự bầu mình được ko rứa huynh?

:15:

LSB-Huy_Aka
15-03-2003, 21:22
Ha ha , huynh bầu thêm một phiếu cho chữ kí ấn tượng nhất cho Lamxu nhé !
Còn các giải còn lại để nghĩ sau đã ...hèm chữ kí ai cũng thấy hay cả !!

LSB-Park_Cheung**
15-03-2003, 22:15
màu đen là màu tôi ưa thích 1 phiếu dành cho tất cả những ai viết chữ kí màu đen

Hon the ma vuong
16-03-2003, 09:37
He he tự bầu cho mình 1 phiếu về chữ kí hiếu chiến nhất ^_^

Vincent Valentine
16-03-2003, 17:12
Tui không biết bầu chọn cho ai bi giờ vì tui mới vào mà.....còn chữ ký của tui thì mọi người xem thử nhé......Thanks

LSB-RongLuaBacCuc
16-03-2003, 18:40
đệ bình bâu ba phiều à nha
chữ kí ấn tượng nhất cho YT huynh
chữ kí ý nghĩa nhât cho huynh đó RLBC ạ
còn chữ kí củ chuối nhất đệ tự bầu mình được ko rứa huynh?

:15:
Gửi annguyen_congtu_datinh: Vì giải chữ kí ý nghĩa và ấn tượng nhất chỉ là 1 giải thôi lên huynh đài chỉ được quyền bầu giải này cho 1 người duy nhất.Huynh đài lên đọc lại thể lệ cuộc thi do tại hạ post ở bài đầu.(Tại hạ không chấp nhận phiếu tự bầu đâu huynh đài àh)
Gửi Huy_Aka: ca ca lên giữ cố định 1 chữ kí để người khác còn bầu chọn cho ca ca chứ
màu đen là màu tôi ưa thích 1 phiếu cho tất cả những ai viết chữ kí màu đen
Phiếu này là huynh đài bầu cho giải gì vậy ?Mà mỗi phiếu chỉ được bầu cho 1 người thôi huynh đài àh

LSB-Huy_Aka
16-03-2003, 19:17
Xin lỗi bác , nhưng mà chữ kí của huynh thì hi vọng quái gì ai bầu :P
đệ yên tâm bây giờ là chữ kí cố định của HAK rồi đó !

Hoang tu bat tai
16-03-2003, 21:25
Rồng lửa bác cực lắm chuyện đã đi vay tiền chơi bời lại còn tổ mới cả chức làm gì có tiền mà trả, trả nợ cho tui chưa hhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

LSB-RongLuaBacCuc
21-03-2003, 09:16
Chòi ơi sao không ai bầu chọn tiếp là sao vậy ta chẳng lẽ không ai quan tâm đến cuộc thi này hả hic...hic
To Hoang tu bat tai:làm gì mà huynh đài cứ cuống lọ lên thế có 1213 $ thui mà thiệt là quá đáng quá.Tại hạ chuyển 1213$ vào tài khoản của huynh rùi đó.
THÔNG BÁO
Chỉ có phiếu bầu của Huy_Aka và LSB-nhocthuytien là hợp lệ tất cả các phiếu khác bị loại mong anh em huynh đệ đọc kỹ thể lệ cuộc thi trước khi gửi phiếu bầu
RLBC thân kính

cobemayman
21-03-2003, 12:44
Chòi ơi sao không ai bầu chọn tiếp là sao vậy ta chẳng lẽ không ai quan tâm đến cuộc thi này hả hic...hic
To Hoang tu bat tai:làm gì mà huynh đài cứ cuống lọ lên thế có 1213 $ thui mà thiệt là quá đáng quá.Tại hạ chuyển 1213$ vào tài khoản của huynh rùi đó.
THÔNG BÁO
Chỉ có phiếu bầu của Huy_Aka là hợp lệ tất cả các phiếu khác bị loại mong anh em huynh đệ đọc kỹ thể lệ cuộc thi trước khi gửi phiếu bầu
RLBC thân kính
RLBC huynh à1mm ko nghĩ là huynh lại nợ nần nhiều vậy.vậy mà cũng tổ chức cuộc thi này.liệu huynh có kham nổiko đây?
mm noi lần trước chỉ là đùa chút xíu thôi mà.huynh đừng có hiểu nhầm vậy chứ?
huynh nói chỉ có phiếu của huy_aka là hợp lệ,tất cả đều bị loai là sao?những phiéu tổng kết rồi có đc tính trong chuyện nay ko vậy?

LSB-RongLuaBacCuc
23-03-2003, 20:25
RLBC huynh à1mm ko nghĩ là huynh lại nợ nần nhiều vậy.vậy mà cũng tổ chức cuộc thi này.liệu huynh có kham nổiko đây?
mm noi lần trước chỉ là đùa chút xíu thôi mà.huynh đừng có hiểu nhầm vậy chứ?
huynh nói chỉ có phiếu của huy_aka và LSB-nhocthuytien là hợp lệ,tất cả đều bị loai là sao?những phiếu tổng kết rồi có đc tính trong chuyện này ko vậy?
To CBMM: Không kham nổi thì huynh tổ chức cuộc thi này làm gì mang tiếng ra mm thật là... chán mm quá đi.Còn về việc huynh nói chỉ có phiếu của Huy_Aka và LSB-nhocthuytien là hợp lệ là tính trong số các phiếu bầu đợt 2 thui mờ. Số phiếu cũ mà mm và mọi người bầu chọn vẫn được giữ nguyên.Sau đây là bản thông báo mới nhất về cuộc thi.
Giải chữ ký ý nghĩa và ấn tượng nhất:LSB_YenThanh(2p), RLBC(2p),Lam xu(1p).
Giải chữ kí dễ thương nhất:tieutiennu(2p)
Giải chữ kí củ chuối nhất:cobemayman(1p), Lang tu ao trang(1p)
Ngoài ra 2 giải còn lại vẫn chưa có chủ
RLBC thân kính

cobemayman
27-03-2003, 08:37
sao hổng có ai bình chọn nữa nè?mọi người năng nổ lên chút coi.

Godmother
28-03-2003, 20:15
muội đặt 3 phiếu cho 3 huynh Việt Cộng

LSB-Huy_Aka
03-04-2003, 16:06
RLBC đệ iu ới ơi.....
Sao dạo này chú mày quên lun cái topic mà chú mày lập ra rùi sao ?
Chả thấy đoái hoài rè thế ?
Cho ca ca bầu thêm 1 phiếu cho chữ kí hay và ý nghĩa nhất cho LSB-Soujiro_Seta nhé , có gì chú thay phiếu trước anh bầu cho Lamxu bằng phiếu này đê !

LSB-Tế Công
03-04-2003, 16:19
mong lấy được 20000$ thui à :mrgreen:

LSB-RongLuaBacCuc
03-04-2003, 17:58
To Huy_Aka: Đệ làm sao mà quên được hả ca ca, đã lập ra topic và tổ chức cuộc thi thì phải làm đến nơi đến chốn chứ, chẳng qua không thấy nhiều người thắc mắc và bình bầu nên đệ mới không vô thôi chứ vô hoài lại mang tiếng câu bài hihi.
Còn về việc ca ca muốn bầu lại giải chữ kí ý nghĩa và ấn tượng nhất thì đệ không giúp được rồi vì bài thông báo danh sách của đệ đã được post lên trước bài của ca ca mà. Thông cảm nha ca ca

LSB_soujiro_seta
03-04-2003, 19:50
không ngờ nhỉ huy_aka huynh ! cảm ơn huynh nha ! mm nói vậy thui chứ cũng không cần bầu cho mm nữa đâu , huynh đã từng bầu cho lamxung rồi kia mà ?? đổi lại làm gì ? :D hì hì , mm đổi lại bài thơ rồi đó , huynh nhớ rồi mm sẽ change .

LSB-dep_trai_lang_tu
03-04-2003, 23:08
sao người đẹp mafia lại bầu cho viiẹt cộng là gì,bầu cho anh một phiếu đi
nhá,nhớ bầu cho anh đấy

LSB-RongLuaBacCuc
04-04-2003, 10:53
Tại hạ bầu 3 phiếu còn lại cho các giải sau:
chữ kí khó hiểu nhất cho tongthong_Vietnam
Chữ kí dễ thương nhất cho tieutiennu
Chữ kí lãng nhách nhất cho...Huy_Aka hahaha

LSB_TraChanh
04-04-2003, 13:30
MM bầu 1 phiếu chữ kí lãng nhách nhất cho LTAT
1 phiếu chữ kí ý nghĩa nhất cho RLBC huynh
1 phiếu chữ kí mượt mà nhất cho Seta

Vo Tac Thien
05-04-2003, 17:33
Lão nương ta cũng muốn tham gia cuộc thi này

LSB-RongLuaBacCuc
07-04-2003, 09:51
Sau đây là bảng tổng kết mới nhất
Giải chữ ký ý nghĩa và ấn tượng nhất: RLBC (3p), LSB_YenThanh (2p), Lamxu (1p).
Giải chữ ký dễ thương nhất: tieutiennu (3p)
Giải chữ ký củ chuối nhất: cobemayman (1p), Lang_tu_ao_trang (1p)
Giải chữ ký lãng nhách nhất: LSB-Huy_Aka (1p), Lang_tu_ao_trang (1p)
Giải chữ ký khó hiểu nhất: tongthong_VietNam (1p)

Xin mời anh em huynh đệ tiếp tục bầu chọn cho các giải chữ ký trên hạn cuối cùng là ngày 29_4_2003. RL sẽ chính thức tổng kết và trao giải vào ngày 30_4 :dance: :cheers: :cheers:

LSB_soujiro_seta
07-04-2003, 15:35
seta bầu cho Rong lua bac cuc 1 phiếu cho chữ ký củ chuối nhất . bầu cho TraChanh 1 phiếu cho chữ ký ý nghĩa nhất . xin hết .

cobemayman
08-04-2003, 10:16
RLBC huynh à!bây giờ thì chữ kí của huynh cũng củ chuối như chữ kí của mm thui.

LSB-RongLuaBacCuc
08-04-2003, 20:14
Trời đất ơi đó là niềm vui của huynh đó mm àh hihi bởi vì được sâu xé giải thưởng mà ----> đỡ phải mất nhìu tiền cho cuộc thi hihi :wink: