PDA

View Full Version : ekekekekke

A
27-01-2004, 02:02
xin chao` mọi nười được nhe thuỷ huẻ đã lâu.. hum nay tôi lên
bây giờ là 3 h đêm
mặc du` rất khuya khoắt nhưng tôi yêu thuyhu
tôi yêu ác bạn
êhm` buồn ngủ quá

LSB-Mat_naDH
27-01-2004, 10:20
:D Chào mừng huynh đệ đã lên đây,đọc các bài của huynh đệ MN thấy đúng là huynh đệ đang buồn ngủ thật,lên đây mà buồn ngủ thế thì dễ bị ăn chưởng lắm đấy huynh đệ :)

LSB_congaiSG
27-01-2004, 10:26
trời , huynh cứ như cái đồng hồ báo thức áh , mỗi bài viết là thông bào giờ giấc , hic hic bó tay với huynh nghen , ,mm lang thnag chỗ nào cũng thấy huynh lò dò để dấu lại chỗ c đó , hic ! cẩn thận coi chừng bị ăn quả phạt vì bị quy tội câu bài thì nguy!
Chúc mừng huynh tham gia sơn trại ạh :cheers:

Anonymous
27-01-2004, 12:43
Ủa sao A lại có giọng điệu giống banvatoi_hi vậy cà, liệu có họ hàng gì không vậy A? Nếu có họ hàng thì nhờ banvatoi_hi chỉ giáo giùm chứ mới viết được vài bài đã lãnh thẻ thế này thì...

LSB-Mèo Đen
27-01-2004, 14:15
nói thế nào đấy chứ , thèng này ko phảo là banvatoi đâu, mà cô gái sài gòn nhìn thì thấy nhiều tủi hơn mà sao lại xưng huynh với chẳng muội vậy, dù sao thì cũng là dân lão làng cơ mà, hic pó tay!!!

Nu_hiep_xinh_dep
27-01-2004, 16:04
Ái chà chuyện hi hữu thật , dúng là yêu cuồng nhiệt , tiểu nữ xin bái phục bái phục . muội cũng vậy nghe giọng nói của huynh cứ như là vừa mới ngủ dậy vậy dó , chào thua luôn :55:

LSB-HoangPhuong
27-01-2004, 20:29
Hix ! Muốn lên LSB vào nửa đêm khuya khoắt nhưng papa của tại hạ lại không cho nên đành ngắm LSB trong những giấc mơ ! Nhưng ban ngày và buổi tối là địa bàn hoạt động của tại hạ !

Chú Thoòng
28-01-2004, 09:33
trùi ui .. sao lại là tôi .. oan quá
oan ơi là oan .. nhưng mà khe` khe` ... là tôi thì sao ??
ekekekek
giống tôi thì sao
các bạn ko muồn một hình ảnh mới cảu tôi ưh?? một hình ảnh . đệp.
một người lịch sự đẹp trai.. , và luôn trung thưc,
ăn nói hoà nhã . akakkakakka

LSB_congaiSG
28-01-2004, 11:17
Uhmmm , xem nào , CGSG vốn sợ già nên xưng hô thế đặng thấy mình trẻ lại , vậy mà BB nỡ lòng nào bắt bẻ , khổ thế ko biết nữa ;) với lại đã có câu :" thương thay thân phận đàn bà ... lớn bao nhiêu tuổi cũng là đàn em !" CGSG ngoan thế còn gì , lại còn bắt bẻ , khổ ! kakkakakakakakkakakkakakakaka :35:

khỉ gió, sao cứ bi vướng cái kiểu :" nội dung bài viết tối thiểu phải là 100 kí tự " hoài , bực mình quá đi !

friend_VTH
28-01-2004, 12:18
he he chào thằng bạn !!
Chúc mừng thằng bạn ra nhập vào lsb , anh mày đây có lời chào đến chú em ...Chú em nhớ lần sau lên đi ngủ xong rồi hãy lên thuyhu nhá

seta
28-01-2004, 13:19
bạn thức khuya nhỉ có gặp trại chủ không mình cũng hay thức đến lúc đó lắm chúc bạn chơi vui vẻ mình lau lâu mới vào LSB

A
29-01-2004, 08:35
chào các bạn, nhan bây giờ thf tôi cũng đã tỉnh ngủ .. tôi bây giờ minh mẫn lắm.. nói chung rất han hạnh được làm quen nha ..
bây giờ các bạn là ban j thân của tôi nha .. èn en ... thế là lại có huynh đệ tỷ muội mới thật là sướng

còn ông anh fen VÊ TÊ HÁT .. CẨN THẬN NHA .. TÔI TUY MỚI LÊN NHƯNG KINH NGIỆM FO RUM KINH LẮM ĐẤY

friend_VTH
29-01-2004, 12:29
Ời vấy há !!
Xem ra ông anh này cũng kinh nhiệm gớm nhỉ, ông biết gì về tui mà lại nói tui như vậy há