PDA

View Full Version : Màn Chào hỏi!!!!

0 biet yeu
26-01-2004, 13:43
Chào tất cả mọi người............

Tôi lên đây có phải giới thiệu ko nhỉ?
(bên dưới các anh hùng hảo hán: Có chứ , ko giới thiệu thì ai biết là ai.)
:02_grin: :02_grin:
Dzậy xin tự giới thiệu tôi tên là gì cũng chả biết , nhưng ở thế giới tình yêu nơi tôi ở trước kia họ đều gọi tôi bằng một cái tên rất hay : không biết yêu. Cái tên mà từ bé họ đã gọi tôi như thế. Cái tên này tôi ko thích, nhưng họ gọi mãi rồi cũng quen và thấy đúng.
Tôi xin nói thật là tôi bị họ đuổi ra khỏi thế giới của họ, cái thế giới mà họ gọi là thế giới tình yêu. Họ đuổi tôi bợi họ bảo rằng tôi ko biết yêu . Mà cũng đúng thật tôi chả biết yêu là gì cả. hix xin lỗi vì tôi nói hơi nhiều ,
Nhưng mà vì họ đuổi tôi ra khỏi nơi đó nên tôi tìm đường lên đây mong mọi người cho tôi ở nhờ . :35: :35:

kelangthang
26-01-2004, 17:48
Welcome không tình yêu đã đến dzới LS này ! Bạn cứ yên tâm đi , ở LS này chẳng có ai đuổi bạn ra đâu . Ở thế giới tình yêu mà bạn không biết yêu thì bạn bị đuổi ra là đúng rùi ! Chào mừng bạn đã đến đây

LSB-Kaiser
27-01-2004, 01:33
chào mừng bạn đến với lương sơn chúc bạn có những ngày vui vẻ ở đây
chúc huynh sớm biết yêu là gì nha

LSB-Mat_naDH
27-01-2004, 11:21
:D 0 biết yêu đừng buồn,lên đây rồi sẽ học được cách biết yêu thôi.Chào mừng 0 biết yêu lên đây và chúc bạn sớm biết yêu là gì :D

Anonymous
27-01-2004, 12:48
Trời đất bị đuổi ra khỏi diễn đàn vì không biết yêu lại cười toe thế kia chắc là vui sướng lắm phải không huynh? Vậy huynh tham gia lương sơn bạc để học hỏi về kiến thức hay về tình yêu vậy? Cho đệ biết nhé.

0 biet yeu
27-01-2004, 13:17
:? :? Ôi xúc động quá trời cảm ơn mọi người nhé .
Không ngờ lên đây lại được mọi người tiếp đón nồng hậu thế . Cảm ơn nhiều lắm lắm..........
cảm ơn mat na và thằng gù ,cũng mong là tại hạ sẽ sớm biết yêu khi ở đây. Nhưng cũng chả hi vọng lắm đâu , bởi tại hạ ở cái nơi người ta gọi là thế giới tình yêu đó từ nhỏ mà cũng có biết yêu đâu.
to thien than cua toi : Tại hạ nói để huynh đài biiết rằng nơi người ta đuổi tại hạ ko phải là diễn đàn đâu ah. Đó là nơi taihạ ở mất nơi ở đó tại hạ phải mò tới đây may mà mọi người ở đây tốt bụng cho tại hạ ở nhờ. vang cảm ơn rất nhiều vì tất cả những gì mọi người làm cho tôi cảm thấy nơi đây như nhà của mình.
:dance: :02_grin:

friend_VTH
27-01-2004, 13:29
chào cô em xinh đẹp cho anh đây làm quen với cô em nhá
Xin chào mừng cố em đã đến với lsb , chúc cô em sớm hoà nhập với sơn trại

seta
28-01-2004, 13:04
hihii yêu làm gì cho đời nó khổ, sống một mình tẩm bổ còn hơn bộ chưa nghe câu đó à nên đến bay giờ seta vẫn còn cô đơn nè
hihi

Kelangquen
28-01-2004, 16:17
ah ha, LSB cũng là một thế giới tình yêu,,,nhưng không đuổi ai cả, bạn yên tâm đi.

Chúc mừng bạn đến với LSB,, có rất nhiều kiểu tình yêu cho bạn chọn lựa, nên nhớ là tình củm huynh đệ tỷ muội trên 4room rất,,rất chi là vô tư trong sáng.

nhattinhanh9806
09-02-2004, 16:42
chào các huynh đệ và các sư tỷ muội ,đệ mới lên núi tuy đã thăng chức một bậc nhưng mà mình con chưa biết hết địa hình trên núi này .xin các sư huynh đệ chỉ giáo nhiều hơn nửa

bechangdamyeudau
09-02-2004, 19:31
Chào mấy huynh ! Muội cũng mới lên núi , tuy là muội đã lên chức rùi nhưng mà muội cũng còn nhiều bỡ ngỡ lắm , các huynh đừng có bắt nẹt muội nha !!!

nhattinhanh9806
10-02-2004, 09:27
xin chào các huynh đệ mình người mới vào ,mới được thăng chức bậc 2 nhưng ít nhiều còn chưa biết gì mong các sư huynh đệ tỷ muội giúp đở nhiều hơn

ngich ngom co nuong
10-02-2004, 10:32
Huynh ah` huynh O Biết Yêu thiệt chứ? Khó tin quá nghen.Mà thui, NN đến đây để làm quen vơi huynh mừ,rất vui nếu huynh coi NN là bạn.Chúc huynh luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn, luôn đi trên con đường màu hồng

LSB-Mèo Đen
10-02-2004, 11:19
chúc mừng vị huynh đệ đã tham gia LSb nhé, ko ngờ lâu ngày rồi lão tưởng là cái LSB này sẽ bị các vị cho ra rìa .,..,.,.ko ngờ.,.,.,.ko ngờ ,chúc huynh đệ luôn vui vẻ khi lên LS , có gì ko hiểu cứ hỏi lão .,.,.,hoặc là NNCN cũng được.,.,,.,hôm nào gặp muội sẽ tính sổ muội đấy nhé NNCN.

ngich ngom co nuong
11-02-2004, 09:45
Ủa huynh là ai thía?Muội chưa nhận ra huynh, có lẽ tại lâu quá, muôi xin lỗi.Ơ mà huynh bảo huynh xử muội cái tội gì thía?

son dai ca
11-02-2004, 10:03
Chào huynh đệ đã ra nhập vào thuỷ hử nhé hiiii. Chúc huynh có những ngày vui vẻ với các huynh đệ trong đây, tất cả là bạn bè nhé !
Chúc vui vẻ !