PDA

View Full Version : Người mới xin chào mọi người

Mot_nguoi_ky_di
24-01-2004, 13:39
Được sự giới thiệu của một người lổi tiếng trong lày lên iem thử vào đây viết bài. Đầu năm xin chúc mọi người một năm mới vạn sự như ý, thế thôi, khỏi cần lói nhiều. Cảm ơn ạ.

LSB-VanThang
24-01-2004, 13:41
Tại hạ cũng chúc Người kỳ dị năm mới an khang, vui vẻ, sớm kiếm được một nửa của mình (chúc vậy mà không biết có người yêu chưa, thui cứ chúc đại vậy :D ).
Được người nổi tiếng nào giới thiệu vậy ta? Nổi tiếng cũng có nhiều kiểu lắm :D Chúc vui vẻ!

Mot_nguoi_ky_di
24-01-2004, 14:25
Tại hạ cũng chúc Người kỳ dị năm mới an khang, vui vẻ, sớm kiếm được một nửa của mình (chúc vậy mà không biết có người yêu chưa, thui cứ chúc đại vậy :D ).
Được người nổi tiếng nào giới thiệu vậy ta? Nổi tiếng cũng có nhiều kiểu lắm :D Chúc vui vẻ!
Dạ, em cảm ơn bác ạ. Iem là iem được bà chị Ngọc Linh giới thiệu vào đây. Bác biết bà chị ấy không ạ? :D

H&L
24-01-2004, 14:40
Là tớ giới thiệu đó.Đủ nổi tiếng chưa hả?
Chắc chắn còn nổi tiếng hơn cả VT nữa đó à!

phonghoa
24-01-2004, 15:57
Ái chà !!! Chào huynh đệ, chúc mừng huynh đệ đã gia nhập lương sơn. Nếu huynh đệ đã có NDDB giớ thiệu thì nếu có gì thắc mắc thì hỏi tỉ ấy nhá. Chúc đệ năm mới vui vẽ và tìm được người ... như ý. Nhưng mà sao huynh đệ lại lấy nick là người kì dị ?? Cho phonghoa tò mò chút được không ???
Nhân dịp năm mới chúc huynh VT và tỉ NDDB năm mới vui vẽ nhá. Chúc các vị quản lý được vui vẽ trong công việc năm mới không bị ai kếu kiến nữa. Chúc các huynh đệ tỉ muội năm mới vạn sự như ý an khang thịnh vượng.

friend_VTH
24-01-2004, 16:18
Thân chào thằng em mới gia nhập vào LSB , anh đây cũng nhân dịp đầu năm chúc thằng em mạnh khoẻ , sớm có một chân đứng trong LSb này

H&L
07-02-2004, 17:41
Nhân dịp năm mới chúc huynh VT và tỉ NDDB năm mới vui vẽ nhá. Chúc các vị quản lý được vui vẽ trong công việc năm mới không bị ai kếu kiến nữa. Chúc các huynh đệ tỉ muội năm mới vạn sự như ý an khang thịnh vượng

Cảm ơn lời chúc của PH,tỷ cũng hy vọng lời chúc của PH sẽ trở thành sự thật.Chứ bây giờ,mới đầu năm mà kiện cáo nhiều quá hà.VT chắc mệt mỏi lắm hén?Lời chúc muộn màng của tỷ với đệ.Chúc đệ năm nay mọi sự như ý,công thành,danh toại.Ok chưa?

kelangthang
08-02-2004, 14:01
Ủa ! You cũng được Ngọc Tỷ giới thiệu à . Tui cũng được Ngọc Tỷ giới thiệu đó ! Mình làm quen nha ... bắt tay cái nào

son dai ca
13-02-2004, 16:33
Chán quá chẳng quen ai trong đây cả nhưng không sao cùng là sư huynh đệ cả mà phải không. nhưng sao chẳng ai chúc mừng người mới vậy nhỉ, chỉ lo nói chuyện với nhau không thôi hiii.

Vo_Tong_tim_vo
13-02-2004, 16:41
Cái thằng môt nguoi ky di này bị ngọng rồi hay sao ý nói chuyện toàn sai chính tả thôi. Đề nghị học lại lớp chính tả và tiếng việt nhes

nu_sat_thu_tinh_yeu
13-02-2004, 19:18
hihihihi chê người ta kiểu gì cũng vừa phải thui chứ bhuynh
muôi đọc cũng dc sao huynh lai ko dc