PDA

View Full Version : CHUC MUNG NAM MOI!

vinh
24-01-2004, 08:22
Xin chào tất cả mọi người, tôi là thành viên mới của Lương Sơn Bạc. Chúc mọi người một nam mới manh khoẻ, tràn dầy hạnh phúc, thành đạt và đạt dược những ước mơ trong cuộc sống. Là thành viên mới, rât mong được sự giúp đỡ của tất cả moi người trong sơn trại. Xin cảm ơn tất cả mọi người.

yeu_lam
24-01-2004, 09:36
Ông anh đến từ Hải Phòng..Vậy là cùng quê nhau rồi...Mình làm quen nhé...Em ở bên Thuỷ Nguyên..Còn anh?...

vinh
24-01-2004, 09:59
chào bạn, mình la Vịnh đến tù hải phòng. rất vui được làm quen. bạn đến từ thuỷ nguyên à? tôi ở đường đà nẵng tôi mới tham gia vào lương sơn này. có gì rất mong được sự giúp đỡ của mọi người. mình làm quen nhé. :cheers:

LSB-VanThang
24-01-2004, 11:32
Chào vinh huynh đài! Chúc huynh đài năm mới vui vẻ, khỏe mạnh và hạnh phúc. Rất vui được hoan nghênh huynh đài tham gia sơn trại vào đầu năm mới. :cheers:

langtu_codon_va_buon
24-01-2004, 15:19
môt năm mới đã đến các huynh đệ cũng bân rộn với nhiều công việc mới nhưng hy vọng chúng ta vân luôn vì việc nghĩa để giúp dân giúp đời, sang năm mới chúc các huynh đệ gặp nhiều may măn và làm ăn khấm khá hơn ,tôi cũng hy vọng làm được nhiều việc để cho lương sơn chúng ta có thể hưng thịnh hơn để chúng ta có thể họp măt để đưa ra những đóng góp của mình theo đúng như chúng ta đã từng mong ước :1luvu: :1luvu:

vinh
24-01-2004, 15:35
xin cảm ơn tất cả mọi người đa gửi lời chúc tới tôi. tôi xin chúc tât cả mọi người một năm mới an khang thịnh vượng và chúc sơn trại của chúng ta ngày càng có nhiều những hảo hán tham gia và ngày càng phong phú. :cheers:

yeu_lam
24-01-2004, 15:57
ok..Thỉnh thoảng em cũng chat ở đường Đà Nẵng...anh chat' ở chỗ nào ...(nhà ssố mấy)..Rất vui vì được làm quen..

friend_VTH
24-01-2004, 16:23
chào chú em mới tham gia vào LSB nhân đàu năm anh mày xin chúc một năm mới vu vẻ và có nhiều xiền

phonghoa
24-01-2004, 17:00
Chào huynh đệ !!! Đầu tiên xin chúc huynh đệ đã gia nhập lương sơn. Chúc huynh đệ năm mới vui vẽ gặp nhiều mai mắn và hạnh phúc. Nếu huynh đệ muốn chúc các huynh đệ tỉ muội thì huynh đệ vào thông báo có bài viết chúc năm mới của trại chủ. Chúc huynh đệ trở thành thành viên tốt của LSB chúng ta.

Skbvn
24-01-2004, 18:35
Đầu năm con khỉ xin chúc bà con cô bác các anh các chị,các ông bà phụ lão đến Baby hôm nay,chúc mọi người một tết dzui dzẻ và tràn trề niềm hạnh phúc bêb gia đ2inh bà con dòng họ thủy hử của chúng ta....Ăn nhậu nhiều tiền cũng nhiều và vợ lớn vợ bé gì đó...nhiều nhiều nha

friend_VTH
24-01-2004, 18:41
năm nay là năm con khỉ xin chúc bà con giống nhhư con khỉ , làm ăn cũng như con khỉ nhá