PDA

View Full Version : Hỗ Tam nương bỏ chồng về với Sơn Trại.

hotamnuong
16-01-2004, 14:41
chào anh em lương sơn ,
sau một thời gian xuống núi cùng Vương anh Hỗ Tam Nương muội lại trở về núi với anh em. hi vọng rằng sẽ lại vui vẻ như ngày nào.giờ mong dược chén chú chén anh với tất cả các lương sơn bạc cũ và mới."can. ly vì Lương Sơn và vì Hỗ tam nương nao`" :cheers:
(hỗ tam nương giờ đã lại về lương sơn sau bao tháng ngày bôn ba vật lộn với đám sách vở, mọi người thử vô Hiệp ảnh cung nghía coi xem hỗ tam nương có gi` khác không? :a8: )

lsb-tieutuanquang
16-01-2004, 14:46
chào cô nương ! ko biết cô nương có còn nhớ tại hạ ko ??? tại hạ thì ko thể nào quên cô nương đâu ! dù sao thì cũng chúc mừng cô nương đã trở về với LSB !
chào thân ái và chúc vui vẻ !

hotamnuong
16-01-2004, 15:11
hỗ tam nương tất nhiên là còn nhớ tieutuanquang rồi . làm sao mà quên được một người đã từng có tình cảm với mình chớ . cám ơn tieutuanquang thật nhiều cho những ngày xưa nha.

Lái Lợn
16-01-2004, 18:29
Hô hô hô, người về đây với ta, người ơi...về đây với căn nhà xưa êm đềm....
Trở về rồi hả em, hì hì hì....đá đít thằng chồng về với mọi người à :35: . Tốt thôi , tốt thôi thấy em trở về anh mừng muốn khóc, mừng khủng khiếp, mừng dã man, mừng té tát ...Nè em, cẩn thận đó, trước lúc ra đi có viết giấy để lại nói đi đâu không vậy? Không là chồng em lo lắng nháo nhào đi tìm em trên mọi nẻo dường đời thì khổ thân chú bé, không tìm thấy em lại chả khóc oà lên vật vã biết đâu lại ra chỗ cầu vượt gần nhà em rồi..... nhìn xuống đường :mrgreen:
Quá vui mừng khi thấy em trở lại đây, hic hic hic dạo này anh buồn quá thấy em về cũng có thêm người quen cũ, hĩ hĩ...lúc nào sang chốn cũ nói fét cho đỡ buồn em ơi...! Cạn ly nào :cheers: :cheers: :cheers:

Mèo Mù
17-01-2004, 14:48
hờ hờ, dang tay đón tỷ thân yêu, phu wân bỏ rùi à, vậy tỷ có buồn không, đừng buồn nhá, zai trên đời không thiếu đâu, lo gì không có người khiến tỷ hạnh phúc, đời được mấy tý mà tỷ :02_grin: :55: ... :dance: :cheers:

kieu_phongvk
17-01-2004, 15:12
Hoan hô sư tỉ đã trở về lương sơn

LSB- *Hoa Sao*
18-01-2004, 10:13
Chào tỷ HoTamNuong, muội lên LSB sau tỷ, rất vui được biết tỷ. :cheers:
có gì giúp đỡ muội nhé. hii`` nhưng muội không thích xuống núi đâu
:cheers:

hotamnuong
18-01-2004, 10:45
chà,
thây chú lái lơn vào chén chú chén anh với mình mà mừng quá, cuối cùng cũng lại tìm thấy anh em thân tình chốn lương sơn, vô tình kiếm khách tỷ về đây rồi tỷ với muội lại làm một cặp bài trùng hén.
chú lái lợn_ hôm nọ em có về chốn cũ tìm người xưa mà không thấy. thôi thì hôm nào sang đó gặp bác sau vậy.noi' nhỏ với bác nha" trông bác hùi này cũng phong độ lắm đó"

Chú Thoòng
18-01-2004, 11:10
.. HI` BỎ CHỒNG RÙI À .. VẠY THÌ LẤY EM NHA.... EM ĐANG Ế NY`
BỎ RUI` LẤY EM NHA
OKE`
NHỚ ĐẤY
KO LẤY THI` MAU VỀ VỚI CHỒNG ĐÊ
ĐỪNG Ở LẠI ĐÂY KẺO CHỒNG NHỚ

hotamnuong
19-01-2004, 14:14
bạn va` tôi ơi
cũng muốn lấy bạn lắm cơ. nhưng ma hỗ tam nương gầy lắm mà bạn và tôi thì.... :mrgreen: hỗ tam nương sợ bị cán thành tờ giấy lắm à. mà hỗ tam nương cũng chưa muốn học môn sumô của Nhật đâu à. khì :a6:

LSB-Kaiser
19-01-2004, 17:08
chào mừng cô nương trở lại lương sơn, chúc năm mới vui vẻ

nakamura
25-01-2004, 13:10
ua nguoi nay la ai ma di dau bay gio tro ve ma cac ban mung du vay bo nguoi nay quan trong lam ha neu vay cho tui lam quan voi hey phai goi bang gi day ha noi chung la rat rat han hanh duoc lam quen voi ba chi ok

hotamnuong
01-02-2004, 10:39
nakamura, hotamnuong cũng chẳng quan rọng gì đâu, nhưng cũng là người truy cập diễn đàn này khá lâu rồi sau đo' vì công chuyện phải xuống núi thôi. nên có nhhiều người quen chứ chẳng quan trọng gì sất. nakamura có lẽ phải gọi hotamnuong bằng tỷ đó.

nakamura
01-02-2004, 10:45
luan ve tuoi tac thi ban phai goi minh bang huynh moi dung do cho nen dung co tuong bo nha truy cap lau thi da sao chu cu nho lai phai goi tui banh huynh

PHARAOH_DAI_DE
01-02-2004, 12:10
Không biết muội còn nhớ huynh không ? Dạo này muội có khoẻ không ? Muội ăn tết có vui không ?

hotamnuong
02-02-2004, 14:41
ccha chà.
vậy là POĐ Đ đã về rồi sao? bạn học xong rồi được về hay là trốn về đấy hả. rất mừng gặp lại hotamnuong rất nhớ bạn. chúc PODĐ môtj năm mới với tất cả những lời chúc tốt đẹp nhất nha
to nakamura : nakamura à, bạn nghĩ rằng mình sẽ gọi bạn là huynh sao? được thôi nhưng hãy coi lại mình đi hén . chỉ có những ai thực sự hơn hỗ tam nương một cái đầu thì mới có thể làm huynh của hỗ tam nương mà thôi. :wink:

nakamura
03-02-2004, 12:52
oh hỗ tam nương ơi chưa ghặp sao biết mình thua bạn chứ hả hẹn khi nào ghặp rồi coi ai hơn ai ok chứ ở trên đây thì làm sao ma biết được ai hơn ai chứ đúng ko nè thế khi nào có thể ghặp được đây ha

lang tu yen thanh_04
03-02-2004, 13:07
chào cô nương đa lâu không gặp bây giờ về sơn trại thì hay ở lại với anh em chúng tôi thật lâu nhé vì còn nhiều chuyện cần bàn mà

H&L
03-02-2004, 13:49
Cúi chào , cúi chào ...
Khà khà , vậy bây giờ đã được gọi là người quen chưa hẻ suppergirl_surely
:ukliam2: :35: :ukliam2:

LSB-Huy_Aka
03-02-2004, 13:55
Thứ lỗi thứ lỗi , cái bài trên của NDDB là do Huy Aka viết , vì không để ý nên cái nick của bà bà chưa log uot .
Chào lại HTN phát nữa , khục ...1 ...2 ..3 Nghiêm ! Chào !
phù chào xong phát mệt quá ....
Người quen chưa nhẩy ?
:ukliam2: :35: :ukliam2:

vinh
03-02-2004, 14:13
chào cô nương "hotamnuong" nhé. lâu lắm rồi mới thấy cô nương xuất hiện, có lẽ lần này cô nương ở lại đây luôn cho vui nhé. được không?

Mèo Mù
03-02-2004, 14:41
hờ hờ, tỷ đâu rùi ra chào mọi ngừi đi chứ, ai cũng hân hoan đón chào tỷ trở về nè... CHậc... thui thay mặt Hỗ tỷ , vt đành ra nghênh đón mọi người zậy, có gì thất lễ thì xin mọi ngừi lượng... vàng nhá...( bật mí Hỗ tỷ ơi, tỷ muội mình chia đôi nhá) :cheers: :mrgreen:

Trở về lương sơn
10-02-2004, 17:10
HTN em , không lẽ em bị thèng chồng em đánh đập nên phải chạy về chốn cũ sao . Nhưng dù sao em vẫn còn giác ngộ ra là chồng em là một kẻ vũ phu là anh yên tâm rùi . Chúc mừng em trở lại lsb nha

nhattinhanh9806
10-02-2004, 19:55
chào anh em lương sơn ,
sau một thời gian xuống núi cùng Vương anh Hỗ Tam Nương muội lại trở về núi với anh em. hi vọng rằng sẽ lại vui vẻ như ngày nào.giờ mong dược chén chú chén anh với tất cả các lương sơn bạc cũ và mới."can. ly vì Lương Sơn và vì Hỗ tam nương nao`" :cheers:
(hỗ tam nương giờ đã lại về lương sơn sau bao tháng ngày bôn ba vật lộn với đám sách vở, mọi người thử vô Hiệp ảnh cung nghía coi xem hỗ tam nương có gi` khác không? :a8: )

chào Hỗ Tam Nương đã về núi gập lại nhiêu anh em cả mới lẩn củ ,hổ tam nương mới về núi đẹp ra nhiều hơn so với lúc trước :wink: :wink: :wink:

ngich ngom co nuong
11-02-2004, 08:56
HTN tỷ àh cái tên VA đó đã làm gì mà bị tỷ bỏ thía? Bồ bịch hay là thô bạo với vợ vậy?Nhưng dù sao cũng mặc kệ hắn đi tỷ há.Wên, chúc mừng tỷ trở về LSB, muội cũng vừa trở về nè,hay tỷ muội mình góp vốn đãi abnh em 1 bữa đi, đc ko tỷ?