PDA

View Full Version : MONG CÁC MỌI NGƯỜI GIÚP ĐỠ

lsb_Đoàn Dự
12-01-2004, 14:42
:55: Xin chào mọi người đệ là người mới nên chưa biết gì mong mọi người giúp đỡ
Đệ muốn hỏi bao giờ mình có thể lên chức . Đệ thấy có người bảo phải vào phần chức sắc nhưng đệ cũng không biết nó ở đâu . Mong các huynh giúp đỡ( nếu được mong các huynh chỉ chi tiết cho đệ )
Xin cảm ơn mọi người

Trà Hoa Nữ
12-01-2004, 14:53
Phần chức sắc được tính theo số bài,VD: huynh viết được 25 bài thì sẽ được phong "lương sơn hảo hán",chức của huynh sẽ tăng theo số bài, nhưng huynh đừng có câu bài kẻo bị treo nick nha.Sau mỗi bài , huynh cũng sẽ có tiền,dùng để mua bán,trao đổi.
Chúc huynh vui, lên chức ào ào.

mua_dong_lanh_gia3000
12-01-2004, 15:01
tui cũng là một người mới vào xin các đại huynh chỉ giao

lsb_toandaugau
12-01-2004, 19:30
tôi viêt bài kém lắm liêu có bị treo không vậy,
tôi là lâu la mơi vào lên muôn dươc các sư huynh muôi giúp dơ
sin đa tạ

:cheers: :cheers:

Tieu Phong
12-01-2004, 21:00
Mời các vị mới vào gia nhập CLB nói dóc của tui nghen
.
Vui MÁt trời ông địa luôn.Tui không "nổ" đâu

LSB-Hell
13-01-2004, 02:58
Chào đệ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc nừng đệ lên lương sơn,chắc là đi đường mết lắm phải không.....nhưng mà không sao,lên đây anh em ai cũng tốt cả,có gì không hiểu thì đệ cứ hỏi mọi người không phải ngại cái gì cả.... :dazzler1:

Trà Hoa Nữ
14-01-2004, 11:58
Mời các vị mới vào gia nhập CLB nói dóc của tui nghen
.
Vui MÁt trời ông địa luôn.Tui không "nổ" đâu
Riêng bài trả lời này ông anh tiêu phong của tui đã cho mọi người thấy tài nói dóc rùi.Chủ nhiệm CLB nói dóc mà có câu nào không nổ thì lạ thật.Dù sao cũng mời các bạn ghé vào đấy cho vui.
Chúc các bạn lính mới có những giây phút thoải mái ở đây.

lsb_Đoàn Dự
14-01-2004, 19:15
Cảm ơn Rồng Đen đệ sẽ nhớ lời rặn đó . CLB nói dóc đó ở
trang Kết bồ - Kết bạn - Kết tình yêu đúng không zậy .
Đệ rất mong được ra nhập ( nếu được ) .
Chắc là được đúng không các vị ?

Tieu Phong
14-01-2004, 19:37
Nó nằm ở Phiếmm luận Đàn, đệ có thể vào thi tài "nổ" với huynh

Mèo Mù
15-01-2004, 14:28
he he, kính chào bạnđến với LS... rrồi bạn sẽ có những chuyện vui buồn với LS, và những tình cảm mày dành cho LS sẽ được LS đáp lại y sì đúc không hơn không kém :mrgreen: .
Vâng đến với chúng tôi bạn sẽ cảm thấy :
giận người yêu -- cóc cần nó nữa vì nữ hiệp LS vô cùng đáng yêu, điển hình là tui nè :mrgreen:
nhớ người yêu -- bạn sẽ không cô đơn, tụi tui sẽ nhớ nàng giúp bạn, còn bạn sẽ rảnh rang mà tán đứa khác
hay chưa có người yêu -- vậy hãy tin rằng bạn sẽ kiếm được một nàng trên LS đi, hãy tin tưởng rằng đó là chưa có chứ không phải là không có ....
Vâng đó chỉ là 1 số điều lợi ích trên LS...Mong bạn hãy luôn tin chúng tôi bởi chúng tôi luôn luôn lắng nghe, luôn luôn thấu hiểu với những tình cảm của bạn mỗi khi bạn nói cho chúng tôi biết những điều thầm kín nhất của bạn từ việc bạn bị con mèo cào... cho tới việc bạn bị mất quần... Và bạn sẽ cảm thấy vô cùng dễ chịu vì được an ủi bởi những con người vô cùng dễ thương với những nhời nói vô cùng ấn tượng khó phai, và bạn hãy tin rằng chuyện của bạn trong 2s sẽ được mọi người biết đến với những tình tiết gay cấn nhất, lãng mạn nhất bởi chúng tôi luôn đi trước một bước... Bạn hãy gửi trọn niềm tin cho người dẫn đường tận tuỵ là chúng tôi đây

Trà Hoa Nữ
27-01-2004, 10:48
Cảm ơn Rồng Đen đệ sẽ nhớ lời dặn đó .
Không có chi.Nhưng sao huynh lại xưng "đệ" với muội?Huynh 17 còn muội mới 15, huynh làm muội tổn thọ đấy!