PDA

View Full Version : Xin chào tất cả Huynh-Đệ-Tỷ-Muội...

trai_nhagiau_di_xetau
07-01-2004, 15:35
Vãn bối tên thật là HOÀNG TUẤN TRUNG
SN:16-8-1984
Sở thích : du lịch , mạo hiểm ..âm nhạc
Vãn bối mong được làm quen với tát cả các tiền bối .Vãn bối mới vào mong các vị tiền bối chỉ bảo nhiều ...

lively_ant
07-01-2004, 20:17
Tại hạ và các hương thân phụ lão chốn này chưa có tra hỏi mà các hạ đã thành thật khai báo như vâythị tại hạ khó có thể đặt niềm tin vào các hạ được. Tại hạ nghi ngờ các hạ là nội gián cho triều đình đến đây giống tại hạ là nội gián của Nga Sơn vậy mà (ngu quá, lộ thân phận rồi). Tại hạ đi đây, chúc các hạ vui vẻ

LSB_conan
07-01-2004, 20:27
oh ...
xin chào huynh đệ đã vào lương sơn hen ...
và kính chúc huynh đẹ thật vui vẻ hen ...
Kính bút :
LSB_conan

*Mắt_Biếc_Pha_Lê*
15-01-2004, 17:54
Chào ông xã huynhtranni nha...muội cũng ở diễn đàn Đan trường nè...huynh cũng tham gia vào đây hả?

LSB-Hell
16-01-2004, 04:41
Chào đệ....Mừng đệ lên Lương Sơn,thế nào đi đườngcó khoẻ không,chắc là khó khăn lắm...thôi để huynh cho vài đòng uống nước nha....trời đất không lấy sao...thôi lấy đi mà....vẫn không chịu lấy sao...trời không lấy à! thế thì thôi nha,đừng có tiếc đó...he he he...

LSB-Mèo Đen
16-01-2004, 10:47
chào mừng đệ đã đến với chốn Lương Sơn này , rất vui vì đã dđược đón tiếp chú em ở đây, chúc chú luôn vui vẻ nhé.

thienthanbongdem
16-01-2004, 10:58
chào bạn mình xin thân chào bạn đã tới LS nha mình làm quen nha bạn mình tên đức không biết bạn muốn kết nghĩa với mình không ,mĩnh sẵng sàng đấy .