PDA

View Full Version : Mọi người ơi lời chào của muội nè

LSB_Lang Lo*
07-01-2004, 08:52
Muội là người mới vào,chưa biết nhiều mà cứ thấy bỡ ngỡ thế nào ấy,mong mọi người chỉ giáo cho muội nhé.Xin chào tất cả mọi người cho muội làm quen với :D

lang kiem tu la
07-01-2004, 09:38
Chào tiểu sư muội huynh là lãng kiếm tu la xin có lời làm quen đến muội , chào mừng muội đã đến với lương sơn huynh cũng vừa vào lương sơn nên cũng chưa quen nhiều ,muội bỡ ngỡ là fải .lúc đầu huynh cũng như muội thôi nhưng trước lạ sau quen ,như bây giờ chẳng hạn huynh đang làm quen với muội đây, muội thấy sao, có muốn là tiểu sư muội của huynh ko ?

LSB-Kaiser
07-01-2004, 10:41
Muội mới vào thì cầm tạm 1000$ này đi mà hỏi đường chứ các đầu lĩnh ở đây hỏi han không tiền là không xong đâu :twisted: .
Biếu mụi 1000$ chúc vui vẻ với http://www.thuyhu.com/forum

lively_ant
07-01-2004, 10:51
Xin chào chị nha. Em cũng mới vô nè, thật tình còn bỡ ngỡ lắm. Nhưng mà làm thơ với em đi, vậy là sẽ có cơ hội làm quen hơn đó. Cho em hỏi luôn là dịch vụ vhuyển tiền trong ày là sao vây? Lên núi của các hảo hán bốn phương mà cũng phải có tiền nữa sao? Em kêu ông Lỗ Trí Thâm ra tịch thu hết đó

kelangthang
07-01-2004, 11:26
Xin chào chị nha. Em cũng mới vô nè, thật tình còn bỡ ngỡ lắm. Nhưng mà làm thơ với em đi, vậy là sẽ có cơ hội làm quen hơn đó. Cho em hỏi luôn là dịch vụ vhuyển tiền trong ày là sao vây? Lên núi của các hảo hán bốn phương mà cũng phải có tiền nữa sao? Em kêu ông Lỗ Trí Thâm ra tịch thu hết đó

Chào muội muội và Lẳng Lơ cô nương ! Chào mừng 2 muội đã đến dzới LS ...Có gì thắc mắc mà hổng hiểu cứ hỏi huynh nha :lol: . Còn Muội Lively_ant dịch vụ chuyển tiền là dịch vụ chuyển những khoảng tiền của các huynh đệ tỷ muội tặng cho nhau hoặc là 1 lí do nào khác . Muội thích làm thơ lắm hả , mình cùng sở thích rồi đó ! Làm wen nha

LSB-Datinhcongtu
07-01-2004, 11:32
he he có bố thằng Lõ trí thâm đến đây anh cũng ko sợ nhá ,Mà huynh nhớ là huynh đã cho muội mấy nghìn để về quê rồi cơ mà sao vẫn còn lang thang trên này , hay là vẫn còn thiếu tiền? Vậy thì cầm tạm 5000$ nữa nhá thôi về đi .Hic mới 10 t mà đã bỏ nhà đi rồi :roll:, khổ thân ông bà già nó quá

lively_ant
07-01-2004, 11:41
Em kêu đại ca đến đây luộc anh liền hà. Cao Cầu mà còn phải khiếp sợ oanh linh của đại ca em mà. Tiền anh cho em em cho người nghèo hết rồi, không còn để xuống núi đâu. Mà em không thích hạ sơn nữa, em thích ở trên núi để tu luyện võ công thâm hậu rồi về lại để tìm mấy thằng bạn láu cá mà không sợ tụi nó ăn hiếp nữa.

happyghost
07-01-2004, 14:15
tròi cô nương đem đai ca cô nuong ra doạ ai vậy khiến cho tại hạ đây cảm thấy sợ à nha nếu cô nuong thực sư giỏi mà có thể giỏi như được sư huynh của cô nuong đi chang nữa thì cũng chả ai sợ đâu mà doạ ha ha ha

lively_ant
07-01-2004, 14:23
vậy để tiểu cô nương đây nói cho huynh được mở mang tầm mắt nha, Tiểu Miêu là người ở Nga Sơn đang học võ ngon lành thì bị đại ca kêu đi xuống đây làm gián điệp một phen. Hôm nào tròi trong gió mát đại ca kéo quân sang dây san bằng vùng Lương Sơn trại của các hạ thì sẽ thế nào nhỉ?

happyghost
07-01-2004, 14:36
hô hô hô tiêu cô nương ở phái nga mi hả tưởng gì chứ cô nương có kêu cả sư phụ của cô nương đây tại hạ cũng không sợ chứ đừng noi gì đến cô nương , mà cần gì sư huynh cô nương phái kéo cả đại quân tại hạ là người không môn không phái chỉ có một mình mà phải khiến cho đại ca của cô nương kéo cả đại quân khiến cho tại hạ cảm thấy hổ thẹn hổ thẹn ha ha ha

LSB_Lang Lo*
08-01-2004, 20:06
Ơ. cám ơn mọi người chào đón muội. Nhưng mà sao mấy huynh lại bắt nạt em bé 10 tuổi thế hả. Ờ, chị em mình vào làm thơ nhé. Thơ của chị cũng không hay lắm, nhưng kệ cứ làm.
To Kaiser: Cám ơn huynh đã chuyển $ cho muội.
To lang kiem tu la: ok, muội rất vui được làm sư muội của huynh, huynh có bảo vệ được vì cái sự lẳng lơ của muội không đấy???

kelangthang
11-01-2004, 11:49
Ơ. cám ơn mọi người chào đón muội. Nhưng mà sao mấy huynh lại bắt nạt em bé 10 tuổi thế hả. Ờ, chị em mình vào làm thơ nhé. Thơ của chị cũng không hay lắm, nhưng kệ cứ làm.
To Kaiser: Cám ơn huynh đã chuyển $ cho muội.
To lang kiem tu la: ok, muội rất vui được làm sư muội của huynh, huynh có bảo vệ được vì cái sự lẳng lơ của muội không đấy???

He he !!! Kaiser không bảo vệ được cái sự lẳng lơ của muội thì để huynh bảo vệ cái sự lẳng lơ của muội cho ! Yên tâm đi huynh mà bảo vệ cái sự lẳng lơ của muội thì muội hông sợ mất nó đâu !

Kim Dung
13-01-2004, 09:37
Chào muội, hân hạnh làm quen với muội.Hi vọng muội co snhững giây phút vui vẻ với LSB