PDA

View Full Version : [chào các huynh muội]

shinichi_gt
06-01-2004, 10:01
Đệ mới gia nhập doanh trại, đệ xin giới thiệu sơ qua về mình:
- vũ tuấn- sinh ngày 20-01-1984.
- đang học năm thứ II Giao thông vận tải Hà Nội.
có gì mong các huynh muội chỉ bảo, giúp đỡ. Tiểu đệ rất mong được làm quen với các huynh đệ trong đại trại này.

:D :D

Anonymous
06-01-2004, 12:55
Chào huynh, chúc mừng huynh mới lên sơn trại. Muội tuy viết ít bài nhưng thực chất là lên lâu lắm rồi nhưng mà bây giờ mới thấy lương sơn tốt lên nên mới quyết đinh post bài tiếp đó. Chúc huynh vui vẻ khi ở đây nhé.

LSB-Kaiser
06-01-2004, 14:09
Xin chào 2 bạn , để có quà ra mắt xin tặng mỗi bạn $1000
Của ít lòng nhiều ^_^ mong 2 bạn nhận cho đừng có chê ít nhé .
Mail vủa mình là [email protected] mời bạn........^_^

LSB-NuHiepSiTinh88
06-01-2004, 14:52
hay thiệt đó tên Kaiser này hào phóng thiệt đó , anh hùng LS ai cũng như đệ thì tốt quá, nhân tiện thấy đệ có vẻ giàu quá xá , cho tỷ 1ít làm vốn đi , dạo nỳ tỷ bấn quá

Cool
06-01-2004, 14:57
hi`i`i` suớng thế thế ai làm quen với tôi rồi lại tặng tôi tiền nhừ thế thi tôi cũng muốn làm quen lém nghe hihi``hihi rất vui đuợc làm quen với mọi nguời trong luơng sơn mà nếu ai không có trong luơng sơn mà muốn làm quen tôi cũng ok hết chẳng có cái ngại ngùng cả hi``i`i chúc bà con luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn bye bye hẹn gặp lại.

Anonymous
06-01-2004, 15:28
Rất hân hạnh được làm quen với huynh. Mà nữ hiệp si tình nè bây giờ ai cũg túng thiếu cả mà đâu có riêng gì tỉ đâu. Hic đạu ca Tống Giang mà thỉnh thoảng chơi trò này chắc anh em phải bỏ nơi khác đi làm ăn quá.

LSB-Kaiser
06-01-2004, 16:36
hay thiệt đó tên Kaiser này hào phóng thiệt đó , anh hùng LS ai cũng như đệ thì tốt quá, nhân tiện thấy đệ có vẻ giàu quá xá , cho tỷ 1ít làm vốn đi , dạo nỳ tỷ bấn quá
Tỷ sinh năm 88 àh 8O dạ tỷ quả là có "Phong độ đầu lĩnh :twisted: "
Đáng nhẽ cho tỷ 5000$ nhưng vì tỷ "phong độ" như vậy cho tỷ thêm 5000$mua bim bim nữa là 10000$ nhé :twisted:

Cao Cau
06-01-2004, 16:58
à lố kaiser ah` người quen cũ đây cũng nên vào chào nhau một câu chứ nhẩy , đại ca đây cũng như chú mới vào thôi cho đại ca đây mấy cách câu bài đê

LSB-Kaiser
06-01-2004, 17:22
à lố kaiser ah` người quen cũ đây cũng nên vào chào nhau một câu chứ nhẩy , đại ca đây cũng như chú mới vào thôi cho đại ca đây mấy cách câu bài đê
=>đại ca nào thì cũng phải xưng tên chứ :twisted: .
Đây tặng đại ca 500$ , đại ca đi mua kẹo mút về ăn nhé :twisted: