PDA

View Full Version : Tại hạ chào cả lương sơn!

LANG TU_VO DANH
01-01-2004, 13:31
Tại hạ sao bao năm phiêu bạc đã cảm thấy chán nản, cho nên tại hạ quyết định ẩn cư, sau khi nghe lương sơn là nơi chiêu mộ nhân tài, vì vậy tại hạ quyết định đầu nhập lương sơn mong các bằng hửu giúp đở .Tại xin đa tạ xuân gần về tại hạ chúc lương sơn an khang thinh vượng

HAI NAM
01-01-2004, 13:44
tui là người mới vào . mong các huynh đệ chỉ giáo . nếu có sơ suất xin mọi người chỉ giáo cho . tiện thể chúc mọi người ăn một cái tết thật vui vẻ . tôi muốn mọi người sẽ mãi mãi vui vẻ bên người thân của mình . tui muốn có một con vật để nuôi có huynh nào cho tui được không . xin cám ơn. sao tui gửi bài mà ko được tiền nhỉ có ai giải thích được không vậy

THE SCUM
01-01-2004, 16:35
xin tổng chào mọi người , em là người mới vô nên chưa có nhiều kinh nghiệm cần sự chỉ dẫn của các anh em đi trước . có gì khí không phải mong các anh các chị bỏ qua tha cho em nha . em có một câu hỏi cần được trả nhời , em xin nhận các anh các chị quản lí ở trại ta làm anh chị em kết nghĩa có đươc không ạ ? em muốn lúc tối lửa tắt đèn chúng mình có nhau . mong các anh các chị không lỡ chối từ .