PDA

View Full Version : Chào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

VIKIN
30-12-2003, 18:12
Tôi là đại ca trong giới xã hội đen VN,anh Năm Cam,chú Phúc Bồ,bác Khánh Trắng...có chú em nào muốn làm đàn em thì cứ đến Bãi Rác Thành Công hỏi VIKIN,ai cũng biết!!!

Anonymous
31-12-2003, 09:42
Chào Vikin, rất vui vì huynh đã gia nhập lương sơn bạc. Nhưng sao đệ nghe tên huynh giống cướp biển Vikin quá vậy? Có họ hàng gì không đây. Mà cho đệ hỏi bãi rác Thành Công ở chỗ nào vậy huynh, anh Năm Cam,chú Phúc Bồ,bác Khánh Trắng... mà lại sống ở đó sao?

NOFAG_DIED85
02-01-2004, 03:15
KEVIN o*i làm thế nào hiện lên chữ HÊ HÊ HÊ bây giờ hả KEVIN giúp tui với.
Cả ảnh nữa,xin đại ca xã hội đen chỉ giáo

Kaiser 2.6
02-01-2004, 07:30
Ơ nè cái nick tên Vinkin nghe như tên con vịt ấy http://www.thuyhu.com/forum/images/smiles/icon_eek.gifhttp://www.thuyhu.com/forum/images/smiles/icon_eek.gif

VIKIN
02-01-2004, 16:29
To THIEN THAN CUA TOI:
Cảm ơn vì lời chào mừng,thế bây giờ chú em mới biết VIKIN là cướp biển hả,chính vì là cướp biển mới là đàn anh của NĂM CAM,PHÚC BỒ,KHÁNH TRẮNG chứ.Còn Bãi Rác Thành Công hỏi ai cũng biết trụ sở chính của VIKIN đó.Thế chú em có muốn gia nhập hội của anh không,anh cho chú làm cái chân trái của hội.
HE HE HE

Kaiser 2.7
03-01-2004, 01:37
NĂM CAM,PHÚC BỒ,KHÁNH TRẮNG mấy đứa này ngày xưa tui nuôi suốt ko tin àh tui kể cho mà nghe ..
NĂM CĂM bị tui đánh cho 3 roi vào mông giờ vẫn còn 3 con lươn đó cái tội hư vào nhà ko chịu rửa chân toàn phi thẳng lên gác
PHÚC BỒ bị tui oánh cho gãy cái răng hàm trong cùng , cái răng trong góc là răng rả đó chú , biết vì sao ko ...cái tội chuyên môn ăn vụng
KHÁNH TRĂNG thì chuyên đánh giầy cho tui , nhà tui giàu quá hắn đánh mệt nghỉ từ sáng đến tối ko hết những đôi giày nhà tôi .Đánh xong 1 lượt rồi thì lại phải đánh lại đôi đầu tiên đánh vì đã bám 2 cân bụi vào rồi nên Khánh Trắng luôn luôn đánh giầy năm này qua năm khác hahhahha
Chúng nó nhờ tôi mà nên người đó

LSB-Datinhcongtu
05-01-2004, 19:05
Hô hô chào mừng chú em lên LS tụ nghĩa chú chọn con đường lên đây là sáng suốt nhất rồi đó 8-) .
Chú em bảo là anh Năm cam à hô hô vậy thì phải gọi DTCT là ông rồi , hehê ông tặng cháu 10000$ ăn quà nhá , cố mà học hành cho tốt đừng theo bước thằng anh ko là tù mục xương đó

Kim Dung
06-01-2004, 08:35
Chào Vikin, hân hạnh làm quen với U. Năm Cam hả, hình như hồi trước nó làm osin cho nhà tớ, còn Khánh Trắng hả hồi truớc nó là thằng đánh giày cho tớ, xong rùi nó lấy cắp chiếc giày bằng vàng của ró đem đi bán lấy tiền tiêu xài.