PDA

View Full Version : Tái xuất giang hô` ra mắt chư vị huynh đệ

annguyen_congtu_datinh
29-12-2003, 16:00
sau một thời gian biệt tích giang hồ ma vì một lí do rất chuối, một tai nạn không nhẹ chút nào, trên con đường làm khách đông tây/
hic trở lại LS thây những người cùng thời với mình đã lên tướng hết cả rồi / con` mỗi mình tụt lại buồn quá sư huynh đệ ạ
hic đành quay lại chốn tụ nghĩa đương thua hàn lâm ra mắt huynh đệ LS
hmmm / nhưng mà hiện giờ chô của tiểu đệ đang rất nhiều rượu cần / hehe thành quả của gần một năm dưỡng bệnh trên núi / các vị huynh đệ nào là đệ tử lưu linh nhở ...đệ có nhơi`, mời các vị ghé qua nghen
LSBLâm Xung không bít thúc thúc có nghe thấy lời mời rất hấp dẫn này không nhở hehe

LSB-Bo_doi_gai
30-12-2003, 09:25
Khả khả khả, quả có chút duyên thầm bấy lâu với An Nguyên công tử. Bỗng chốc nhớ nhung quay về thăm thú chốn xưa đã gặp ngay bạn hiền. Thế nào hả người huynh đệ? Tai qua nạn khỏi đã lâu rồi mới trèo được lên cái núi LS ọp ẹp này sao? Hẳn anh bạn đang có hứng phiêu bồng lắm phỏm? Ghé sang đây ngắm cảnh với BĐG nè:

Trèo lên mỏm Hải Vân Quan
Ngắm đám mây non với biển tràn
Rịp rịp muôn vàn con sóng vỗ
Phì phì gió dội Hải Vân Quan.

annguyen_congtu_datinh
30-12-2003, 16:42
hahaha lại găp người cũ rồi quả là hữu duyên thiên lí năng tương ngộ / quả là tai qua nạn khỏi đã lâu /nhưng nội công AN mỗ nay chẳng còn nguyên vẹn/ 12phần công lực nay chỉ còn 4 5 phần / hic lẽ ra phải tìm nơi dưỡng ấy chứ huống hồ là bò lên đinh LS gập ghềnh mà BDG cho là ọp ẹp này
hmmm xem ra thì cái duyên của AN mỗ voi BDG nó còn dài dài lắm / lẽ nào lại từ chối lời mời hấp dẫn kia hehe
Hải Vân Quan đã từng chạm mắt
Nhớ khi xưa vắng ngắt người qua
Mây non gió đẩy la đà
Có BDG là hoa lữ hành
hehe thế này thì phải tới ngay thui

thienthanbongdem
30-12-2003, 18:21
chào muội chắc là muội ko biết huynh vì huynh cũng mới lên núi thôi nhưng huynh muốn làm quen với muội ,thế muội nghỉ thế nào hả muọi trả lời huynh nha .

LSB-Mat_naDH
31-12-2003, 13:59
:D Chào mừng Annguyen_congtu_datinh đã trở lại LS nghen,lâu ko thấy annguyen,hôm trước quả là vui,annguyen quay lại và gặp lại bà bạn cũ BDG,phải mời hai người đi uống rượu mới được ,vừa uống rượu vừa ngắm cảnh :D

LSB-Bo_doi_gai
31-12-2003, 18:31
Hà hà, An Nguyên nè! Tôi với cậu gặp cùng cảnh ngộ tụt hậu so với bạn bè. Đã thế, ta đừng mời họ, uống rượu với kẻ đồng cảnh ngộ ngon hơn nhiều. An Nguyên nhẩy?

LSB-Mat_naDH
01-01-2004, 08:37
:D Ối trời BDG ơi,có lòng mời cậu và Annguyen,thế mà cậu lại kêu ko mời tớ,hic hic,về kiếm chai rượu uống một mình vậy.

annguyen_congtu_datinh
13-01-2004, 16:15
thôi được rồi thê' này nha/ để AN mời toàn thể một bữa
rùi đi sang Hải Vân Quan vơi BDG chỉ co đôi ta chắc sẽ co nhiu` dịp uống một mình đó hehe

LSB-SongNghi
14-01-2004, 15:27
Chào mừng tỷ trở lại LS, mong rằng tỷ muội mình sẽ gặp nhau thường xuyên hơn há :cheers: :cheers: :cheers: :02_grin: :02_grin: :02_grin: :02_grin:

annguyen_congtu_datinh
14-01-2004, 17:41
:02_grin: :02_grin: :02_grin:
ếch con ơi là ếch con
không phải là tỷ mà là huynh nghen
:02_grin: :02_grin: :02_grin:

LSB-Bo_doi_gai
20-01-2004, 14:43
Ôi MN, BĐG chỉ đùa tý thui mà. Đừng giận BĐG nhé! Bạn bè lâu lắm mới gặp lại nhau BĐG mà xử sự thế thì nào đáng mặt anh hào. Hê, cậu mà đóng cửa uống 1 mình là tớ ...nạy cửa chui vào đấy nhé!
AN nói vậy mà chả giữ lời, BĐG chờ mãi có thấy AN ghé sang đâu?

LSB-Kaiser
21-01-2004, 17:45
he he chúc huynh luôn vui vẻ nhé