PDA

View Full Version : :)

Vu Thuy Duong
28-12-2003, 04:52
Thùy Dương lính mới, xin được làm quen với tất cả các bạn. Xin được chỉ giáo, bênh vực ,sẻ chia, túm lại xin được là bạn của mọi người ....

LSB-Mat_naDH
28-12-2003, 07:09
:D Chào mừng Thuỳ Dương đã lên Lương Sơn .Chắc chắn khi đã lên đây là Thuỳ Dương sẽ có rất nhiều bạn,rất vui được làm quen với Thuỳ Dương.Chúc TD luôn vui vẻ :D

LSB-NuHiepSiTinh88
28-12-2003, 08:41
Chào mừng muội lên LS nhập bọn với tụi này , chúc cho muội có 1 quãng thời gian vui vẻ với anh em LS , có gì ko hiểu muội cứ hỏi , tỷ sẵn lòng giải đáp , ok?

kelangthang
28-12-2003, 09:33
Thùy Dương lính mới, xin được làm quen với tất cả các bạn. Xin được chỉ giáo, bênh vực ,sẻ chia, túm lại xin được là bạn của mọi người ....

Chào mừng muội đã đến dzới LS nha ! Có gì không hiểu muội cứ hỏi huynh ... Và điều cuối cùng là rất dzui được làm quen dzới muội .

lao_gia
28-12-2003, 10:43
trời thấy người đẹp lên là lương son háo hức mà sao lão lên thì chẵng có ai đoán chào hết.hic tủi thân lãc già này thiệt mấy chú mấy cô không biết người già như lão này vô đay tìm niềm vui mà cũng không có ai đoán tiếp hết mấy người thật là.....thui lão đây cũng biết thân phận mình là người không có cái ghì để người khác quan tâm.thôi chào tất cả mọi người!!!!!!hic

Vu Thuy Duong
28-12-2003, 19:33
:) TD biet trang web nay lau rui nhung hom nay moi chinh thuc tham gia. rat vui truoc su chao don cua moi nguoi. Chan chan la du chua gap nhau va khong co o gan nhau nhung chung ta se la nhung nguoi ban tot. Hì, duoc chao don, cam dong qua!!!!
Thuy Duong Vu

happy_ghost
28-12-2003, 19:36
được chào đón là cảm động rồi nhưng mà tại hạ nhắc cô nương hãy tập đánh bằng phông tiếng việt không là sẽ bị del nick đấy ha ha ha

Vu Thuy Duong
28-12-2003, 19:50
ui, quen béng mất, lính mới mà, không chấp làm gì, đúng không??Cám ơn đã nhắc nhở. ( :x Anh Linh ơi là anh Linh, sao anh bày ra lắm điều luật thế ??????????????????)
Vu Thuy Duong

Mèo Mù
28-12-2003, 22:59
hờ, đón chào Thuỳ Dương đến với ls,rùi Thuỳ Dương sẽ thấy những điều luật mà trại chủ đặt ra thế là ko lắm và không khó đâu, rùi dần dần bạn sẽ quen với nó thôi mà, chúc bạn vui vẻ trên ls, có nhiều bạn :wink: , mà nè, có ý định tìm chồng gì gì ko đó, chỗ tui luôn đón chào bạn đó
chết thói quen nghề nghiệp, mong các bác thông cảm cho em. 8-)
tẹo nữa wên: vt tui là con gái chứ ko phải con zai , các bác đừng hỉu nhầm nhá
:idea:

Vu Thuy Duong
29-12-2003, 02:10
Ui trui, không dám tìm chồng đâu, chủ nghĩ tự do muôn năm mừ . Hì, cảm ơn bạn nhiều. Tình yêu thì có gì hay đâu cơ chứ .
Vũ Thùy Dương

LSB-VanThang
29-12-2003, 06:06
ui, quen béng mất, lính mới mà, không chấp làm gì, đúng không??Cám ơn đã nhắc nhở. ( :x Anh Linh ơi là anh Linh, sao anh bày ra lắm điều luật thế ??????????????????)
Vu Thuy Duong
Úi vị nào thế này? Quen với trại chủ phải không? Xin chào mừng ghé thăm sơn trại và chúc Thùy Dương sư muội sẽ tìm được niềm vui và nhiều bạn trong Lương Sơn :D
Để mọi người dễ đọc, dễ hiểu và không hiểu lầm nghĩa nên sơn trại mới có điều lệ gõ chữ có dấu tiếng Việt. Chịu khó gõ vài hôm sẽ quen thôi :D

LSB-RuồiTrâu
29-12-2003, 13:37
chào mừng Thuy Duong cô nương đến với LS
mời ghé thăm box Thời sự,ở đó bạn sẽ được biết được mọi thông tin mới nhất cả ở trong nước và nước ngoài!
xin cảm ơn!
chúc cô nương sớm làm quen và gắn bó với diễn đàn!

LsB-a LiTtLe GeCkO
29-12-2003, 16:28
Phải chị iu của em đó không ? Em Chips nè chị ơi , cái nick DMH đâu rùi nè , tại sao không dùng nick đó nữa . Có buồn sao thì đó cũng là kỉ niệm mờ . Chào mừng chị iu trở lại Lương Sơn , rảnh rang ghé qua Quốc Tử Gíam làm mấy bức thư tình , hay qua Nhật kí tâm sự , hay rảnh rang nữa qua hẳn Gỡ Rối Tơ Lòng " chia sẻ " cùng mọi người nghen chị .
Nhớ chị iu wá nè . Muahzzzzzzzzzzz :wink:

LSB-VanThang
06-01-2004, 06:01
Ái chà chà .... nguy quá ... chip viết thư tình huynh đọc đã không cầm nổi nước mắt rồi. Bây giờ chị của chip mà viết nữa thì ... :D
Nghe câu chị iu của Chip là huynh nhận ra liền. Có phải cái vị DMH nào đó lúc trước đòi bán đấu giá CTT không?

LsB-a LiTtLe GeCkO
06-01-2004, 16:23
Chèn đét , bác bụng bia nói vụ " bán đấu giá ông xã " em là sao vậy đây ? Hix , mà sao hổng thấy thuyduong trả lời gì hết nhỉ ? Cũng hổng thấy ghé thăm mí Box bé nói , hì , bác bụng bia ghé thử Nhật Kí hay thư tình tìm bài gần đây của VTD đọc coi có cầm được nước mắt không nghen ? :wink: