PDA

View Full Version : Dạ. MT xin được ra mắt xóm làng ^__^

may_trang_don_doc
22-12-2003, 17:03
:D thật là tình cờ ...............cộng chút bỡ ngỡ .................MT hôm nay xin được mạng phép mần quen dzới mí huỵnh đệ,tỉ muội của 4r chúng ta .............. :P :P MT là lính mới keng .nên mong bà con chiếu cố cho MT hé ...............chúng mình cúng bất tay làm quen dzới nhau nghe :wink: :wink:

thieugialamhung_cantho
22-12-2003, 18:41
kakakaka huynh cũng như muội thôi huynh cũng mới vào hôm nay thôi,vậy chúng ta kết bạn đi nhé,muội đồng ý làm ban với huynh ko vậy ? huynh rất vinh dự khi có người bạn như muội . Vậy nhe' nếu muội đồng ý thì xin gởi lời nhắn lại cho huynh nhé !

hoangphong
23-12-2003, 16:26
:D thật là tình cờ ...............cộng chút bỡ ngỡ .................MT hôm nay xin được mạng phép mần quen dzới mí huỵnh đệ,tỉ muội của 4r chúng ta .............. :P :P MT là lính mới keng .nên mong bà con chiếu cố cho MT hé ...............chúng mình cúng bất tay làm quen dzới nhau nghe :wink: :wink:
chào mây trắng đơn độc ! rất vui đươc làm quen với muội , huynh nắm tay làm quen với muội nhe' ! hihihihi

Ta Dinh Truong
23-12-2003, 20:31

Xin chào cô bé , rất hân hạnh được đón tiếp cô bé tại LS này , cho tại hạ làm wen zới nha ! Chúc cô bé có nhiều niềm zui trên LS !!!!!!

kelangthang
24-12-2003, 11:31

Chào Mây Trắng !!! Chào muội đã đến dzới LSB ... Có gì không hiểu thì gởi tin nhắn cho huynh nha ... Bảo đảm ở trên LS này muội sẽ không còn đơn độc nữa đâu .

may_trang_don_doc
24-12-2003, 12:41
ô kê con dê mí kaka ................mụi mụi sẽ còn học hõi thêm ở mí kaka đó .............có gì mí kaka chỉ dẫn thêm cho mm nghe .................thương mí kakâ ghê choài ^_^

Hon the ma vuong
26-12-2003, 09:21
Trùi thương mí kaka thui sao,lão đây muội muội có thương ko?(lão chỉ hỏi thế thôi chứ ko có í gì đâu ^_^,có í gì là tự muội muội nghĩ đấy nhá ^_^).Ừm,bắt tay muội muội cái nào.Úi chà,tay muội muội thơm quá! (bắt chước Nhiếp Anh,đời này ko rửa tay nữa ^_^)

kelangthang
26-12-2003, 09:26
ô kê con dê mí kaka ................mụi mụi sẽ còn học hõi thêm ở mí kaka đó .............có gì mí kaka chỉ dẫn thêm cho mm nghe .................thương mí kakâ ghê choài ^_^
Sao gọi mấy kaka là con dê zậy muội ? Muội mới dzô thì mấy huynh chào hỏi muội thôi mà có làm gì muội đâu mà muội nói mấy huynh là mấy con dê chứ . Như dzậy hông được đâu nha !!!

may_trang_don_doc
26-12-2003, 14:39
choài chaòi oi .............mí kaka hiễu nhầm òi, mm có kiu mí kaka = con dê đâu nèo ..............hic hic ............trưa gì en hiếp mm òi ....................hic hic, có ai thương tìh cho mm mượn bờ vai để khóc không choài ?? ..........hic hic, tũi thân mm quá

happy_ghost
29-12-2003, 15:19
en hiếp cô nương sao nghe giong diệu có vẻ là một nữ tặc chưa an hiếp người là may mắn cho người ta lắm rồi con bảo người khắc an hiếp mình cho tui xin đi đã thế lai con ............ chứng tỏ con người này rạn dầy sướng gió phong cach câu bài cũng rất diệu nghệ không sợ bị canh cáo diều đó chứng tỏ vị cô nương này là dân lâu năm rồi à đừng có vị nào tưởng bở mà cho mượn bờ vai đấy vì đây là một con cáo già chính hiều à ha ha ha ha

may_trang_don_doc
29-12-2003, 16:45
hic hic, kaka nói mm dzữ dzợ choài ??? ..................mm là con nai hiền ngơ ngác, khờ khạo, chưa biết chi dzìa LSB cả, muh kaka lại ân hiếp mm ...hic hic, ĩ là ma cũ ân hiếp ma mới hã kaka?? ..................oan cho bé quá đi mí dzị đầu lĩnh đâu òi ....................hic hic, níu không xữ dụ nì thì bé khóc cho ngập LSB nun á.....................có người ân hiếp bé kìa, bé là em bé hìn hậu, dzễ xương muh..........................(nam mô) đừng ân hiếp bé nghe (=^^=)

happyghost
31-12-2003, 15:51
hic hic, kaka nói mm dzữ dzợ choài ??? ..................mm là con nai hiền ngơ ngác, khờ khạo, chưa biết chi dzìa LSB cả, muh kaka lại ân hiếp mm ...hic hic, ĩ là ma cũ ân hiếp ma mới hã kaka?? ..................oan cho bé quá đi mí dzị đầu lĩnh đâu òi ....................hic hic, níu không xữ dụ nì thì bé khóc cho ngập LSB nun á.....................có người ân hiếp bé kìa, bé là em bé hìn hậu, dzễ xương muh..........................(nam mô) đừng ân hiếp bé nghe (=^^=)
trời mân gì mà dữ dàn vậy thông cảm ch tại hạ thẳng tính nói thật nhé cô nương mà là con nai vàng ngơ ngác sao có mà là con cáo đội nốt dê thì có ,con về tại hạ an hiếp cô nương ư thế tại hạ ăn gì hiếp gì cô nương nào mà cô nương đã vu cho tại hạ an hiếp cô nương chả qua tại hạ nói ra nhưng gì mình thấy và biết ở cô nương mà thôi à ha ha ha

may_trang_don_doc
02-01-2004, 17:21
coai bộ huynh ân hiếp bé khiệt òi hé, bé nhớ là đâu có nói cái gì đâu te, sao muh cứ chơi bé hoài thía cà ............chậc chậc, chấc túi ni dzìa nhà , nầm gấc chân lên trán suy nghĩ mới được

*Mắt_Biếc_Pha_Lê*
15-01-2004, 17:57
wow...chào bé Mây Trắng nha...hy vọng bé khi tham gia 4rúm này sẽ có nhiều chàng để ý nha.

LSB-Hell
16-01-2004, 04:37
trời mân gì mà dữ dàn vậy thông cảm ch tại hạ thẳng tính nói thật nhé cô nương mà là con nai vàng ngơ ngác sao có mà là con cáo đội nốt dê thì có ,con về tại hạ an hiếp cô nương ư thế tại hạ ăn gì hiếp gì cô nương nào mà cô nương đã vu cho tại hạ an hiếp cô nương chả qua tại hạ nói ra nhưng gì mình thấy và biết ở cô nương mà thôi à ha ha ha
Trời ơi cái thăngnàybắt nạt con gái một cách trăng trợn như thế này sao...he he he.....thảo nào không có người yêu...
Muội à!muôi đùng lo huynh sẽ bảo vệ muội cho,không co gì mà phải sợ cả......Cháo mừng muội muội lên LS..

Lái Lợn
16-01-2004, 18:39
hic hic hic, chào mừng may_trang_don_doc, giọng của mụi mụi huynh đọc mà sái cả cái quai hàm ( khậc.. khậc ) đau quá :ngu2: nè hay là mình làm quen tý đi nhể ,để huynh học tập cái giọng của muội còn huynh chịu trách nhiệm bênh vực muội ở LSB, hì hì hì.. bao giờ cãi nhau với ai gọi huynh một tiếng huynh nhẩy vào ngay cái nhau chí choé cho muội. Mà nhớ dậy huynh với nhé :a8: hì hì hì.. huynh thấy kiểu nói đó hay hay....

LSB-Kaiser
21-01-2004, 17:51
chào mừng muội đã đến lương sơn làm quen nhá

LSB-Kaiser
21-01-2004, 17:54

LSB-Kaiser
21-01-2004, 17:56

may_trang_don_doc
02-02-2004, 13:59
chà chà, các huynh đệ tỉ muội chào đón em quá, thánh kìu các bác nghen, chỉ có bác happyghost là ân hiếp em thôi..............ặc ặc ....................không ai thương em cả, em cuống gối đi ra khõi 4r cho rồi

vinh
02-02-2004, 14:27
rất hân hạnh được làm quen với tiểu muội "may_trang_don_doc". xin chúc mưng muội đã gia nhập vào sơn trại của chúng ta. mong rằng muội sẽ có những đóng góp lớn lao cho sơn trại chúng ta. xin chúc mừng!