PDA

View Full Version : Thùy Dương chào các huynh đệ tỉ muội

Bạch Tiểu Băng
22-12-2003, 15:13
Ok chuyện nhỏ , muội cứ theo tỉ , tỉ huớng dãn đầy đủ kĩ lưỡng ko thiếu tí gì , nhưng mà tỉ hỏi muội cái này , nội quy trong này muội nắm rõ chua , sao ko bày tiệc thất đãi mọi người , đó là luật lệ cơ bản đấy , còn nữa , lệ phí gia nhập cũng kha khá ,tỉ là truởng ban chi thu của LS , nên muội phải nộp cho tỉ 2 triệu , giờ ko có thì phải kí nợ ,

lsb-tieutuanquang
22-12-2003, 15:21
oạch ! bà TV lên chức thu chi hùi nào dzạ ??? người ta mới vào mà chơi như dzị à ??? bác MN đâuuuuuuuuuu ra mà xem ma cũ ăn hiếp ma mới kìa ! tội này đáng bị gì nhỉ ?
chào Thuỳ Dương muội ! rất hân hạnh được đón chào muội ở LS ! nếu muội muốn kím tiền thì gia nhập Thanh Long Giáo của huynh nhé ! chào thân ái

Mèo Mù
22-12-2003, 15:38
hờ, đón chào tỷ tới LSB nơi những anh hùng nữ hiệp tụ nghĩa :wink: . Mà nè tỷ ơi, vô đây đừng nộp tô, nộp thuế cho Tuong Vi kẻo mất oan tiền đó... mà hãy biếu muội nè :wink: , hờ hờ...đùa thui, có gì ko hiểu cứ hỏi muội nhá, muội sẽ giúp tỷ. muội hơi tò mò rằng ông ngoại tỷ giới thiệu vô đây, muội có thể biết tên ông ngoại tỷ ko, mà nghe tên tỷ muội thấy wen ghê cơ, như nghe tên 1 tỷ cũng y tên tỷ đó, cũng là Trần Thuỳ Dương :roll:

LSB-YenThanh
22-12-2003, 16:33
Muội ơi huynh đây lúc nào cũng sẵn lòng giúp đỡ muội ,có việc gì cần huynh ,huynh giúp cho ,mà ông ngoại muội là ai vậy

may_trang_don_doc
22-12-2003, 17:11
MT cũng muốn mần quen nữa, MT cũng là thành viên mới keng à ...............hic hic, hũn bít có ai en hiếp MT không nữa ??.............hay mình bất tay mần quen cái nghe, òi mình đi chúng hé TD ^_^

Trùm.
22-12-2003, 21:14
muội cứ yên tâm đi.vì ls không có ai bắt nạt muội đâu.vì toàn hảo hán hết mà.nhưng ai ma bắt nạt muội thì cứ báo cho huynh,huynh se mang ................................bánh bao đi giải cứu cho muội.nhớ chạy đến quán TRƯƠNG THANH nhé.

HUYDEPTRAI
23-12-2003, 13:13
OK thôi trên này đều là những người tốt cả nếu muội có gì không biết xin cứ hỏi huynh nè muội yên tâm đi huynh sẽ giải đáp hộ ngay cho muội hehe 8-) :roll: 8-) 8-)

hoangphong
24-12-2003, 17:56
Muội muội là Trần Thùy Dương, nghe ông ngoại giới thiệu có diễn đàn Lương Sơn Bạc rất chi là hay, muội muội vào thử thì thấy hay thật. Muội muội liền gia nhập luôn. Các huynh đệ tỉ muội hãy giúp muội muội sớm hòa nhạp với sơn trại ạ.
Chào muội thuỳ dương, chúc mừng muội gia nhập ls nha!có gì ko biết cứ hỏi với huynh nha, còn ai mà thu tiền mải lộ nói với huynh nha, huynh giải quyết dùm cho nha!chúc muội vui vẻ khi ờ lương sơn nha!

Khong Con Co Em
24-12-2003, 18:29
hii! hong biet thuy` duong dang o dau vay , phai no' ro~ cho anh em LS biet chu' va` con gap mat de biet.Nho' nhe' . Ma` ong noi thuy` Duong la` nguoi` Tau` a`, chac Thuy` Duong dang o Trung Quoc a`