PDA

View Full Version : Chào tất cả các bạn

LSB_Nhac Linh San
22-12-2003, 13:41
Mình là một người mới , lần đầu ghé thăm trang web này thấy hay hay liền đăng kí gia nhập luôn , rất mong các bạn giúp đỡ , mong được làm quen với tất cả mọi người ....:D

lsb-tieutuanquang
22-12-2003, 14:29
chào NLS muội ! rất hân hạnh chào đón muội đã tham gia LS này ! và cho huynh hỏi vài điều về muội được ko ??? muội thích ăn gì vậy ?? nếu muội thích thịt chim cánh cụt thì coi chừng bị treo nick à ! còn tại sao thì sẽ có người trả lời muội kekekeke

310vanan208
22-12-2003, 14:44
sao đệ lại nói vậy hả LS muội mới tham gia cùng anh em trên núi mà sao đã doạ muội ấy như vậy nhỡ muội ấy sợ quá .......thì sao đệ có chịu trách nhiệm đc ko hả?
To:NLS muội cứ yên tâm ở đây đã có huynh bao bọc che chở cho muội rùi níu có ai bắt nẹt thì cứ báo huynh biết nhưng phải nói về muội nhiều chút cac huynh chả biết gì về muội cả :roll: :twisted:

LSB_Nhac Linh San
22-12-2003, 14:57
Huynh đài TTQ , tôi không phải là người thích ăn thịt chim chóc gì cả . Món ăn ưa thích của tôi chỉ là rau xanh và rau xanh .
310vanan208 : Cảm ơn huynh đài đã quan tâm . Tôi tên là Nhạc Linh San . Có lẽ thế là đủ rồi phải không

lsb-tieutuanquang
22-12-2003, 15:18
ôi ! muội ác quá ! tại sao lại thích ăn thịt rau xanh ??? huynh là quy rau xanh nè ! muội đừng ăn thịt huynh nha kekekeke ! cẩn thận nha muội ! thích thì vào nick yahoo của huynh là anhthegietchetem nhé ! chat cho dzui

may_trang_don_doc
22-12-2003, 17:21
hi NLS.
^-^
MT cũng là người mới à. muốn mần quen dzới các bạn, để MT khõi bỡ ngỡ .....NLS và MT cùng làm quen dzới nhau hé ............4r nì rất hay, nên MT đăng klý gia nhập như NLS luôn đó

Miss Chanh
27-12-2003, 06:59
Hè hè . em phải lôi kéo mãi con bé này nó mới chịu gia nhập sơn trại của chúng ta đó các bác ạ . Có gì các bác hướng dẫn nó nhé ....Khổ , vừa thất tình xong , thôi lên đây cho vui bạn hiền ạ ....kekeke :cuoi1:

LSB_Nhac Linh San
27-12-2003, 07:30
Bạn hiền Nhung27_9 nhớ cho một điều này nhé . NLS bỏ người yêu chứ không phải bị người yêu bỏ . Thế cho nên không thể bị thất tình gì ở đây được . Bạn hiền đừng nói NLS bị thất tình mà oan cho NLS quá ...