PDA

View Full Version : Mấy tay lính mời vào chào đại ca tongthong_vietnam đi !

LSB-Tế Công
20-12-2003, 20:23
Sau một thời gian bận bộn công việc chính sự nên không thể lên núi thường xuyên được , nay lên lại thấy xuất hiện nhiều hảo hán mới quá !!! Mà tại hạ lại chẳng biết lí lịch của ai cả , hãy giới thiệu về mình lại cho tại hạ biết cái nghen !!! :kinh:

LSB-Mèo Đen
20-12-2003, 20:50
heee, anh sẽ là người đầu tiên vào chào chú nè, sao dạo này mà chú lặn kỹ thế ko biết, ra đi mà chẳng thèm nói với anh em Lương Sơn một tí nào cả, mau mau mà quay lại Lương Sơn nhé.Chúc mừng chú đã quay trở lại LS.

Kaiser's friend
20-12-2003, 20:56
Dạ đệ xin giới thiệu
Tên thật đệ gồm các chữ cái a,b,c,d,e........ và các dấu
Tuổi đệ :Trên 1 tuổi nhỏ hơn 150
Chỗ ở : Cái gì được gọi là Trái Đất

lsb-tieutuanquang
22-12-2003, 14:27
ê TTVN lính mới thì chào còn lính cũ ko chào hả ??? thế là ko được nhé bé ! làm ăn thế là ko tôn trọng anh em có thâm niên trong LS đâu nhé ! tội đó đáng bị treo nick à kekekekke
giỡn thui dù sao cũng chào bác đã trở về LS

LSB-Tế Công
13-01-2004, 10:38
:15: Ai cũng còn nhớ tại hạ à , đa tạ đa tạ nay có dịp trở về quê nhà một thời gian nên có lẽ sẽ lên núi chơi thường xuyên với anh em hơn đây , mong mọi người giúp đỡ cho tại hạ quạy lại như xưa để mọi người mãi mãi ko quên tongthong_vietnam này :35:

Trà Hoa Nữ
14-01-2004, 12:15
Chào huynh, muội là lính mới, xin được giúp đỡ.Còn phần giới thiệu thì muội thấy có một cái chủ đề để làm quen ở diễn võ đường đó.

Kim Dung
15-01-2004, 07:44
Chào TTVN, mình là thủ tướng Việt Nam đây mà, hân hạnh làm quen với TTVN.

Mèo Mù
15-01-2004, 14:42
chà chả mấy lính mời chào bác thôi em đành chào bác zậy nhá... he he... đón chào bác lại trở về với LS sau một thời gian lưu lạc tới WC... :mrgreen: , em tưởng đợt nọ bác đi không một ngày trở lại lên em đành lưu không có luyến đứng từ xa mà vẫy tay chào bác :55: , và không hẹn ngày gặp lại... híc ai dè nay bác lại trở về wê xưa để cùng bọn em đón Tết... Thui dù gì cũng sắp năm mới em đành dang tay ( không có ôm nhá) đón chào bác trở về cùng tụi em... rảnh ghé chỗ em cưa vài cô nhá , và nhơ đừng cưa em, vì em chưa đủ tuổi chống nhầy đâu ạ :cheers:

nhattinhanh9806
12-02-2004, 14:11
chào tổng thống việt nam đệ mới gia nhập vào trang wel nay xin mong các sư huynh chỉ giáo nhiều hơn

lonelydragon
12-02-2004, 19:37
Sau một thời gian bận bộn công việc chính sự nên không thể lên núi thường xuyên được , nay lên lại thấy xuất hiện nhiều hảo hán mới quá !!! Mà tại hạ lại chẳng biết lí lịch của ai cả , hãy giới thiệu về mình lại cho tại hạ biết cái nghen !!! :kinh:
Hehe ! Đệ mới lên Lương Sơn ! Đã nghe danh huynh đài từ lâu ! Nay được gặp thật là hạnh ngộ hạnh ngộ !

son dai ca
12-02-2004, 19:43
Chào nhé ngưòi huynh đệ tui đến muộn hơn nhung chắc huynh chưa biết tui hiii. Nhưng không sao bây giờ làm quen cung chưa muộn phải không hiii. A quên mất hình như tui vừa đổi tên thì phải ....

lsb_Đoàn Dự
12-02-2004, 20:20
Huynh chả giới thiệu gì cả lại bảo tụi đệ giới thiệu trước ít ra huynh cũng phải giới thiệu trước chứ

lsb_Đoàn Dự
12-02-2004, 20:20
Huynh chả giới thiệu gì cả lại bảo tụi đệ giới thiệu trước ít ra huynh cũng phải giới thiệu trước chứ

thienthanbongdem
13-02-2004, 13:42
ông anh coi bộ hóng hách quá đi tôi thấy mà không muốn ưa chút nào ông anh cả ,nhưng muốn thì chào một cái không sao cả ông anh ạ ,em mới lên núi không biết ông anh có thể chỉ bảo vài điều không nữa .

Bạch Đế
06-05-2005, 22:57
Chào đại ca , em mới lên núi xin được đai ca chỉ giáo ạ , xin nhớ đến tên em :D