PDA

View Full Version : Tui lại chào lần nữa

KT2
20-12-2003, 08:37
chào bà con LS nhá , chắc ko ai lạ chi cái nick kiem than của tôi nhưng vì nó cứ lập lên được 2. 3 ngày thì lại được vinh dự vô Thông báo treo nick thành viên nên đành dùng cái mới ---> lại phải chào lần nữa . ke ke chúc anh em 1 giáng sinh vui vẻ nhá

lsb_ha son
20-12-2003, 08:41
thôi thì nể tình huynh đài chào lần nữa tôi cũng chào huynh đài lên đường binh an vô sự nhớ làm thêm vài cái nick nữa vào để phòng thân nghe chưa , vào đây nói chuyện cho vui xuống núi làm gì ? buồn lắm thỉnh thoảng ghe thăm nha hs sẵn sàng tiếp huynh đài .

KT2
20-12-2003, 08:47
Hi` cám ơn LsB_Hason nhìu ke ke , huynh đệ nếu có ý muốn xuống núi thì lập thêm cái nick mới làm chi he he .Nhân tiện huynh cho đệ xin ít tiền đánh lô , hic chứ tiền bạc đệ để hết trong cai nick kia rồi giờ 1 thân 1 mình bơ vơ ko nhà ko cửa hic

HanBang
20-12-2003, 11:24
Hi` cám ơn LsB_Hason nhìu ke ke , huynh đệ nếu có ý muốn xuống núi thì lập thêm cái nick mới làm chi he he .Nhân tiện huynh cho đệ xin ít tiền đánh lô , hic chứ tiền bạc đệ để hết trong cai nick kia rồi giờ 1 thân 1 mình bơ vơ ko nhà ko cửa hic

Chào huynh quay trở lại Lương Sơn , đệ rất vui khi gặp lại huynh xin tặng huynh 200$ để đánh lô !
Chúc huynh vui vẻ ! :D :D :D :D :D :D

KT2
20-12-2003, 11:33
Chào huynh quay trở lại Lương Sơn , đệ rất vui khi gặp lại huynh xin tặng huynh 200$ để đánh lô !
Chúc huynh vui vẻ ! :D :D :D :D :D :D

Ôi cám ơn LSB_TraTao nhìu lém , ko ngờ trên Ls vẫn còn nhìu huynh đệ còn nhớ đên mình hic thế này thì đệ làm sao mà nỡ dứt áo ra đi cơ chứ.
LSB thật tuyệt vời hoan hô LS ,a`mà nhìn huynh đệ còn nhìu tiền thế mà cho đệ có mỗi 200$ hic là hơi bị keo đó cho thêm tí nữa đi hi` còn anh em nao có lòng hảo tâm thì cứ tự nhiên nhá " 1 miếng khi đói = 1 gói khi no mè "

Anonymous
21-12-2003, 01:03
Chào huynh, chúc mừng huynh đã gia nhập lương sơn. Mà huynh nè nhớ làm thêm vài cái nick nữa nhé, khoảng chục cái đó chứ chưa gì đã xơi 2 thẻ cảnh cáo thì mất mặt lắm.

KT2
21-12-2003, 07:20
khe` đệ cứ an tâm gì chứ nick thì huynh có hàng rổ nều đệ có cần thì cứ hô huynh 1 câu huynh cho vài cái mà dùng , ke ke còn` 2 thẻ cảnh cáo ư ? khe` huynh cũng thấy lạ đó tưởng là đến sáng nay nó lại chui vô cái mục treo nick vĩnh viễn rồi ko ngờ vẫn còn dùng được k ke huynh hứa với đệ trong ngày hôm nay sẽ kiếm thêm khoảng 7 cái nữa cho nó oách hi` :lol:

thieugialamhung_cantho
22-12-2003, 20:06
Huynh ơi ! em là người mới có gì sai xót mong các huynh lượng thứ và giúp đở cho đệ nhé đặt biệt là huynh kiếm thần đấy,chúng ta kết thành huynh đệ nhé !