PDA

View Full Version : Toi lac vao luoi Tinh

quan_vu
26-02-2003, 18:54
Hoi the gian tinh la gi khien cho nguoi dau kho:
Tinh la gi cho bao trang hao kiet fai khuat fuc
Tinh la gi khien doi them dep . Tinh la gi .

TrucLamThanNu
09-03-2003, 11:02
tình là gì------->>tình là gì kô ai biết được
gì tình kô có bút mực nào tả hết, ai cũng vậy mà, ai cũng phải rớt vào lưới tình ít nhất cũng phải một lần, nói kô hết được chữ TÌNH đâu

Cool
09-03-2003, 13:27
Ối bà con ơi tôi mới bỏ người yêu ho`o``o``ô.
sướng quá à không hỉu sao khi bỏ người yêu tôi lại có cái cảm giác sung sướng đến như vậy hi`i`i`ii. :55:

chutbó được mối tình đó tôi như đã chút đi được một gánh nặng vậy ôi sướng gần chết bà con à. tự do muôn năm tự do tư do muôn năm bà con ơi oi sướng nắm tôi nói thật nhé nếu ai mà muốn sướng như tôi thì lên bỏ vợ bỏ con đi là vừa đấy hôhh`hôhh`ôh```o`o`h```o`ho`o` :mrgreen: :02_grin: :a8: . :mrgreen:

Mèo Mù
18-03-2003, 15:10
tình mà Thạch huynh bỏ đi cảm thấy vui sướng thì tình đó là gánh nặng, chứ không phải sự vui mừng khi có người mình iu bên cạnh

pokemon
21-03-2003, 20:40
Hi, hình như huynh không phải nói về người iu mà nói về kẻ thù hi.... Nhưng có lẽ cũng có rất nhiều người như huynh. Torng đó có đệ hihi.

NTT_Langtuaotrang
22-03-2003, 09:02
Sao mấy người cứ vào đây đặt mấy câu hỏi ngớ ngẩn thế nhỉ chả ra đâu vào đâu cả , tự nhiên thì hỏi thế gian tình là gì , hình như bị hâm hay sao ấy

Cool
23-03-2003, 07:40
oi troi` oi chan that day' moi nguoi` lai giong' toi ah` toi tuong? chi? minh` toi thoi sao lai co nguoi` giong'toi that la` ADI DA PHAT THIEN TAI THIEN TAI. ong bit' toi bo? nguoi` yeu toi dau me long` lam' khong ma` ong lai noi vay ha? sung suong' lam' hay sao hi``i`i.nhung* chac' ong voi bo` cua? khong ko hop nua~ len chan dung ko toi cung~ vay ko hop thia' la` noi loi` chia tay(duong` anh anh di,duong` em em oh lai ) :bawling:

LSB-dep_trai_lang_tu
03-05-2003, 01:15
Hoi the gian tinh la gi khien cho nguoi dau kho:
Tinh la gi cho bao trang hao kiet fai khuat fuc
Tinh la gi khien doi them dep . Tinh la gi .
[glow=yellow:7f9d061fed]Tình là chi
ân ái như phù vân
mà sao như ngỡ
mộng ngàn năm
một lần yêu
khổ đau trăm điều
đã yêu lại càng yêu[/glow:7f9d061fed]

LSB_Doan cong tu
03-05-2003, 10:13
tinh` chỉ là hat bụi phù du. giữa sa mạc đầy nắng và cát.

Trở về lương sơn
03-05-2003, 19:23
tình là thế tiền nhiều suối đam mê, cay mắt lạc lối về

:cry: :cry:

LSB_Doan cong tu
04-05-2003, 09:28
mất tình buồn man mát còn mất tiền buồn duời dượi :lol:

Trở về lương sơn
04-05-2003, 09:57
đã mát lại còn thêm rười dượi nữa thế là hạnh phúc rồi còn gì ? sao DCT lắm mồm vậy ?[b:e90259e98d][/b:e9025

LSB_Doan cong tu
04-05-2003, 10:07
hehehe có mồm ko nói vậy để làm gì,
tinh` là viễn cảnh phù du của một giai thoại
còn tiền chỉ là vật chất của một con người

lsb_ha son
05-05-2003, 18:15
tình là chuỗi những tháng ngày mong chờ, tình giúp chúng ta có được hạnh phúc,nhưng đôi khi nó cũng làm cho chúng ta phải khổ đau .

LSB_Doan cong tu
05-05-2003, 20:05
tinh` chỉ là những tháng ngày mong chờ mỏi mòn.ko bít đến bao giờ mới đạt đượ tình yêu.

LSB-nhocthuytien
06-05-2003, 12:29
sao chỉ có 3 huynh đệ cc trong đây thế..
to Ha_son: cc à, việc gì phải ngồi than vắn thở dài vậy, thực sự tình có hay không là do ở mỗi chúng ta mà thôi.. chúng ta suy nghĩ thế nào thì nó là thế ấy. Một người đi kiếm tìm tình yêu chẳng qua là họ thiếu thốn tình yêu nên mới phải đi kiếm, bản thân nếu không thiếu thì không sớm thì muộn trong cuộc đời ta sẽ kiếm được tình yêu cho riêng mình mà.
to Doan cong tu: Đúng là tiền là vật chất của con người mà thôi, nhưng trong thời buổi ngày nay, nó quyết định rất nhiều, có thể quyết định cả con người nữa đấy cc àh (nhưng chỉ ở một số người quá coi trọng mà thôi). Nhiều khi không có tiền cũng nảy sinh ra nhiều vấn đề rắc rối lắm đó cc. Nói đi cũng nói lại, có một thứ tiền không hoàn toàn thống trị đó là tình cảm của con người.

LsB-a LiTtLe GeCkO
06-05-2003, 13:52
Hé, sao đi đâu cũng thấy 3 người này post chung 1 chủ đề thế nhỉ ? Đã thế còn vừa post vừa gây lộn không hay
TOquan_vu:Từ trước đến nay chưa 1 ai có thể định nghĩa hết được về TÌNH YÊUvới người này thì tình yêu là 1 thiên đường nhưng với người khác tình yêu lại gây cho họ bao khổ đau và phiền muộn . Tình yêu đến từ lúc nào cũng không ai hay trước , nó sẽ đến với ai biết yêu thương , biết trân trọng những gì mình đã có và đang có...... Một ngày mai khi bạn mở mắt ra , bạn thấy cuộc sống thật đẹp , và hãy tin rằng , tình yêu đang đến với bạn, hãy mỉm cười , đón chờ nó :wink:

LSB_Doan cong tu
06-05-2003, 20:25
bạn chipvà thuỷ tiên nói đều đúngvà lại hay nữa chắc hai bạn có kinh nghiệm trong chuyện tình yêu lẳm nhỉ.thôi nói chung là cứ yêu thì sẽ thấy được tình yêu như thế nào.

LSB_Doan cong tu
06-05-2003, 20:27
hi bộ chip2stars ko thấy bọn minh` la bộ ba à.

LSB-nhocthuytien
07-05-2003, 12:30
phải rồi, 3 người xuất hiện là xuất hiện cùng lúc thôi.
Doan cong tu huynh, mm chưa có yêu đâu, nói huynh tin không? Nhưng đâu phải yêu rồi mới có thể nói về tình yêu. Theo mm nghĩ, khi chưa yêu nói về tình yêu khác, nhưng yêu rồi chắc sẽ cảm nhận những lời nói khác thôi. Bởi mm cũng chưa yêu nên mm không nói được. Những gì mm nói với huynh, là những điều mm sưu tầm, biết được cũng như thấy qua những người khác.

LSB_Doan cong tu
07-05-2003, 14:24
vậy hả vậy muội phải yêu một lần đi thì mới bít mùi vị tình yêu thực sự.

Cool
15-05-2003, 09:41
vậy hả vậy muội phải yêu một lần đi thì mới bít mùi vị tình yêu thực sự.

hic hic hic ông bạn họ Doãn đang sui dại cô bé nào vậy hả hic hic .nhìn cái mẹt đâu đến lỗi nào mà sao lại đi sui dại con nhà nguời ta vậy hả thật là chăng ra cái thể thống cống rãnh nào cả hic hic đến nghỉ........!

LSB_Doan cong tu
15-05-2003, 18:14
sui dại á có ông sui dại con nhà người ta vào chỗ chết thì có ông sạch sanh ạ,cô ây' bảo chưa bit' tui bảo cách bít thui mờ.

Cool
16-05-2003, 12:19
sui dại á có ông sui dại con nhà người ta vào chỗ chết thì có ông sạch sanh ạ,cô ây' bảo chưa bit' tui bảo cách bít thui mờ.

oài hic hic hic nhưng matồi thấy ông đầu oc đen tối lêntôi mới nói vậy mà ông có tật ông mới giật mình đúng không hi``i`i chắn là cũng có ý định xấu rồi hi`i` cứ nhận đi ai nói gì đâu đúng không hả mọi nguời hi``i`ii.! :lol: