PDA

View Full Version : Bỏ tính bài viết và tính tiền ở Tụ Nghĩa Đường

LSB-Mat_naDH
18-12-2003, 17:02
Thưa mọi người

Để tránh tình trạng một số đại gia "câu bài" tới cư ngụ tại Tụ NGhĩa Đường cũng như trục xuất một số "câu bài " đại gia từ trước vẫn làm ăn ở TNĐ :D vì mục TNĐ là nơi giới thiệu ,làm quen ,nội quy có phần dễ dãi,buông lỏng nên sơn trại đã quyết định:
[center:6ba2e8acea]_Các bài viết gửi ở Tụ Nghĩa Đường ko tính thành bài
_Mỗi bài viết trong Tụ Nghĩa Đường cũng ko tính tiền.[/center:6ba2e8acea]

Thay vào đó những chủ đề, những bài viết chào hỏi nào hay,hóm hỉnh,ấn tượng...sẽ được nhóm quản lý TNĐ khen thưởng tiền và đưa chủ đề đó lên thành "chú ý"cho mọi người cùng chiêm ngưỡng và đọc :D .

Nay Mặt Nạ thay mặt nhóm quản lý Tụ Nghĩa Đường xin thông báo tin này tới cho tất cả thành viên (đặc biệt là mấy vị đại gia câu bài) được biết.

LSB-Mat_naDH

LSB-Mèo Đen
18-12-2003, 20:19
tôi có vài lời muốn nói với các vị.Cái thông báo này đáng nhẽ ra các vị phải trả lời tôi từ mấy hôm trước khi mà tôi vào trong Góp Ý & Hỏi Đáp đã hỏi về vấn đề bài viết của tôi đã ko tăng khi mà chỉ dừng lại ở con số 1179 , sau khi viết vào đó thì bài viết của tôi đã bị khoá lại và ko được nhắc đến nữa và ngày hôm nay khi mà tôi lên Post tiếp thì chỉ thấy dừng lại ở con số 1182 tôi quá thắc mắc vì ko hiểu tại sao tôi chỉ thấy dừng lại ở con số này và cũng đã cố một số nghi ngờ cách quản lí, tôi cũng biết các vị ko cần chú ý đến nên đã ko khiếu nại gì cả và cũng cho vào im lặng cho xong.Nhưng hôm nay các vị lại cho cái thông bào này lên, có phải là các vị ko coi trọng tôi ko nhỉ?Các vị cho rằng 1 cá nhân ko cần thiết phải trả lời và khoá cái toẹt một cái là xong phải ko?Các vị làm ăn cũng phải có quy củ chứ , có khoá vào thì cũng phải cho tôi biết lí do chính đáng để tôi còn ko nói vào đâu được .Đây là tôi góp ý chung khi thấy MN mở cái thông báo này chứ ko hề có ý nói MN đâu ( đây chỉ là lời thắc mắc của tôi chứ ko có ý làm loạn)

LSB-Mat_naDH
19-12-2003, 07:31
Việc bỏ tính bài viết và tính tiền ở mục TNĐ ,trại chủ đã nói với MN mấy hôm trước,đáng lẽ ra MN phải thông báo ngay cho thành viên biết để họ khỏi thắc mắc,nhưng mãi hôm qua MN mới đưa lên,đây là lỗi của MN,MN xin nhận lỗi và gởi lời xin lỗi tới LSB-mãi nhớ em cũng như thành viên nào mấy ngày qua gửi bài ở TNĐ mà ko biết vì sao số lượng bài viết ko tăng.

Việc thắc mắc của huynh đệ về cái chủ đề mình gửi ở Góp ý hỏi đáp bị khoá lại ,MN đã vừa vào xem và thấy đúng là nó bị khoá thật,ko biết vị Đ Đ L nào đã khoá nó,nhưng đây cũng là sơ suất của MN đã ko đọc hết các thắc mắc của thành viên,vì chủ đề đó đáng ra MN phải trả lời (vì MN quản lý TNĐ),một lần nữa xin lỗi huynh đệ.Còn việc hôm qua mới đưa thông báo này lên cũng như khoá bài lại của huynh đệ hoàn toàn ko phải vì ko coi trọng hay vì đó là một cá nhân mà làm vậy đâu,Đ Đ L nào khoá bài của huynh đệ chắc là vì đã đọc được chủ đề "Ơ" của huynh đệ conhuighe có nội dung thắc mắc tương như huynh đệ và đã được Vangtrangdang lẫn VanThắng huynh trả lời rồi nên mới khoá lại và việc MN hôm qua đưa thông báo này lên ko có liên quan gì đến vị Đ Đ L nào khoá bài của huynh đệ cả .

LSB-Mèo Đen
19-12-2003, 15:29
cũng ko có gì cả, tôi thắc mắc bởi tôi muốn mọi chuyện minh bạch,,,.......,,,, giờ đây mọi chuyện đã rõ ràng cho nen ko còn gì để nói cả.

mua_dong_lanh_gia3000
02-01-2004, 10:37
tuy là thành viên mới nhưng tôi nghĩ làm như thế là rất hợp lý vì những kẻ thích câu bài để kiếm tiền .tôi cũng xin hỏi luôn tại sao mục góp ý hỏi đáp lại bị khóa

LSB-Mat_naDH
02-01-2004, 13:55
Cám ơn sự ủng hộ của huynh đệ cho quyết định của sơn trại .

Huynh đệ kêu mục góp ý hỏi đáp bị khoá lại là sao?Mặt nạ có thấy nó bị khoá đâu ,vẫn vào viết bài ,gửi bài mới được đó thôi.

toilatheday21
14-01-2004, 14:30
toi la mguoi moi vao nen toi co mot vai cau hoi mong anh em giup do :
lam the nao de mua duoc nhung thu trong thuong quan
Rat monh cau tra loi cua cac vi

LSB-Mat_naDH
15-01-2004, 13:15
toilatheday21 huynh đệ muốn mua đồ trong thương quán thì trước hết huynh đệ phải có tiền.Khi có tiền rồi thì khi huynh đệ muốn mua đồ,hãy ấn vào http://www.thuyhu.com/forum/thuongquan.gifThương quán ở phía cuối trang đó ,vào đó rồi muốn mua đồ gì thì cứ nhấp chuột vào đồ đấy.
Mà huynh đệ chú ý khi gửi bài phải có dấu ,hơn nữa nếu huynh đệ có thắc mắc gì thì vào viết bài trong "góp ý hỏi đáp" nhé,ko gửi bài ở đây.