PDA

View Full Version : XIN CHÀO CÁC HẢO HÁN VÀ CÁC NỮ HIỆP NÚI LƯƠNG SƠN

THANLONGTOALACNUILUONGSON
16-12-2003, 17:28
XIN CHÀO CÁC HUYNH ĐỆ VÀ CÁC TỶ MUỘI .THẦN LONG MỚI GIA NHẬP LS XIN ĐC LÀM QUEN VỚI CÁC HUYNH ĐỆ VÀ CÁC TỶ MUỘI .CÓ GÌ XIN ĐC CHỈ GIÁO.

LSB-VanThang
16-12-2003, 21:16
Chúc ThanLongToaLacNuiLS huynh đài vui vẻ trên LS. Huynh đài có thể dùng nick ngắn lại chút được không? Tại hạ thấy cái nick dài quá mà lại còn toàn chữ HOA nên rất chiếm chỗ. Lần sau viết bài huynh đài không nên viết chữ HOA nhé!

HanBang
17-12-2003, 09:43
Chào mừng đệ gia nhập lương sơn , ở đây rất vui và hiếu khách đó ,
có gì không hiểu cứ hỏi huynh nhé . Đệ có cần viện trợ chút đỉnh không huynh sẽ giúp hết sức mình . Mong rằng chúng ta sẽ là huynh đệ tốt của nhau trong Lương Sơn .Rất vui được làm quen với đệ.
Chúc đệ vui vẻ ! ! ! :P :P :P

Anonymous
17-12-2003, 09:44
Đúng vậy nick gì mà dài quá khó nhớ lắm. Chào mừng đệ đã gia nhập lương sơn có gì cần giúp đỡ thì cứ nhờ huynh nhé nhưng đừng có nhờ về mặt tài chánh đó.

LSB-Kaiser
17-12-2003, 16:09
chào mừng huynh đẫ đến lương sơn bạc và chúc huynh sớn có tin vui từ ban đầu lĩnh
như tôi đây có tới bốn nháy rồi.ta với huynh cùng quê đấy có gì cần giúp đỡ thì báo cho đệ nhé

18-12-2003, 08:02
Chúc ThanLongToaLacNuiLS huynh đài vui vẻ trên LS. Huynh đài có thể dùng nick ngắn lại chút được không? Tại hạ thấy cái nick dài quá mà lại còn toàn chữ HOA nên rất chiếm chỗ. Lần sau viết bài huynh đài không nên viết chữ HOA nhé!
XIN CẢM ƠN ĐẠI ĐẦ LĨNH HUYNH ĐÀI NHA ĐỆ XIN GHI NHỚ VÀ SỬA SAI NGAY.XIN CHÂN THANH CẢM ƠN.

18-12-2003, 08:06
Chào mừng đệ gia nhập lương sơn , ở đây rất vui và hiếu khách đó ,
có gì không hiểu cứ hỏi huynh nhé . Đệ có cần viện trợ chút đỉnh không huynh sẽ giúp hết sức mình . Mong rằng chúng ta sẽ là huynh đệ tốt của nhau trong Lương Sơn .Rất vui được làm quen với đệ.
Chúc đệ vui vẻ ! ! ! :P :P :P
CẢM ƠN HUYNH ĐÃ CHIÉU CỐ ĐỆ ĐỆ XIN GHI LÒNG TẠC DẠ. LUÔN ĐÂY ĐỆ CUNG CÓ 1 THỈNH CẦU XIN HUYNH GIÚP ĐỠ ,ĐỆ MỚI VÀO LS O CÓ XU NÀO LÀM LỘ PHÍ HUYNH CÓ THỂ LAM ƠN CHO ĐỆ VAY CHÚT ĐỈNH ĐC O. CẢM ƠN HUYNH RẤT NHIỀU NHA.

18-12-2003, 08:10
Đúng vậy nick gì mà dài quá khó nhớ lắm. Chào mừng đệ đã gia nhập lương sơn có gì cần giúp đỡ thì cứ nhờ huynh nhé nhưng đừng có nhờ về mặt tài chánh đó.
hihihihi o nhờ mặt tài chính cũng đc vậy huynh có thể cho đệ mượn vài khẩu súng hay 1 thứ vũ khí nào đó để phòng thân đc o .mới vào mới dân bước vào đường giang hồ đệ chẳng có gì để phòng thân cả .cảm ơn huynh trước nha.

Huynh đệ chú ý ko được gửi nhiều bài liền nhau trong cùng một chủ đề .
Quản lý

langtu_codoc
18-12-2003, 11:14
Mình cũng là người mới lên LS xin được chỉ giáo nhé,có gì các bạn chỉ hộ mình mấy việc ok
kakaka.................................

LSB-Mèo Đen
18-12-2003, 12:50
heeeee, ko ngờ dạo này trên Lương Sơn lắm "LONG" thế ko biết, mình tưởng có mỗi bác RongLuaBacCuc là Long thôi, bây giờ có thêm người nữa để cạnh tranh với bác đấy rồi, chúc mưìng đệ đã tham gia LSb nhé , cho huynh làm quen với nào.