PDA

View Full Version : vô đề

trumkhungbo
15-12-2003, 14:13
tui cũng chăng hiểu tại sao mình viết bài này nữa.
có lẽ la tôi chỉ muôn làm wen với các bạn thôi và cũng nhân thể giới thiệu mình vì tui la lính mới mà. hehe
mong các bạn giúp đỡ nhé.

Anonymous
18-12-2003, 11:05
Trời đất viết được những hơn 200 bài rồi mới vào đây giới thiệu sao chứ, bộ đinhj làm khủng bố thật đấy à. Dù sao thì có trùm khủng bố thì cũng vui đó, chào chùm khủng bố nhé có gì thì xin chỉ giáo giùm. Mong rằng huynh sẽ có đất chuộng võ khi làm khủng bố ở đây.

kelangthang
18-12-2003, 11:27
Trời đất viết được những hơn 200 bài rồi mới vào đây giới thiệu sao chứ, bộ đinhj làm khủng bố thật đấy à. Dù sao thì có trùm khủng bố thì cũng vui đó, chào chùm khủng bố nhé có gì thì xin chỉ giáo giùm. Mong rằng huynh sẽ có đất chuộng võ khi làm khủng bố ở đây.

Đâu có đâu ! Người ta mới chỉ viết có 2 bài à ... Chắc là Thiên Thần Áo Trắng nhìn nhầm đó
Chào mừng trùm khủng bố đã đến với LS nha ! Chúc đệ có những giây phút thật vui vẻ !

LSB-Mèo Đen
18-12-2003, 12:37
đúng là vô đề có khác , chủ đề lãng nhách quá ha, giới thiệu làm quen gì mà ko nêu danh tính hả đệ, như thế ai biết đâu mà làm quen đâu, mau mau vào mà giơí thiệu về mình đi để anh em còn bắt tay làm mừng nữa chứ.

HUYDEPTRAI
18-12-2003, 12:44
tui cũng chăng hiểu tại sao mình viết bài này nữa.
có lẽ la tôi chỉ muôn làm wen với các bạn thôi và cũng nhân thể giới thiệu mình vì tui la lính mới mà. hehe
mong các bạn giúp đỡ nhé.
Yên tâm đi có tui làm quen nè ko phải sợ cô đơn một mình đâu

trumkhungbo
28-12-2003, 14:45
cảm ơn cac huynh muồi đã quan tâm tới đệ
hehe đệ rât vui đấy hi vọng được chỉ bảo.
nhớ nhé hay chỉ bảo cho đệ thêm nha. đệ rất cám ơn!