PDA

View Full Version : tại hạ xin chào các huynh đệ tỉ muội!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trùm.
14-12-2003, 21:38
tại hạ vốn là kẻ quê mùa nên những lời ăn tiếng nói không được ngon lành cho lắm,nhưng dẫu sao thi tại hạ cũng co một tấm lòng trung nghĩa,không dám khoe khoang nhưng mà tai ha có biệt tài,đó là nấu ăn cũng tạm được.có chú "bệnh quan sách" biết đó.nhưng vì tại hạ có chuyện nên mới tìm đến LS để mong được sư giúp đỡ cua các huynh đệ.
chuyện là thế này:dạo này vì tại hạ mải mê làm ăn quá,nên mụ vợ của tại hạ bỏ đi đâu mất từ lúc nào không ai biết.vì thế chú "bệnh quan sách"mới giới thiệu lên LS mong tìm lại được "tôn nhị nương" hoặc một cô khác cung đươc.rất mong các vị giúp đỡ.
tui sẽ mời tất cả anh em một bữa bánh bao do chính tay tôi nấu.món dặc biệt"BÁNH BAO NHÂN THỊT................LỪA"món tủ của TRƯƠNG THANH QUÁN.(cũng có thể là nhân thịt người)
mong sự chiếu cố của các vị khi nào có cơ hội thì xin mời mọi người đến quán tại hạ nghe.(vì đ/c rắc rối và khó tìm nên tại hạ sẽ dẫn anh em tư núi LS về tới nhà.

Anonymous
15-12-2003, 12:28
Trời đất chưa gì mới vào đã tiếp đãi anh em bằng cách như vậy sao? Không làm những món gì ngon ngon cho anh em thưởng thức mà lại làm bánh bao nhân thịt người à. Dù sao mình cũng không quan tâm vì có người mới là vui rồi, hân hạnh được làm quen với huynh đài.

Trùm.
20-12-2003, 03:02
"BÁNH BAO NHÂN THỊT NGƯỜI "không đến nỗi ghê sợ đâu.vì tại hạ dồn hết tâm huyết của mình vào để làm ra món đó,trong cái bánh chứa toàn bộ trái tim của tại hạ đó.

langtu_codoc
20-12-2003, 10:35
mong tìm lại được "tôn nhị nương" hoặc một cô khác cung đươc.rất mong các vị giúp đỡ.
Câu này nói hay đấy mong quí vị giúp đỡ cho hắn,tiện thể giúp tôi luôn

HanBang
20-12-2003, 11:09
Hi huynh đệ tại hạ rất sợ cái món bánh bao đặc biệt của huynh đệ , nhưng dù sao cũng rất vui mừng đón huynh đệ vào lương sơn . Còn về việc tìm Tôn Nhị Nương chắc phải tự trông cậy vào tài năng của huynh đệ thôi .
Hi hi nhưng trong lương sơn cũng có nhiều mỹ nhân hơn tôn nhị nương nhiều mời huynh đệ ngó qua .
Chúc huynh đệ vui vẻ và hạnh phúc ! ! ! :D :D :D

cuong long
20-12-2003, 18:51
xin chao` no*ng dan huynh de.
tai. ha. rat' vui long dược kết giao bảng hữu với nông huynh hê hê
ko phải ngưởi háu ăn nhưng nghe những món an huynh nấu tại hạ rất ngưỡn mộ
mong một ngảy được thương thức các món an đó củng huynh
tại hạ có bỉnh nữ nhi hổng dược 25 năm rủi mong được đóng góp với huynh ta vả hyunh mởi cac vị anh hủng hiẹp nữ củng dự tiẹc trong bũa tiẹc thế nảo ma huynh chac tim được phu nhân hê hê
hẹn gạp tại tuý tiên lẩu vảo đêm trăng sáng

Trùm.
22-12-2003, 21:03
tại hạ cũng thích được ngồi nhâm nhi vài chum rượu với các huynh đài lắm.nhưng dao này tại hạ bận quá vì phải vác dao đi vun đắp hạnh phúc cho bá tánh.hẹn sau mùa cưới nhé

Laphuong
28-02-2010, 08:48
Bác nì ngày xưa ăn nói lăng nhăng ra phết, giống hệt mình bây h ....

phieu_dieu_khach
28-02-2010, 08:49
Close đc rồi :cuoilon:
Hết chổ chơi hã lạp dê :D ............................