PDA

View Full Version : chào các huynh đệ tỉ muội lương sơn

giangnguyen
13-12-2003, 14:04
Muội muốn vào núi mong cac huynh đài chiếu cố nhiều. Muội là người mới tới còn nhiều bỡ ngỡ xin chỉ giáo nha
Muội không hiểu mấy về cách chơi nếu ai sẵn lòng tốt xin chỉ giáo giùm, xin xhân thành cảm ơn

thienthanbongdem
13-12-2003, 14:08
chao giang anh la đức nè anh ở trên đây buồn lắm chưa co nphu nhân muội chiu làm phu nhân cua anh không ,nhớ trả loi nha giang anh goi 4000$ cho em sai vat nha ,coi nhu la lời cầu xin nha giang

Anonymous
20-12-2003, 22:28
Chào mời người mới đã đến lương sơn. Có gì không hiểu cứ hỏi các huynh đệ ở đây nhé. Mà chưa gì mới vào đã biết làm ảnh thế thân rồi thì cần gì các huynh đệ chỉ dạy cho nữa chứ, thế là khá hơn huynh rồi đó.

giangnguyen
27-12-2003, 15:10
Ảnh thế thân là do một người quen chỉ đấy chứ. Muội mới vào thì cũng như người khác thôi, lúc đầu muội không biết gì hết may mà có người tận tình giúp mình thôi mà

LSB-TonTan
27-12-2003, 18:05
Ối zời ơi muội ơi huynh vào đã lâu zùi mà huynh còn không biết làm nhiều như muội, chứng tỏ là muội rành hơn huynh zùi kekeke.... Muội chỉ cho huynh làm như thế nào để huynh cũng làm duọc cái hình nhảy nhót như của muội đi nào, huynh không có xiền ở đây để phong bì cho muội nên là tấm lòng là chính phải không muội nhờ !

giangnguyen
31-12-2003, 15:05
Thật lòng xin lỗi huynh nha, không phải là muội không muốn chỉ nhưng thực lòng muội không biết làm đâu. Cái hình ấy là do người khác chỉ muội đấy. Nếu muội biết muội sẽ sẵn lòng chỉ huynh mà.thông cảm cho muội nha

happy_ghost
31-12-2003, 15:13
ha ha ha không muốn chỉ thì bảo là không muốn chỉ còn bầy đạt viên lý do là mình không biết là do người khác chỉ trong lời nói của cô nương đã có sụ mẫu thuẫn dõ ràng cô nuong bảo cái hình thế thân đó là do người khác chi cho cô nương , thế sau khi người đó chỉ cho cô nuong rồi cô nương không tiếp thu được gì à chả nhẽ cô nuong lại dốt đến thế còn chuyện cô nương muốn chỉ hay không muốn chỉ là chuyển của cô nương việc gì phải viện cớ là mình không biết ha ha ha

giangnguyen
08-01-2004, 13:52
Muội nói không biết thật mà. Nếu biết thì sẽ chỉ ngay chứ làm gì phải giấu giếm làm gì. Muội lên Lương Sơn là do người khác làm giùm từ đầu đến cuối còn muội chỉ có việc là viết bài cho tốt thôi. Nếu huynh nghĩ vậy thì thật là một việc rất oan cho muội

Kaiser Đại Thiếu Gia
08-01-2004, 16:21
Chúc mừng muội gia nhập Lương Sơn Bạc , hà Y!M của mụi đâu cho bà con biết với chứ...........

thienthanbongdem
08-01-2004, 16:46
Chúc mừng muội gia nhập Lương Sơn Bạc , hà Y!M của mụi đâu cho bà con biết với chứ...........

khà khà tại hạ không biết là cái gia đình kaiser này có mấy người mà lại tại hạ thấy chừng 2 hay 3 chục người gì đó ở trên núi này không biết huynh đệ là người thứ mấy trong gia đình kaiser vậy hả huynh đệ có thể cho tại ha biêt không .

giangnguyen
25-01-2004, 09:47
Chào huynh muội Lương Sơn, tết này có vui ko? Muôi thì chán lắm
Y!M của muội la [email protected] mong được làm quen với các huynh muội nha

friend_VTH
25-01-2004, 11:52
Chào cô em với vào trại anh đay cũng nhân dịp năm mói chúc cô em mạnh khoẻ và có chỗ đứng trong LSb này

khanhdaigiam
25-01-2004, 12:13
Mới vào thì làm gì mà có đến 39 bài viết vậy chứ.

[scroll:e34ca29f27]
[side=20]Khira đi bạn bè đưa tiễn
Lúc ra về năm bẩy tám thằng khiêng
Trên quan tài khắc bảy chữ thiêng liêng
Tổ quốc cắt cơm người chiến sĩ [/size][/color][/scroll:e34ca29f27]

giangnguyen
01-02-2004, 09:09
Muốn có chỗ đứng trong LS thì phải cố gắng viết nhiều bài chứ. Sao lại nói vậy chứ