PDA

View Full Version : em chào các anh ạ !!!

emxinh_emkieu_emnhaydep
13-12-2003, 12:56
Xin chào lại một lần nữa các vị huynh đài , sư tỉ ! Em gái mới lên núi tìm chốn nương thân ! Mong các bậc đàn anh cho nương tựa ! Em xin hết lòng phục vụ !

kelangthang
13-12-2003, 13:23
Xin chào lại một lần nữa các vị huynh đài , sư tỉ ! Em gái mới lên núi tìm chốn nương thân ! Mong các bậc đàn anh cho nương tựa ! Em xin hết lòng phục vụ !

Chào mừng muội đã đến với doanh trại LS này !!! Chúc muội có những phút giây dzui dzẻ ở đại trại LS !!! Mình làm wen nhé ?

LSB-Akazumi
13-12-2003, 14:03
Chào vợ yêu ! Vợ gia nhập LSB roài à ! Chúc vợ mau mau lên chức để nhà ta đều làm quan nha ! Cẩn thận kẻo ăn cảnh cáo nha !

Ta Dinh Truong
13-12-2003, 20:37

Chào bé , cho tại hạ làm wen zới nha ! cô bé này chắc nhảy đẹp lắm phải hông ? bữa nào dạy cho tại hạ zới nha ! rất hân hạnh được làm wen !

tuxedo_matna_t
14-12-2003, 19:40
Chào em gái! Cho anh lam wen với nha. Mà em chỉ làm wen với các anh thôi hả? Con các chị thì không thèm quan tâm ha. Vậy là không đưọc rùi.

HanBang
15-12-2003, 13:30
Rất vui được làm quen với em,nếu cần gì cứ nói với anh nhé!!!

emxinh_emkieu_emnhaydep
18-12-2003, 18:30
Chào vợ yêu ! Vợ gia nhập LSB roài à ! Chúc vợ mau mau lên chức để nhà ta đều làm quan nha ! Cẩn thận kẻo ăn cảnh cáo nha !
Vợ lên LSB là do chồng xúi ! Vợ sẽ làm gì mà muội muốn ( tấ nhiên là không vi phạm nội quy là được ) ! Chồng không phải nhắc !

thieugialamhung_cantho
22-12-2003, 19:55
Em oi ! cho anh làm quen với , anh đang cô đon đây , tuy là thiếu gia nhưng anh ít có tiếp xúc với phụ nữ có gì sai sót xin em lượng thứ nhé. Rất vinh dự được em chọn làm người tình trăm năm đầu bạc ./.