PDA

View Full Version : LỦI THỦI LÊN LƯƠNG SƠN!!!!!!

canhhoamongmanh
13-12-2003, 00:44
Chào mọi người trên Lương Sơn,muội mới lên nên còn bỡ ngỡ không biết phải làm gì cả,lủi thủi một mình lên Lương Sơn may mà nhận được sự quam tâm của huynh(anh trai của muội)là:hienloveu,hix....thế là mình không còn cô đơn trên này rồi,muội rất mong được làm quen với tất cả mọi người.......Cám ơn!
xin các vị quản lý thông cảm,muội mới lên nên còn bỡ ngỡ,vậy xin nhờ ban quản lý mục"phiếm luận đàn"chuyển hộ muội sang "tụ nghĩ đường"cám ơn

Anonymous
13-12-2003, 01:00
Cánh hoa mong manh à muội viết bài nhầm chỗ rồi đó. Nhưng dù sao huynh vẫn rất muốn được làm quen với muội đó và hy vọng muội sẽ cẩn thận hơn khi viết bài nhé, đừng buồn muội không cô đơn đâu vì ở đây còn có nhiều người tốt lắm mà, sẵn sàng giúp đỡ muội đó.

LSB-Hell
13-12-2003, 01:11
Muội à!chào mừng muội lên LS,trên này các anh hùng đếu tụ nghĩa ở đây hết cả,chúng ta làm quen nha.Nhưng mà muội nè bài này của muội post nhầm chỗ rồi,lần sau những bài thuộc thể loại như thế này thì nên vào tụ nghĩa đường mà post...không thì các quản lý ở mục này cho muôi muội một thẻ thì chết,lần sau muội nhớ cẩn thận nha

canhhoamongmanh
14-12-2003, 04:23
Muội à!chào mừng muội lên LS,trên này các anh hùng đếu tụ nghĩa ở đây hết cả,chúng ta làm quen nha.Nhưng mà muội nè bài này của muội post nhầm chỗ rồi,lần sau những bài thuộc thể loại như thế này thì nên vào tụ nghĩa đường mà post...không thì các quản lý ở mục này cho muôi muội một thẻ thì chết,lần sau muội nhớ cẩn thận nha
Dạ!cám ơn huynh đã quan tâm và chỉ giáo cho muội,từ giờ muội sẽ không gặp sai lầm nữa đâu,huynh à!chúng ta làm quen nha....

*JIN AE*
14-12-2003, 04:32
Cánh hoa mỏng manh à ! tỷ vừa chào đón muội bên Tụ Nghĩa đường rồi ,nhưng cũng rất vui chào lại muội muội lần nữa . nhìn hình thế thân của muội đáng yêu quá . Hy vọng muội sẽ có nhiều huynh muội khác trên sơn trại này ! và cả những tháng ngày vui vẻ ở đây nữa .

canhhoamongmanh
14-07-2004, 13:39
Sao chả ai vào làm quen với mình nữa vậy nhỉ? Buồn quá đi...Mà ai đó làm ơn giúp muội chuyển bài này qua TNĐ với,hy vọng bên đó sẽ quen được nhiều anh đẹp dzai.

Tây Môn Xuy Tuyết
14-07-2004, 14:11
Anh đẹp trai đầu tiên vào chào muội đây nè ,có muốn làm quen với anh không nè bé ,anh thấy vé trích dẫn tên anh Hell thành Hell&Angel như thế kia là anh hơi nghi nghi ,hình như bé là người cũ thì phải nhỉ ,có đúng không nào :P :P :P

Nu_hiep_xinh_dep
14-07-2004, 14:12
Canhhoamongmanh xin chào ! bạn có điều chi chả hiểu cứ họi mọi người , àh bài của bạn được chuyển sang Tụ Nghĩa Đường rồi đó thôi .........

tam_mao
14-07-2004, 14:15
Chào mọi người trên Lương Sơn,muội mới lên nên còn bỡ ngỡ không biết phải làm gì cả,lủi thủi một mình lên Lương Sơn may mà nhận được sự quam tâm của huynh(anh trai của muội)là:hienloveu,hix....thế là mình không còn cô đơn trên này rồi,muội rất mong được làm quen với tất cả mọi người.......Cám ơn!
xin các vị quản lý thông cảm,muội mới lên nên còn bỡ ngỡ,vậy xin nhờ ban quản lý mục"phiếm luận đàn"chuyển hộ muội sang "tụ nghĩ đường"cám ơnchào muội mình làm wen được không nhỉ mà anh không muốn làm anh trai muội đâu anh chỉ muốn làm bồ của muội thôi

Bạch Đế
14-07-2004, 16:04

Chào mừng muội đã đăng sơn nhé.Chậc các bác nhà ta đâu hết roài để em bơ vơ 1 mình vậy thui qua nhà huynh làm chén trà nha có gì không hiểu huynh sẽ từ từ dạy

congtukieu
15-07-2004, 08:04
Anh đẹp trai đầu tiên vào chào muội đây nè ,có muốn làm quen với anh không nè bé ,anh thấy vé trích dẫn tên anh Hell thành Hell&Angel như thế kia là anh hơi nghi nghi ,hình như bé là người cũ thì phải nhỉ ,có đúng không nào :P :P :P

hehe NKT tinh mắt thật.Huynh không nói chắc chả ai để ý đâu.Nhưng mà cũ hay mới thì cũng chào đón muội lên với ls.Rất vui được làm wen với mụi.Chúc muội mău có chồng nhá,mà là huynh thì cangd tốt

LSB-TruongThanh
15-07-2004, 08:22

Người cũ hay mới thì NKT đại ca sang NSO nhìn cái nick là biết chứ gì :))
Tại hạ cũng xin gửi lời chào đến canhhoamongmanh cô nương nhé! Chúc vui vẻ

lsb_chienbinhcodon
15-07-2004, 10:12
Nghe cái tiêu đề :" LỦI THỦI LÊN LS " đã thấy thương thương tụi nghiệp rùi , mụi mụi a` , huynh thấy có rất nhiều người vào chào mụi đấy chứ , huynh cũng vào chào mụi nè , chúc mụi vui vẻ trên LS , sớm có phu quân tốt trên này nhá , nếu không muốn lủi thủi thì hãy kết nghĩa với vài sư huynh sư tỷ đi , ví dụ như là kết nghĩa huynh mụi với huynh nè :P được không ? huynh sẽ bảo vệ mụi để không ai bắt nạt được mụi ! :D

anh_sieu_quay
15-07-2004, 11:30
xin các vị quản lý thông cảm,muội mới lên nên còn bỡ ngỡ,vậy xin nhờ ban quản lý mục"phiếm luận đàn"chuyển hộ muội sang "tụ nghĩ đường"cám ơn
tiểu muội a lần sau có lên lương sơn thì dủ ai đi cùng nha dủ anh chẳng han để lần sau ko phải lủi thủi lên lương sơn :D :D :D

H&L
15-07-2004, 11:39

Cô nhỏ này lên LS lâu rồi,nhưng ko ai để ý.Nó đã làm em kết nghĩa của bổn phu nhân từ những ngày đầu thành lập Kỹ Nam Viên cơ.Rồi còn sát cánh bên bổn phu nhân trong vụ chửi nhau với Ba La Sat.Do dd đợt đó bị lỗi,nên bài viết đó bị xoá mất rồi.Còn bài này bổn phu nhân mới chuyển qua TNĐ,vì thấy để bên PLĐ cũng lâu rồi.Hy vọng qua đây,em bé sẽ kiếm được thật nhiều bạn.

canhhoamongmanh
16-07-2004, 00:15

Chán mấy huynh quá cơ.Đọc bài mả chả chịu coi ngày gì cả.Muội lên đây đến nửa năm nay rồi.Lủi thủi mãi bên PLĐ mà có ai để ý đến muội đâu.May mà Ngọc Diện tỷ chuyển qua bên này chứ ko có lẽ muội đã chết già bên PLĐ rồi.Còn bên NSO là cái gì vậy? Muội chả hiểu cái từ viết tắt đó là gì cả.

langtu_codoc
16-07-2004, 08:23
Xin chao` "cánh hoa",http://www.luongsonbac.com/forum/shop/images/hoa_11.gifTặng bạn một bó hoa luôn cho đỡ "mong manh".Tiện đây nếu bạn cần tuyển chồng thì báo cho minh` 1 tiếng nhé,mong bạn luôn nhớ đến mình.....(Vợ không lên LS nữa ta kiếm người khác,vợ biết đâu mà lần)
Kakkakakakakakakakakakkakakakaka

lsb_kẻđiêntình
16-07-2004, 10:30

Trùi ui sao các bác nhà ta lại để cho bé lủi thủi 1 mình lên LSB vậy anh em ra đón bé vào nào.Trùi ui thương quá cơ chúc mừng bé đã lên sơn trại(với anh :)))

Cao_cao
16-07-2004, 11:39
Làm gì mà muội muội lai lủi thủi thế lên lương sơn phải đàng hoàng chứ đừng nói lủi thủi mấy huynh đó cười cho.
Chúc muội vui vẻ khi nhập sơn trại.

tieu thu hoa chanh
16-07-2004, 12:02
sao lại là lủi thủi nhỉ bên cạnh mụi còn rát nhiều người ma
có ta nữa nè co gì cứ hỏi tỷ se giúp đỡ rất vui đươc làm quen với mụi

Tim Tím
18-07-2004, 22:46
Xin chao` "cánh hoa",http://www.luongsonbac.com/forum/shop/images/hoa_11.gifTặng bạn một bó hoa luôn cho đỡ "mong manh".Tiện đây nếu bạn cần tuyển chồng thì báo cho minh` 1 tiếng nhé,mong bạn luôn nhớ đến mình.....(Vợ không lên LS nữa ta kiếm người khác,vợ biết đâu mà lần)
Kakkakakakakakakakakakkakakakaka

Tên này có vợ rồi còn bon chen gì ở đây? Tặng hoa cho em ta thì phải gửi vào phần tài sản cho nó chứ.Đưa ra đây để khoe à? Nó là em út cưng nhất của mấy chị đấy,liệu đó,nếu xảy ra chuyện gì thì các chị ko tha cho vợ chồng nhà mày đâu.

Kieu_nu
19-07-2004, 10:45
CHMM cho kieu_nu làm quen với nhé.
Muội cũng là mem mới vào trên ls nì.
Có gì khó khắn tỷ với muội cùng chia sẻ nhé.^^

LSB-Tiểu Cái
19-07-2004, 10:46
oái ! nghe giọng điệu của pà chị này ghê quá . Có cô em gái mà giữ như giữ tà vậy . Pà chị ơi em gái chị có người yêu chưa vậy nếu chưa thì chị hãy nói với nàng hãy nhận từ thèng em đây lòi cầu hun trân thành nhất nhé

LSB:VoAnhThuSinh
19-07-2004, 14:10
oái ! nghe giọng điệu của pà chị này ghê quá . Có cô em gái mà giữ như giữ tà vậy . Pà chị ơi em gái chị có người yêu chưa vậy nếu chưa thì chị hãy nói với nàng hãy nhận từ thèng em đây lòi cầu hun trân thành nhất nhé
Hơ hơ thí cái vụ nì là thí nào nhẩy cho tui tham gia 1 chân đi lấy vợ hay người iu gì cũng được.