PDA

View Full Version : bom huỷ níck

daihiepthichdua
11-12-2003, 11:37
thực sự tôi không muốn giới thiệu đến các bạn quả bom này đâu bởi vì nó quá mạnh và nguy hiểm tới mọi người. Vậy tôi chỉ nói qua địa chỉ này để các bạn tham khảo va tìm tòi thêm nhé
Địa chỉ bom : Free Pop-Up Blocker - Get it now 8-)

hoangphong
11-12-2003, 15:42
thực sự tôi không muốn giới thiệu đến các bạn quả bom này đâu bởi vì nó quá mạnh và nguy hiểm tới mọi người. Vậy tôi chỉ nói qua địa chỉ này để các bạn tham khảo va tìm tòi thêm nhé
hihihi đúng là daihiepthichdua ...
cám ơn đại hiệp đã giới thiệu nhé ,nhưng chơi như dzậy thì ác lắm ,hay là đại hiệp chỉ cho tại hạ thôi nhé ,đừng chỉ cho ai hết ..hehehe :lol:

cong_tu_nha_ngheo_17
11-12-2003, 16:10
mà huynh ơi huynh cho luôn dịa chỉ trang web đi
không biết là khi tìm được quả bom đó thì thế nào nhỉ hihihihi khối đúa chết với ông

HanBang
11-12-2003, 18:40
Huynh ơi,làm gì có cái địa chỉ ấy,mà huỷ nick nghĩa là sao,có phải là mất luôn hộp thư không???
Như vậy thì ác lắm,đệ không làm đâu!!!

Người Đã Khuất
11-12-2003, 19:16
tại hạ có thù với một số người mong rằng có thể mua quả bom đó của các hạ .Mong liên lạc để trả giá
Nhớ khi giao hàng phải đưa cả hướng dãn sử dụng
stone

gianghohiepkhach
12-12-2003, 19:52
hic hic noi' như vậy ai biết link nào mà vào web chứ

kieu phong
14-12-2003, 07:37
huynh đại hiệp thích đùa ơi không cho thì thui sao cứ khoe bà con >_____________< xấu bụng quá :twisted: :twisted: :twisted: :twisted: :twisted: :twisted: :twisted: :twisted: :twisted:

lequangnhat
14-12-2003, 15:19
hay giup de voi , de rat can lap mot trang web ca nhan rieng neu co ai biet thi mach cho de voi nha ,de rat can co ngay, de cam on!

truong_han_huyet_lang
19-12-2003, 15:52
Đúng là xấu bụng , nếu mà muốn chỉ thì hãy chỉ cho hết đi ,nếu có thể thì bạn chỉ cho tại hạ với, còn vấn đề tiền bạc thì ok nha, tại hạ cần quả bom đó lắm nha!

thieugialamhung_cantho
27-12-2003, 20:45
sao mà tiểu đệ vào phần bom xoá nick nhưng đã tìm hiểu về nó và thử rồi nhưng không thả được , mong các huynh chỉ dùm nha, gời về mail [email protected], cám ơn các huynh rất nhiều

dung_hoi_nhieu_an_bom_day
20-01-2004, 13:35
Heeee ! Chào các pác . Đã lâu lắm rồi không vào diễn đàn. Các pác vẫn khoẻ chứ . Các pác có biết em la ai không? Em chính là người đang bi treo nick trên kia đó . Em chính là daihiepthichdua ma bi diễn đàn cấm tham gia. Nay em tái xuất diễn đàn để mong cung cấp cho các pác những trò hay . hehehe

nhattoanvuitinh2003
22-01-2004, 17:59
hic!!sao không có link vậy hả!!hic!!em có nhiều kể thù nên cần bom này lém

sieu_ngo84hva
05-02-2004, 17:15
sao thế hả đại hiệp:anh đã post lên thì hướng dẫn anh em 1 chút với chứ.Cảm ơn nhé.!

hoang_tu_sa_mac
07-02-2004, 07:45
tôi rất muốn dưọc biết thêm về cách tạo bom huỷ diệt mong dược sự giúp dỡ của bạn . bạn hãy giúp mình nha !

thanchetdaiduong
09-02-2004, 17:19
sao mà tiểu đệ vào phần bom xoá nick nhưng đã tìm hiểu về nó và thử rồi nhưng không thả được , mong các huynh chỉ dùm nha, gời về mail [email protected], cám ơn các huynh rất nhiều
huynh đệ có rồi à có thể gửi cho huynh với được không vậy?
mail của huynh ở dưới đó.cám ơn nhiều.

doc-co-cau-bai
12-02-2004, 10:22
nầy dại hiệp sao ko chỉ ma lại quãn cáo rùm trời hét vay dùa gì mà ác quá vay thạt là...............................

ly_tam_quan
12-02-2004, 11:31
đúng đó cái ông thanchetdaiduong chổ này là để cho ông quãng cáo hả??????????????????????
vậy tại sao ông không và nhà mà đi học lớp quảng cáo đi cho rồ..............
còn một cái tật nữa là ai nói cái gì cũng chê làm như giỏi lắm không bằng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ^_^

kiep_ngao_du
15-02-2004, 16:26
Đại hiệp thícch đùa nè ông cũng biết hành động theo cái ních cũa ông quá ha ,ông có thả bom thì tha vừa vừa thôi ,nếu không thi qua tranh tai với ông bush kìa chứ đừng làm khổ bá tánh ở đây nữa.

unlucky_princer0279
04-03-2004, 21:27
Cái gì gọi là bom huỷ níck, tôi không tin.
Các vị làm ơn huỷ hộ tôi nick này nhé
user: trac_matlab pass:loigoichanmay
Nếu huỷ được tôi xin hậu tạ 10.000$

LamXung
07-03-2004, 22:01
cái bom này là dùng để tiêu diệt những kẽ nào dám phá rối và đáng ghét , các huynh hãy đưa ra link để pà con cùng tham khảo đi chứ .

doc-co-cau-bai
09-03-2004, 20:42
huynh ơi nếu tạo dược hinh như cua huynh và kiếp ngạo du thì phải làm sao vậy chi83 cho dệ với^_^

satthutinhyeu149
12-03-2004, 08:17
Nhưng mà các huynh phải cho biết địa chỉ trang web để download chứ và chỉ dẫn cách làm luôn.

doibuon
20-03-2004, 01:08
hehe, làm gì có cái thứ quý báu ấy trên đời. Đúng là thích đùa có khác. Sao các vị cả tin vậy ???

vungocchat
20-03-2004, 08:26
sao không nói rõ ra là như thế nào mà huynh chỉ nói chung chung như thế hả.thật là quá đáng cư thích đánh vào trí tò mò của người ta.huynh hãy chỉ cho đệ biết với nha.nhưng đệ ko có tiền để trả cho huynh đâu thông cảm nha

vungocchat
23-03-2004, 10:53
sao các huynh lại thế.Đăng lên mà không hướng dãn cách sử dụng thì bà con cô bác ai biết mà dùng chứ.nếu có huynh nào hướng dẫn tôi một cách hoàn hảo thả bom hay bom huỷ nick thì tôi sẽ trả thù lao bằng tất cả số tiền tôi có trong sơn trang đó.
còn nếu không dạy thì thôi lần sau đừng đăng lên nữa nhé
thư gửi về:[email protected]