PDA

View Full Version : CÓ BÁC NÀO MUỐN DÙNG BOM MAIL THÌ VÀO ĐÂY

daihiepthichdua
11-12-2003, 11:16
HEHEHE..............

xin chào các bác !
Gần đay có nhiều loại bom mail xuât hiện. Và em muốn giới thiệu với các bác 1 quả bom mail cực mạnh luôn va hiệu quả vô cùng
Hãy nhấn chuột vào đây nhé: http://hostco.biz/images/net.php

CHÚC CÁC BÁC THÀNH CÔNG NHÉ :twisted:

flame dragon
12-12-2003, 15:11
cám ơn huynh công nhận cái này hay tuyệt luôn
gửi nhanh 1 cách dã man
cái này tốt đấy các bác ạ có ai cần gửi bom thì vào đây mà gửi!!!

gianghohiepkhach
12-12-2003, 20:20
hic hic tui chả bomb được gì hết ,mấy cái bomb web này bomb ko hiệu quả gì cả .................................................. .................................................. ................................

LSB_conan
14-12-2003, 18:07
chà hay đó bom đã thiệt tui choi tới trên 5 tỉ quả bom he he ... cho nó chết he he ....
mà ghê gơm thật đó tui thì chỉ muốn bay cả họp thư và cả web diễn đàn nữa có ai biết bom ko nhỉ ./...

gianghohiepkhach
15-12-2003, 16:13
HEHEHE..............

xin chào các bác !
Gần đay có nhiều loại bom mail xuât hiện. Và em muốn giới thiệu với các bác 1 quả bom mail cực mạnh luôn va hiệu quả vô cùng

bomb nay` ma` bomb được thì tui nhận làm sư phụ ,mail tui đó giỏi thì dùng bomb này bomb thử xem chứ tui ko tin tưởng nổi

hansomebaby_bk
16-12-2003, 10:48
tuyệt thât đây' vừa nhanh lại hiệu quả chi tiếc mỗi lần bom chỉ được 500 quả, fen này thì..............hehhe soa' mỏi tay nhé

Kim Dung
21-12-2003, 18:16
--------------------------------------------------------------------------------

HEHEHE..............

xin chào các bác !

CHÚC CÁC BÁC THÀNH CÔNG NHÉ

Bác vào http://www.babyhack.com cũng có bombmail đó

Kiện Củ Khoai
21-12-2003, 20:52
bom tui đi chú xem nó hiệu quả thế nào hahhahhaha [email protected] nhưng nói trước đó là hòm mail 100MB đó nghe kekekekekekee

KT2
21-12-2003, 21:00
bom tui đi chú xem nó hiệu quả thế nào hahhahhaha [email protected] nhưng nói trước đó là hòm mail 100MB đó nghe kekekekekekee

Hê hê thằng Khánh kia mày thách anh mày đấy nhá , chuẩn bị lo mà dọn dẹp đi 100 mb chứ 1gb tao cũng cho đây được

hai_p
25-12-2003, 18:10
co bac nao biet cach lap wed ko nhi?
day cho tui voi nao ? tui chua biet gi het a` len to mo lam do hiiiiiii
a con cach gui mail de lay pass nhu the nao nhi ? co ai biet ko ? tui dang can lam do mau mau len nhe cam on nhieu !

HUYDEPTRAI
26-12-2003, 14:35
Cám ơn huynh nha huynh có địa chỉ này đi bom bao nhiêu người vui lắm đó huynh ạ he he he he he he he he he he he he he he he he. 8-) 8-) 8-) 8-)

HUYDEPTRAI
26-12-2003, 15:03
Huynh ơi bom này sao bom nhanh the em kết cái bom này của anh rồi đấy
bom này bom nhanh thế anh ơi hôm nào có bom nữa cho em xem với nhé. 8-)

HUYDEPTRAI
27-12-2003, 13:42
Cám ơn huynh nhiều nha đệ đi bom nhưng con nào đệ ghét sướng quá cơ bom liên tục chúng nó đỡ không kịp he he he he he he he he he he he he he eh 8-) 8-) 8-)

LSB-Datinhcongtu
27-12-2003, 21:06
HEHEHE..............

xin chào các bác !

khục cái này chỉ có tác dụng sau 24h và lại trong phần Bluk lên chẳng ăn thua mấy , nếu huynh đệ nào có nhã hứng thì nên dùng loại này đi http://marketing44b.topcities.com/bom.zip đảm bao vô cùng hiệu quả

thanchetdaiduong
29-01-2004, 19:48
cái này bomb nhanh nhưng mà nó lại hiện đuôi @microsoft.com rất dễ chống bomb
bomb ko để lại địa chỉ mà tôi đang sử dụng mới hay tuy ko nhanh bằng nhưng mà vẫn hiệu quả vô cùng.

thanchetdaiduong
29-01-2004, 20:24
bomb của LSB-datinhcongtu hỏng rồi nên del cái link đấy đi cho mọi ngươi đỡ mất thời gian.bomb của LSB-datinhcongtu hỏng rồi nên del cái link đấy đi cho mọi ngươi đỡ mất thời gian.

sieu_ngo84hva
05-02-2004, 17:02
hay đấy đại ca ạ!Mấy đại ca khác chỉ chê không hà!Nếu biêt thì post lên anh em dùng với nhé!!!!

thanchetdaiduong
05-02-2004, 18:39
hay đấy đại ca ạ!Mấy đại ca khác chỉ chê không hà!Nếu biêt thì post lên anh em dùng với nhé!!!!

đệ đưa mail đi huynh gửi cho .Nhưng chỉ duy nhất lần này thôi nhé.
Và một người thứ 2 gửi mail nhanh . :wink:

ly_tam_quan
09-02-2004, 19:03
Sao các huynh đệ cứ tối ngày sử dụng những thứ vớ vẩn đó thế không biết???
thà là các huynh đệ posy bài nào đó hướng dẫn người khác chống bị tấn công có tốt hơn là dạy người ta
cách phá phách không nhỉ????? ^_^

giap_bk
11-02-2004, 08:29
Có ai tìm được loài bom mạnh hơn không.Mấy bom này chán quá rùi . :lol:
lúc này đệ đang cần để chơi một số kẻ thù.các huynh cao thủ hãy giúp đệ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! .

ly_tam_quan
11-02-2004, 12:51
Đệ cần Bomb mạnh phải hông????????????????????????????????????? vậy thì đệ hãy mua vé máy bay qua bên Mỹ nhờ ông Bush ổng nhường cho vài quả .ok..............!!!!!!!!!!!!!!!! ^_^

giap_bk
11-02-2004, 15:35
Em gọi rồi nhưng không có ,thế mới cay.lão ấy có ngày em cách chức mà coi.thế mới phải nhờ đến các huynh chứ.
các huynh cố giúp đi nhé

ly_tam_quan
12-02-2004, 12:50
không gọi được cho ông ta à????????????????
sao kì vậy hồi tối này huynh còn trò chuyện với ông ta mà đệ..................chắc là ông ta bận chuyện gì đó nên không thể tiếp đệ đu6ộc đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! thử gọi ổng th6m lần nữa nha. ok chúc đệ may mắn........^_^

giap_bk
13-02-2004, 15:54
huynh làm gì mà phải nói chuyện với những người ở đẳng cấp thấp như thế
em ko hạ minh như thế đâu..
hay là.................

giap_bk
13-02-2004, 15:57
'Thôi nói di chẳng qua nói lại '. Em hỏi chí ko phải có huynh nào có khả năng giúp em ko

Than_tinh_yeu_LSB
13-02-2004, 16:05
Chà trang bom này hay thật. Chẳng bù với mấy trang ma tôi biết. Có trang bom gửi vào phần bulk mới điên chứ.
Hồi trưóc toàn bi bọn bạn nó bom, lần này trả thù được rồi hehhehe. Ah bác nào biết bomkich không vậy. giới thiệu luôn đi. Cảm ơn nhiều

truongvoki
15-02-2004, 12:39
mấy trang web này co hiệu quả không vậy mấy huynh nếu vô được thì làm sao mà xài có thể chỉ đệ được không!!!!!!!!!!!!!!!!!

truongvoki
15-02-2004, 12:44
nếu huynh muốn tải boom này thì đệ đây không thể ít kỉ mà không thể không cho huynh được huynh có thể vô trang web này nè www.thaonguyentinhyeu.biz ở đó có nhiều loại boom tha hồ mà chọn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

truongvoki
15-02-2004, 12:48
các huynh các trang web tren toàn là boom mạnh không đó hả có thật không vậy mấy huynh đừng có mà gạt đệ đó nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

truongvoki
15-02-2004, 12:56
cái huynh lý tầm quan đó kì thiệt người ta không biết mới hỏi huynh huynh không trả lời thì thôi mà còn kêu người ta sang mỹ mả hỏi ông bush lỡ huynh ấy không có tiền mua vé máy bay qua bển thì sao huynh nghĩ cho mình mà không biết nghĩ tới người khác gì hết!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ly_tam_quan
15-02-2004, 15:26
ok....................truongvoki nói phải đó các đệ cứ vào www.thaonguyentinhyeu.com tìm là tiện nhất ok. trong đó có cã bombmail lẫn kick_boot yahoo tha hồ mà xài nhé ^_^

giap_bk
17-02-2004, 14:36
ok....................truongvoki nói phải đó các đệ cứ vào www.thaonguyentinhyeu.com tìm là tiện nhất ok. trong đó có cã bombmail lẫn kick_boot yahoo tha hồ mà xài nhé ^_^
Thank you huynh ,em cũng là thành viên của thảo nguyêntinhyeu lâu rùi nhưng dù sao cũng cám ơn huynh nhé. Huynh thử vào trong http://manguon.com ở đó có một bài lập trình về bom.nghe bảo là rất mạnh nhưng đệ chỉ biêt về pascal thôi
Huynh thử xem.....[b]

truongvoki
19-02-2004, 10:26
bên mỹ còn hơi xa hay là qua irắc đi bên đó có boom nguyên tử đó hay hơn nhiều chúc huynh thành công nha ^_^

vungocchat
22-03-2004, 19:11
Các huynh ơi cho đệ hỏi một chút nào.Đệ đã thử sử dụng các loại bom của các huynh giới thiệu nhưng bon chúng vẫn khinh không sợ một chút nào cả và còn thách đố đệ nữa.đệ rất tức và cay cú nhưng không làm cách nào được cả.Vậy mấy huynh hãy chỉ cụ thể cho đệ cách thả bom thư hay huỷ nick cho bọn khiếp một phen nhé.Bởi vì theo các cách của các huynh thì bọn chúng không sao và chúng lại thả bom cho đệ và kết quả là đệ bị out.thật là ức,đệ cứ nghĩ lại là sắp khóc rồi nè...huhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhuhu
Các huynh hãy chỉ cho đệ cách nào mạnh nhất để trừng trị bọn chúng.Chứ các huynh lại để đệ bị bắt nạt hay sao ,dù gì đệ cũng trong LSB mà.Các huynh nhớ gửi về địa chỉ này nhé:
[email protected]
Cám ơn các huynh trước nha.Bye!

le_duc_anh
09-08-2007, 21:54
các huynh ơi! Đệ không vào đc mấy trang wed của các huynh là seo?