PDA

View Full Version : he he!

Mập
11-12-2003, 10:56
Xin lỗi Lâm Xung và Tống Giang nhé.Mập xấu hổ quá không dám ở trên LSB nữa rồi,về quê cũ làm ăn thôi.Cái nghề không vốn này làm ở quê cũng được nhưng hơi buồn.

Bạch Tiểu Băng
11-12-2003, 14:04
Đệ ngốc quá , muốn về quê làm ăn à , ko có đuợc đâu nha , đã lên đây rồi thì chịu khó tu thân duỡng tính , theo tụi này vài chục năm nữa là giầu ngay thôi mà , đang vui lại đâm ngang về quê về quán gì , muốn yên ổn làm ăn thì chịu khó đi tiểu đệ , các huynh đệ ko đối sử thô bạo với đệ đâu , còn nếu vẫn nhất quyết rửa tay gác kiếm thi xin ông em cứ việc nôn ra toàn bộ tài sản của mình , muốn thoát hả , khó lắm đệ ơi, tỉ muốn thoát về quê tung hoành mà đâu có đuợc , hu hu hu

Anonymous
12-12-2003, 12:24
Chắc là Map đã làm điều gì đó mất lòng người khác rồi phải không vậy? Nếu đã lỡ làm mất lòng ai đó thì hãy xin lỗi người ta chứ lại bỏ đi như vậy thì đâu đáng là nam nhi chứ, mới gặp chút khó khăn đã vội chuồn rồi sao. Có gì cần anh em ở đây giúp đỡ thì cứ mạnh dạn nhờ mọi người, mọi người sẽ giúp đỡ mà.

HanBang
12-12-2003, 13:26
Đệ ơi,không cần phải về quê làm gì cho khổ,huynh thấy các anh em trên LƯƠNG SƠN đều là người hiệp nghĩa,có gì cứ nhờ vả nhé,đừng ngại.
À này,nghề cũ của đệ là gì vậy,có dễ kiếm ăn không!!!

Mập
17-12-2003, 17:44
Đệ ngốc quá , muốn về quê làm ăn à , ko có đuợc đâu nha , đã lên đây rồi thì chịu khó tu thân duỡng tính , theo tụi này vài chục năm nữa là giầu ngay thôi mà , đang vui lại đâm ngang về quê về quán gì , muốn yên ổn làm ăn thì chịu khó đi tiểu đệ , các huynh đệ ko đối sử thô bạo với đệ đâu , còn nếu vẫn nhất quyết rửa tay gác kiếm thi xin ông em cứ việc nôn ra toàn bộ tài sản của mình , muốn thoát hả , khó lắm đệ ơi, tỉ muốn thoát về quê tung hoành mà đâu có đuợc , hu hu hu

Này ,về quê mà bắt nôn hết tài sản ra thì có khác gì dân xã hội đen đâu?
Tôi vất vả lắm mới kiếm được chút đỉnh để về nuôi vợ con mà sao không cho mang về ,mồ hôi nước mắt và cả máu của người ta cơ mà.Tôi cứ trốn về thì sao?thì phái KGB đi ám sát tôi à?Thế mà bảo là đối xử không thô bạo.Trời đất ơi,sao khổ thế,oa oa oa.

Mập
17-12-2003, 17:48
Đệ ơi,không cần phải về quê làm gì cho khổ,huynh thấy các anh em trên LƯƠNG SƠN đều là người hiệp nghĩa,có gì cứ nhờ vả nhé,đừng ngại.
À này,nghề cũ của đệ là gì vậy,có dễ kiếm ăn không!!!

Nghề cũ của đệ là nghề trộm gà,thỉnh thoảng cũng bắt được con chó.Bây giờ dân ta nuôi chó nhiều lắm,mà cái giống này nó cứ đến tuổi trưởng thành là lại chạy ra đường đi tìm bạn,hi`hi` ,gặp đệ lúc đó thì sẽ đáng đời những con chó có máu dê.

Kai
17-12-2003, 18:52
http://www.thuyhu.com/forum/images/smiles/icon_biggrin.gifhttp://www.thuyhu.com/forum/images/smiles/icon_biggrin.gifhttp://www.thuyhu.com/forum/images/smiles/icon_biggrin.gif
Kekeke hoá ra là nghề trộm đạo,nhưng mập ú thì đi chôm sao được

Cậu bé yahoo
17-12-2003, 19:03
nói chung đạo chích thì kiếm ăn cũng dc như iem rời luơng sơn tính cũng gàn một năm kiếm ăn cũng khá hĩ
----------->Bản chất thì tốt nhưng mà do dòng đời xô đẩy :d

LSB-RongLuaBacCuc
18-12-2003, 07:45
Thật đáng tiếc là LS ta chẳng có ai mập như huynh đệ. Sau này lỡ có kẻ tấn công LS thì ai sẽ xung phong lấy thịt đè người đây ? :cry:. Huynh đệ xuống núi thì cũng nên tu nhân tích đức một chút chứ đừng trộm gà trộm chó nữa nhé (thảo nào nhà mất mấy con gà trống choai mới biết gáy) Thôi thì kiếm cái nghề gì nó lương thiện một chút. Hay là qua nhà anh Huy_Aka anh ấy dạy cho cái nghề hoạn lợn, nghề này quanh năm không sợ thất nghiệp, làm được đồng nào thì cũng nên chắt chiu một chút, sau này còn an hưởng tuổi già. Hay huynh đệ làm được chút vốn kha khá thì ra mua cái Prudential cho nó chắc cú ?

LSB-Mèo Đen
18-12-2003, 12:55
uh đúng rồi đấy qua nhà Huy_Ak huynh đệ sẽ được dạy cho cái nghề hoạn lợn đấy, nghề này bây giờ làm ăn được lắm đó , mà ở lại Lươpng Sơn đi chứ đúng như bác RLBC nói rồi đấy, Mập ú như thế có lợi lắm ở lại mà bảo vệ Lương Sơn nghe.

Mập
21-12-2003, 17:07
Không làm nghề hoạn lơn đâu,có nghề nào hay hơn thì nói đi.Tiền nhiều thì nhiều thật nhưng mà ghê quá,với lại tôi nghĩ phải đề cho mọi sinh vật được tự do sinh sản chứ,không cho nó đẻ nữa thì là làm trái với tự nhiên.
Thà đi ăn trộm mang tiếng xấu nhưng mà không bị lương tâm cắn rứt.