PDA

View Full Version : Sưu tầm "Lấy pas rất đơn giản không cần virus"

boycodon
10-12-2003, 15:16
Cách này thì hoàn toàn hợp pháp .Chúng ta chỉ khai thác lổi của yahoo mà thôi .tôi khuyên các bạn nên dùng cách này vì cách này victim không dính trojan
Chúng ta bắt đầu nào
trong máy các bác muốn hack cần có Yahoo Messenger (dĩ nhiên). Sau đó download một công cụ có tên gọi là yahoofake, unzip nó vào ổ đĩa "C" (chắc chắn là file "yahoo.mdb" của yahoofake nằm trong ổ đĩa C, hoặc các bác có thể copy nó vào thư mục Yahoo! Messenger luôn cho chắc chắn ).
Kế tiếp, thí chủ vào thư mục Yahoo ! Messenger (C:\Program Files\YahooMessenger), tìm file "YPager.exe" và sửa nó lại thành "YPagerold.exe". Và bây giơ copy YPager (từ Yahoofake) vào thư mục Yahoo! Messenger . Xong
*****Khi mà victim xài Yahoo! Messenger thì ngay lập tức tên và pass dính vào C:\yahoo.mdb. Và khi các bác muốn mượn tên và pass của các victim từng xài nó, thí chủ chỉ cần open Yahoo!Messenger Window, bấm vào chữ Search ở phía dưới, sẽ xuất hiện một ô window hỏi các bác về registration code. các bác chỉ cần nhấn vào đó "login123" và click submit. các bác sẽ thấy ngay những tên và pass đã sử dụng qua máy đó*****
Note: 95% victim dùng yahoomail và yahoo! messenger giống nhau. Như vậy, các bác chỉ cần mượn được pass của yahoo! messenger bằng cách ở trên là đồng thời các bác cũng mượn luôn được pass của yahoomail của victim.

Còn phần mềm Yahoofake các bác có thể Load ở đây :
http://www.astalavista.com/tools/chatsystems/misc/
Chúc các bác nghịch vui vẽ!

gianghohiepkhach
18-12-2003, 16:45
heeee hay thật đó nhưng cái này chỉ lấy được pass ở máy mà mình cài trương chình này thôi còn muốn lấy pass ở các victim nơi khac' thì phải làm như thế nào

hac toan phong lyquy
12-08-2004, 17:37
Cái link của bác ko vào được, bác có thể gửi cho em qua địa chỉ [email protected] được ko

LSB-Dracula
17-08-2004, 18:35
Ối trời vớ vẩn quá! Mấy cái võ hủi ấy mà cũng đưa lên đây để doạ ai không biết nữa cơ chứ!
Nếu muốn thì hỏi đại ca đây chỉ cho một đống cách lấy pass mà chẳng ai có thể biết được! Và còn qua được cả NVA, Mcafee...!!!