PDA

View Full Version : Cứu giúp với các anh hùng, nữ hiệp ơi!

Hái Hoa Dâm Tặc
04-12-2003, 16:20
Báo cáo các anh hùng, nữ hiệp em ở dưới kia bị quan phủ bắt bớ không đất dung thân, em chạy khắp nơi thấy Lương Sơn Bạc anh hùng tụ họp chống lại triều đình cũng le te lên đây nhờ vả, mọi người giúp đỡ em đừng bắt em cho quan binh, chúng nó xử chém em mất. Các huynh, tẩu nghĩa khí ngút trời em không dám với cao chỉ xin một chân sai vặt thôi, xin các huynh tẩu thu nhận :(

best_bai
04-12-2003, 16:23
Chuyện gì chứ chuyện đó thì quá yên tâm,chả cần mấy ông đi đánh nhau mà riêng đội ngũ các bà ở LSB đã nổi danh đông tây kim cổ rồi,ông bạn cứ yên tâm.

kelangthang
04-12-2003, 19:04
Báo cáo các anh hùng, nữ hiệp em ở dưới kia bị quan phủ bắt bớ không đất dung thân, em chạy khắp nơi thấy Lương Sơn Bạc anh hùng tụ họp chống lại triều đình cũng le te lên đây nhờ vả, mọi người giúp đỡ em đừng bắt em cho quan binh, chúng nó xử chém em mất. Các huynh, tẩu nghĩa khí ngút trời em không dám với cao chỉ xin một chân sai vặt thôi, xin các huynh tẩu thu nhận :(

Ủa chứ sao mà bị bắt dzậy ? Có thể nói ra để anh em tham khảo được hông ? Nhưng mà hông sao đâu đã bước lên núi LS thì là người 1 nhà , bà con LS sẽ bao trợ cho huynh .

best_bai
05-12-2003, 11:22
CHắc ông anh con gái nhà lành không đong lại cư nhằm con gái hoàng thượng mới đong chứ gì,thế thì chú lên đây là đúng bởi vì hầu như hảo hán nào trên LS chả thế :D:D:D

LSB_Vô tình tiên tử
05-12-2003, 11:34
He he he... yên tâm, lên đây thì không bị triều đình bắt đâu, mà chỉ bị các nữ hiệp xử lý nội bộ thôi. Báo trước nha, các nữ hiệp trên đây ghê có tiếng đó. :twisted:

vuachua
05-12-2003, 11:35
Vav a` len nha tui cho o nho ne nha tui ngheo nhat lsb nhung cung ko den loi de ban chet doi dau ok tui hay thuong nguoi bi lam ma kha`kha`nhung ma cung co luc thuong qua dang kho do ban a` cho so ban la nguoi ko tot thi lo moi bat thui the thi ko cho o dau day ok
Anh chang tot bung

best_bai
05-12-2003, 16:13
He he he... yên tâm, lên đây thì không bị triều đình bắt đâu, mà chỉ bị các nữ hiệp xử lý nội bộ thôi. Báo trước nha, các nữ hiệp trên đây ghê có tiếng đó. :twisted:
Ngày trước nghe tin đồn vẫn chưa tin lắm nhưng bây giờ thì thực sự tin rồi,chắc cầm đầu đám ả dã man là vô tình tiên tử và ngoc diem diem ba,sau này phải tránh xa mới được,run cầm cập

LSB_Vô tình tiên tử
05-12-2003, 17:16
Hân hạnh hân hạnh, được huynh đệ phong cho chức cầm đầu.

Bổn tiên tử chỉ là một cá nhân nho nhỏ trên Lương Sơn, đâu dám nhận danh tiếng to tát như thế. Huynh đệ nói thế lại làm cho Bổn tiên tử bị cuốn vào cơn sóng gió trên đỉnh Lương Sơn này mất. Bổn tiên tử mong huynh đệ suy nghĩ lại đừng khoác cho cái danh như thế, khổ lắm. :twisted:

TIEU LONG NHI
08-12-2003, 10:54
nếu em là thành viên của lương sơn mà bị nạn thì huynh sẽ kéo hết các huynh đệ ở lương sơn, xuống giải thoát cho em

Hái Hoa Dâm Tặc
08-12-2003, 11:13
May quá, không bị quan binh bắt là em mừng quá trời quá đất rồi, còn các vị nữ hiệp ở đây xử trí em sao cũng được, được các vị nữ hiệp ở đây xử trí thì hạnh phúc cho đời em quá còn gì nữa, mĩ mãn lắm cơ :lol:
To:Votinhtientu2008: Chị cầm đầu ở đây có gì giơ cao đánh khẽ cho em được nhờ, hay tỷ tỷ nhận em là đệ tử , em xin hứa sẽ cúc cung tận tuỵ trung thành với chủ công tỷ tỷ, da ngựa bọc thây chẳng thay lòng, dù tỷ tỷ có bảo em nhảy từ mái nhà cao 20m em cũng sẽ.... không bao giờ nhảy ( đau lắm tỷ ơi), tỷ cứ bảo em an cái giè ngon ngon xem, em hứa sẽ không phụ lòng nâng đỡ của Vô tình tỷ :o

LSB-KiemThan
08-12-2003, 11:13

Ủa chứ sao mà bị bắt dzậy ? Có thể nói ra để anh em tham khảo được hông ? Nhưng mà hông sao đâu đã bước lên núi LS thì là người 1 nhà , bà con LS sẽ bao trợ cho huynh .

ke ke kelang thang ko đọc nic của nó à hai'hoada^m ta.c a` hô hô người ta nói nôm na là hiếp dâm đó tội này phạt từ 3-7 năm tù ( ko bít chú có giết người diệt khẩu ko nữa thì cộng thêm tầm 20 năm nữa ) :lol:

VangTrangDang
16-12-2003, 12:14
:D, Hái hoa hiền đệ! Tỷ rất muốn được đón đệ về nhà làm chân giúp việc, chẳng hay ý đệ có thuận nương trú trong dinh cơ bé nhỏ của tỷ hay ko? Cơm ngày ba bữa, tiền muốn bao nhiêu cũng có. Chỉ cần đệ hứa là chỉ hái hoa ở nhà tỷ, ko hái hoa dại ngoài LS, kẻo ng` ta lại đến nhà tỷ bắt vạ. Tỷ sống phóng khoáng lắm, nên đệ khỏi lo chuyện đang đêm phải thòng dây nhảy lầu chạy trốn. :wink:

LSB-Mat_naDH
16-12-2003, 14:12
Hi,VTD tớ vào đây thấy Hái hoa_dâm tặc đang muốn làm chân giúp việc,định thuê,ko ngờ cậu lên tiếng thuê rồi :D.He he vậy tớ rút.
Hái hoa_dâm tặc : huynh đệ đồng ý làm chân giúp việc cho VTD đi,đảm bảo ko bị chết đói hay bị quan binh truy bắt đâu lại muốn bao nhiêu tiền cũng có--->ko có chỗ nào sướng hơn đâu :D.

Hái Hoa Dâm Tặc
16-12-2003, 18:29
Không ngờ hái hoa tại hạ chân ướt chân ráo lên LS lại được nhiều tỷ muội iu ái vậy, he he he.. :dance: tương lai sáng chói chả mấy chốc mà ấm chỗ ở LS. Đa tạ VTĐ và MN có dạ quan hoài, HHDT này nguyện ở tịt mãi LS không lò mò đi đâu nữa .
Có 2 người ở đây bảo lãnh cho tại hạ thì đúng là trời ban ân phước rớt nhầm sao quả tạ chả mấy mà tai bay vạ gió tùm lum.
to: Vang Trang Đắng: Yên tam đê dù bao cách trở đường xá xa xôi bụi mịt mùng tại hạ cũng lê bước chân Hái hoa đến nhà VTĐ ăn vạ cho bõ công VTĐ mời mọc chỉ sợ lúc đó VTĐ muốn đuổi đi chả được thôi :cool:

VangTrangDang
17-12-2003, 10:56
:D, Hái Hoa đệ quả có tài trí hơn người. Bổn nương mới gợi một câu đã ngộ ngay thâm ý sâu xa, quả là chẳng bõ công bổn nương đã mời mọc. Vậy hiền đệ tính chừng nào ghé chân tới tệ xá của bổn nương thì báo cho bổn nương 1 tiếng. Rượu thịt bổn nương tuy đạm bạc nhưng tràn trề, hiền đệ cứ mặc sức mà chiến thoả thuê.
chỉ sợ lúc đó VTĐ muốn đuổi đi chả được thôi
Hiền đệ lại suy nghĩ quẩn, cứ thuận việc mà làm, bổn nương tâm tính rất mát mẻ, đã mến ai thì chẳng phụ bạc bao giờ. Đừng nghĩ đến những chuyện vặt vãnh ấy nữa.

VTĐ

LSB-Mat_naDH
17-12-2003, 13:08
Chúc mừng cậu nhé,thế là đã thuê được HHDT rồi :15: ,he he he điều kiện cậu đưa ra tuyệt thế ,chắc chắc HHDT ko ra ngoài rồi :mrgreen: ,tớ mà là nam nhi thì cũng xin một chân đến tệ xá của cậu .
Cậu có định tổ chức tiệc rượu mừng HHDT ko?,cho tớ ăn ké với ,đang thèm rượu thịt lắm mà chẳng thấy nhà nào mở tiệc để đi ăn chực cả :02_grin:

To Hái hoa_dâm tặc: nói thì phải giữ lời đấy nhé ,huynh đệ mà còn ra ngoài lung tung thì MN thay mặt VTD chặt chân huynh đệ luôn ,nhốt trong phòng kín :15: .

thieugialamhung_cantho
22-12-2003, 19:36
ỐI ối ! cho huynh tham gia với có tiệc mà định ăn 1 minh à coi chừng mắc ngẹn nghe ! chi bằng cho huynh tham gia buổi tiệc với , huynh cũng thèm rượu thịt lắm , đã lâu rồi huynh ko được ăn tiệc mừng rồi ./.

VangTrangDang
23-12-2003, 08:47
Mặt Nạ bằng hữu, VTĐ vốn chẳng hẹp hòi chuyện khoản đãi bạn bè bao giờ. Nhưng bữa tiệc hôm nay là bữa tiệc thân mật, gọi là cho đệ ấy chóng quen với công việc mới. Nếu thêm người lạ e rằng sẽ hỏng việc mất.
Nếu bằng hữu ko chê, xin ghé tệ xá của VTĐ vào hôm khác, VTĐ sẽ khoản đãi hết lòng. :D

LSB-Bo_doi_gai
20-01-2004, 17:21
:))

LSB-Kaiser
21-01-2004, 17:43
no vấn đề ở đây chuyên thu nạp thành phần như vậy
nhưng huynh đừng để các vị ở đây truy nã nhé

baochuagiangho157226
02-07-2004, 19:31
Huynh đài cứ yên tâm đi à
Với bọn quan binh tép riu đó thì
cac vị nữ hiệp trên đất Lương Sơn nay chỉ cần Hắttttttttttt Xì một phát la bay đến tân trời luôn à
Bọn quan binh thì cũng giông anh em chúng ta hết thôi à
Cung cảnh ngộ má

tuoi nho tai cao
02-07-2004, 19:35
mọi người có tiệc gì thía có thể cho tại hạ tham giự được không tại hạ thích nhất là được tham giự những bữa tiệc mà anh em ở LS tổ chức :D:D:D nghe nói rất là linh đình :D:D:D

Hà Sáo
03-07-2004, 13:55

oài huynh đài cứ yên tâm ở trên này đi nếu bọn quan phủ nó có mò đến đây thì tại hạ xin cho bọn nó 1 chưởng là biết tay ngay thôi mà
chúc huynh đài vui vẻ

Nu_hiep_xinh_dep
04-07-2004, 15:12

Này người kia , tại sao ngươi lại bị quan phủ truy sát vậy ???? nhưng không sao đã lên LSB này thì quan phủ hay là hoàng thượng cũng phải nể sợ núi LSB , cho nên ngươi chẳng cần lo LSB này uy danh có tiếng trên giang hồ đấy vậy nên cứ yên tâm mà làm ăn trên LSB chỉ cần nhà ngươi không '' trêu hoa ghẹo nguyệt '' là khong sao :=

cong_tu_bang_gia
04-07-2004, 15:31
Nhìn cái nick của chú là anh biết chú bị bắt vì tội gì roài.Mà cái tội của chú mà lên LS này thì bị nặng hơn đoá.Mau mà chạy đi tìm chỗ khác đi.Hay là cho chú vào KNV của vợ chồng anh nhé