PDA

View Full Version : Anh là người em vừa nhìn thấy đã yêu

Mập
03-12-2003, 15:59
Anh thân yêu,à quên ,tên anh là gì nhỉ?Vâng,em xin lỗi.Nhưng vừa nhìn thâý anh là em đã thấy yêu anh rồi.Anh đẹp trai quá đi,anh biết không,để yêu anh em đã phải bỏ thằng bạn trai trước của em đấy.Anh là thằng,à quên,em xin lỗi ,anh là người rất đẹp trai,đẹp trai hơn tất cả 12 thằng người yêu trước của em.Sao anh lại nhìn em như thế,anh không thích à?Nhưng mà em nói cho anh biết nhá,con này đã thích thằng nào thì thằng đấy đừng có mà hòng chạy.

yeunhamconhonbosot
03-12-2003, 16:42
Chạy mà làm gì hả em, người ta nói chạy trời không khỏi nắng mà. Anh quyết định rồi, anh sẽ ở lại đối mặt với một người ác phụ như em. Đừng hỏi anh sẽ làm thế nào để có thể xử lý được em, đó là bí mật không thể bật mí được em yêu ạ. Cho anh hỏi thật một câu nha, có đúng là em đã bỏ 12 thằng để yêu anh không, nếu đúng thì anh sẽ là "thằng" thứ 13 đấy nhỉ, một con số không mấy tốt lành đâu em ạ, phải nghiên cứu kỹ đã chứ. Nếu muốn chạy thì cứ chạy đi, anh không đuổi theo em đâu, cưng ạ.

cogaingaytho
03-12-2003, 17:31
Vừa nhìn đã yêu ...hì hay đây !
Tui thi đã rất nhiều lần như thế rùi...uh chỉ thích thôi ...Trời người ấy đi qua & trong lòng chợt thấy xao xuyến ...ngại quá cơ ..Muốn nhìn thây người ấy mỗi lần có cơ hội đi qua , chỉ cần nhìn thoáng thôi ...but thỉnh thoảng gặp phải ánh mắt của người âý ...đỏ mặt ...but lần sau cứ thế ...
Chợt người đó thoáng qua ...ngắm...& rùi mọi thứ như ngừng lại trong giây lát ...& rùi nmgười ấy như co linh tính ...4mắt nhìn nhau ...
Hỡi hoàng tủ of lòng tui ơi...nhớ ... quên & rùi hình bóng ấy phai nhạt đi...Người ấy học khác tầng ...
Quên rùi bóng hình xa ...
Công chúa ếch ...
happy girl

Ayumi
26-01-2005, 20:32
Anh yêu dấu....
Sao anh lại nói những lời như thế ra cơ chứ. Sao anh lại làm như vậy với con này như thế . Anh có biết cả cuộc đời con này không thiếu được anh không . Lắm lúc muốn phát điên, lắm lúc muốn phát khùng lên vì anh, anh có biết không ?
Còn thằng kia là thằng nào, để con này sử lý .. Vì sao nó dám cướp anh của con này cơ chứ. Nó chẳng biết trời cao đất dầy là gì cả ..
Grrrrrrrrrrrrrrrrrr