PDA

View Full Version : Em xin nghiêng mình chào các vị!

Bup mi nhon
03-12-2003, 12:59
Em kính chào các huynh tỷ ạ. Nghe nhỏ bạn dụ dỗ dữ quá nên liều mạng lên núi ẩn cư 1 chuyến xem sao. Không ngờ dạo qua 1 lượt thì chẳng muốn về nữa.Thui thì xin các huynh tỷ cho em 1 hốc nào đó để ở chung với nhá! Hehe, hy vọng là em sẽ tìm được 1 anh hùng hào kiệt đội trời đạp đất tự nguyện nấu cơm rửa chén cùng em. :wink:

cobeyeudoi
03-12-2003, 14:25
chào nhe, cho muội muội làm quen với nhe, muội muội tên thảo vy, còn tỷ tỷ tên gì vậy, gọi tỷ tỷ vì muội mới có 14t thôi, chắc tỷ lớn hơn phải hông, cho bắt tay làm quen nhé

Anonymous
03-12-2003, 15:07
Chào muội, rất mừng khi được đón chào muội gia nhập lương sơn này. Hy vọng là muội sẽ có nhiều đóng góp cho lương sơn để cho anh em trên này học tập nhé.

Ta Dinh Truong
03-12-2003, 17:29
Kính cẩn nghiêng mình chào đón muội gia nhập LS , lởi giới thiệu ấn tượng lắm , cho huynh làm wen zới nha ! huynh tên Tú , còn muội tên zì , àh có thể cho huynh xin nick yahoo của mm được hông ?

kelangthang
03-12-2003, 18:07
Em kính chào các huynh tỷ ạ. Nghe nhỏ bạn dụ dỗ dữ quá nên liều mạng lên núi ẩn cư 1 chuyến xem sao. Không ngờ dạo qua 1 lượt thì chẳng muốn về nữa.Thui thì xin các huynh tỷ cho em 1 hốc nào đó để ở chung với nhá! Hehe, hy vọng là em sẽ tìm được 1 anh hùng hào kiệt đội trời đạp đất tự nguyện nấu cơm rửa chén cùng em. :wink:

Ở chung hốc dzới huynh nè muội !!! Nói giỡn dzậy thôi chứ rất vui được làm quen dzới muội đó ! Mà sao muội hổng nói tên mình để huynh đệ cùng biết luôn ?

LSB-YenThanh
03-12-2003, 18:20
Chào mừng muội ra nhập lương sơn ,này sao muội lại nói rằng tìm một người nào để rửa bát rửa trén cho muội hả ,vậy muội coi anh hùng hảo hán lương sơn chỉ có vậy thôi ư

tuxedo_matna_t
03-12-2003, 20:20
Huynh tình nguyện nấu cơm rủa chén cùng em nè. Em tên gì vậy? Cho huynh nick yahoo của muội nhé. Huynh đang cô đơn nè.

seta
03-12-2003, 21:08
chà bị dụ sao thế lên đây coi chừng bị dụ nữa đấy nha giống anh thì tiêu
hihi
chào mừng muội đến LSB chơi nhé

Bup mi nhon
04-12-2003, 13:11
Ui chu choa ơi, thiệt tình là em hạnh phúc quá. Quả thật tin đồn không ngoa, các anh hùng nữ hiệp sơn trại ta có vẻ đoàn kết tương thân tương ái dzữ.Hì hì, em sẽ cố gắng hết sức để đáp lại tấm thịnh tình này :wink: .
To cobeyeudoi: Nick của muội hay thiệt á, nghe là muốn iu rùi, kêt tình tỷ muội nhé!
To THIEN THAN CUA TOI: Hihi, muội chỉ dám học tập mọi người thui, muội hứa sẽ cố gắng, co' gì huynh giúp đỡ muội nhé!
To ta Dinh Truong : ui, huynh làm muội tổn thọ mất, rất vui được kết huynh muội .Muội tên Thanh, Trần Đức Duyên Thanh.
To Kelangthang: Hì hì, muốn ở chung hốc với huynh thì cũng phải cho muội từ từ tìm hiểu chứ, tên muội giới thiệu rùi đó, còn huynh?
To LSB Kiep_ve_sau: ui, làm sao muội dám coi anh hùng hảo hán LS chỉ có vậy chứ. Nhưng vừa anh hùng oai dũng ngoài XH vừa biết chia xẻ gian khổ với gia đình thì mới là người lý tưởng, phải ko?
To tuxedo_matna_t: hihi, muội mê Thủy thủ mặt trăng lắm, huynh cũng vậy à?
To seta: giống anh là sao, em ko hiểu, chẳng lẽ anh bị dụ nhiều lắm à, chắc thật thà quá chứ gì? Hihi, khỏi lo cho em đi, coi vậy chứ em "ma lanh" lắm, ko dễ dụ đâu!

best_bai
04-12-2003, 16:28
Anh em mình xem ra có duyên phết,đều là thành viên mới,anh cũng đang đi tìm hôc đây hay anh em mình tự tạo hốc đi :D:D:D

kelangthang
04-12-2003, 18:52
Tên của muội hay quá à ! Trần Đức Duyên Thanh hả ? Tên của huynh xấu lắm hông có đẹp bằng muội đâu ... Tên của huynh là Bảo !!! Muội có đồng ý ở chung hốc dzới huynh hông đây ? Hốc của huynh lớn lắm đủ để 3 người ở lận đó

seta
04-12-2003, 23:20
To seta: giống anh là sao, em ko hiểu, chẳng lẽ anh bị dụ nhiều lắm à, chắc thật thà quá chứ gì? Hihi, khỏi lo cho em đi, coi vậy chứ em "ma lanh" lắm, ko dễ dụ đâu!

thế sao anh cũng khôn lắm ấy chứ nhưng mà không hiểu sao lại bị đưa lên đây nữa nè mà em vào đây coi chừng mấy tên con chai đó nha dụ gái lắm đó :lol:

LSB_Vô tình tiên tử
05-12-2003, 09:02
he he he ... seta đã doạ người ta rồi.

Tỷ xin nghiêng mình chào lại muội. Muội nói đúng lắm, trên Lương Sơn này lên rồi không muốn xuống. Hy vọng muội sẽ có những giờ phút vui vẻ cùng với mọi người trên này. Có gì không hiểu cứ hỏi tỷ nhé. Bật mí nhé: Các anh hùng Lương Sơn to mồm thế thôi nhưng cũng vui tính và dễ thương lắm. :lol:

best_bai
05-12-2003, 09:50

thế sao anh cũng khôn lắm ấy chứ nhưng mà không hiểu sao lại bị đưa lên đây nữa nè mà em vào đây coi chừng mấy tên con chai đó nha dụ gái lắm đó :lol:
Đúng em nên cẩn thận với đám con trai ở đây nhất là gã seta ý,em vừa vào mà gã đã nghiêng mình tán em rồi,em nhớ cẩn thận đó.

kelangthang
05-12-2003, 11:05

Seta nói đúng đó muội ! Mấy đứa con trai trên này ưa dụ gái lắm ! Nhất là Seta đó ... Đừng nghe Seta nói , nghe huynh nói nè ... :P

best_bai
05-12-2003, 11:19
HEHEHE,nàng ta vừa mới lên LSB mà đã bắt gặp hai ông dụ gái hạng nhất rồi,nào thì đầu tiên là se ta,thứ hai là ke lang thang,và e chừng tại hạ cũng gia nhâp với,thứ 3 là best_bai :D:D:D:D

sat thu lang cua
05-12-2003, 11:20
trời ơi con trai bon anh lào có dụ con gái bon em hoi lào mà em lại nói vậy oan cho bọn anh lam muội ơi bọn anh co tán con gái tụi em thì sao phai lên mang làm chi cho mệt anh cứ đến tận nhà anh tán chư hihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bup mi nhon
05-12-2003, 14:18
Ui, không ngờ mấy huynh tỷ vui tính phết, hihi.
To Vô tình tiên tử 2008: muội rất mừng là được tỷ quan tâm đến, muội chưa quen ai cả, hay tỷ nhận muội làm em kết nghĩa được không?
To Kelangthang:hic, huynh cứ đào 1 mình đi vậy, khi nào muội cảm thấy...an toàn, muội sẽ vào ở ké, chứ tình hình này thì phải đề cao cảnh giác mới được, hehehe!
To best_bai: cám ơn huynh nhìu nhìu nha, nhờ huynh hù nên muội mới bít đường mà...né mấy huynh ra, kẻo bị dụ thì chit, hì.

best_bai
05-12-2003, 16:07
Ui, không ngờ mấy huynh tỷ vui tính phết, hihi.
To Vô tình tiên tử 2008: muội rất mừng là được tỷ quan tâm đến, muội chưa quen ai cả, hay tỷ nhận muội làm em kết nghĩa được không?
To Kelangthang:hic, huynh cứ đào 1 mình đi vậy, khi nào muội cảm thấy...an toàn, muội sẽ vào ở ké, chứ tình hình này thì phải đề cao cảnh giác mới được, hehehe!
To best_bai: cám ơn huynh nhìu nhìu nha, nhờ huynh hù nên muội mới bít đường mà...né mấy huynh ra, kẻo bị dụ thì chit, hì.
Trời ơi muội nói thế sai rồi,sao lại né chứ,thế thì làm bạn nhé,nick huynh là best_bai2003,còn nick muội là gì ?

kelangthang
06-12-2003, 11:51
To Kelangthang:hic, huynh cứ đào 1 mình đi vậy, khi nào muội cảm thấy...an toàn, muội sẽ vào ở ké, chứ tình hình này thì phải đề cao cảnh

Hông đâu muội à ! Huynh đã đào xong rồi mà chỉ chờ ngày muội dzô ở chung thôi à chứ đâu cần muội phụ đào đâu . Mà sao muội phải đề cao cảnh giá dzới huynh dzậy ?

vuachua
06-12-2003, 12:07
Bup mi nhon trích dẫn:
Em kính chào các huynh tỷ ạ. Nghe nhỏ bạn dụ dỗ dữ quá nên liều mạng lên núi ẩn cư 1 chuyến xem sao. Không ngờ dạo qua 1 lượt thì chẳng muốn về nữa.Thui thì xin các huynh tỷ cho em 1 hốc nào đó để ở chung với nhá! Hehe, hy vọng là em sẽ tìm được 1 anh hùng hào kiệt đội trời đạp đất tự nguyện nấu cơm rửa chén cùng em.

Chào em!
Anh cũng không biết là anh có phải là 1 anh hùng hào kiệt như em muốn không. Nhưng mà anh có thể cho em 1 chỗ chú thân qua ngày, anh chỉ cần em làm được những điều như em đã nói, nếu thời gian đưa ta đến bên nhau, thì anh hứa sẽ đem hạnh phúc và niềm vui đến cho em. Anh sẽ làm cho em hạnh phúc hơn bất kì lúc nào. Nếu em đồng ý thì hãy gọi điện cho anh 045743911 Thắng đẹp zai

o0o_AlexMack_o0o
06-12-2003, 12:50

Ở chung hốc dzới huynh nè muội !!! Nói giỡn dzậy thôi chứ rất vui được làm quen dzới muội đó ! Mà sao muội hổng nói tên mình để huynh đệ cùng biết luôn ?

vuachua
06-12-2003, 13:13
Em kính chào các huynh tỷ ạ. Nghe nhỏ bạn dụ dỗ dữ quá nên liều mạng lên núi ẩn cư 1 chuyến xem sao. Không ngờ dạo qua 1 lượt thì chẳng muốn về nữa.Thui thì xin các huynh tỷ cho em 1 hốc nào đó để ở chung với nhá! Hehe, hy vọng là em sẽ tìm được 1 anh hùng hào kiệt đội trời đạp đất tự nguyện nấu cơm rửa chén cùng em.

Hiiiiii EM
anh đây rất sẵn lòng lam người ăn cơm và săn lòng để cho em rủa chen lè đến đây anh sẽ cho em môt ngôi nhà mà em không cần phải rưa đâu anh sẽ thêu cho em một người oxin lếu đồng thì nhăn anh nhé

Bup mi nhon
07-12-2003, 13:51
Hic, đúng là...vua chúa, nói chuyện mà thường dân đọc tới đọc lui cũng chẳng hiểu gì cả.Thui em hông dám ở chung với vua đâu, anh đi tìm công chúa hoặc hoàng hậu vậy, hì.

1410
07-12-2003, 13:58
mm sao như vậy được chứ đã nên lương sơn thì đều là anh em một nhà rùi đâu có thể để cho mm phải ngủ trong hốc nào đó được anh em lương sơ có nhiều nhà lắm nhất là mấy vị đầu lĩnh đó mm xem vị nào nhiều nhà thì vào làm 1 cái híc nhưng mà phải kiểm tra trước nhé nên tìm vị đầu lĩnh nào chưa có vợ ấy híc chứ nếu vào nhà những vị đầu lĩnh nào có tới 4-5 bà vợ thì ko thoát được đâu.

LSB-KiemThan
07-12-2003, 14:34
Hic, đúng là...vua chúa, nói chuyện mà thường dân đọc tới đọc lui cũng chẳng hiểu gì cả.Thui em hông dám ở chung với vua đâu, anh đi tìm công chúa hoặc hoàng hậu vậy, hì.

he` vậy muội về ở vơi huynh đi ,huynh chằng có rì nhìu chỉ có 1 căn nhà 4 tâng với 1 con xe thui chúng ta sẽ la` 1 căn nhà lầu 2 trai tim kim cương nhé

alexmack_81
07-12-2003, 15:02

hi vọng huynh sẽ là một nửa của muội có được không vậy??/truớc kia huynh cũng có bít thuỷ Hử đâu??(cũng bị dụ dỗ như muội mà)

TIEU LONG NHI
08-12-2003, 19:59
Nếu muội đã lên lương sơn thì muội đã trở thành thành viên của trại lương sơn rùi đấy muội khỏi lo việc cơm nước vì đây đã co huynh lo cho muội rùi ........hi :wink:

Bup mi nhon
13-12-2003, 20:48
Hì hì, thôi chưa cần huynh lo đâu, để muội tự lo được rồi. Khi nào chán lo một mình muội sẽ nhờ huynh nhé, mong là lúc đó huynh ko từ chối!

thieugialamhung_cantho
22-12-2003, 14:16
chào em ! xin em đừng nghe lời ngon ngọt ấy,anh là người thật tình đây,nếu em mà chon nó thì khổ cả đời.Thôi thì em chọn anh đi,anh hứa sẽ đem lại hanh phuc chân tình nhất của cuộc đời anh,lúc nào cũng vậy anh sẳn sàng dang rộng đôi tay để đón em,tình yêu của anh dành cho em con cao đẹp hơn cả tình yêu của ROMEO và JULIET nữa,anh hy vọng em sẽ chon anh

thieugialamhung_cantho
22-12-2003, 14:21
chào em ! xin em đừng nghe lời ngon ngọt ấy,anh là người thật tình đây,nếu em mà chon nó thì khổ cả đời.Thôi thì em chọn anh đi,anh hứa sẽ đem lại hanh phuc chân tình nhất của cuộc đời anh,lúc nào cũng vậy anh sẳn sàng dang rộng đôi tay để đón em,tình yêu của anh dành cho em con cao đẹp hơn cả tình yêu của ROMEO và JULIET nữa,anh hy vọng em sẽ chon anh