PDA

View Full Version : NGƯỜI YÊU ƠI !

cobecuaanh
26-11-2003, 07:43
Rồi tất cả chỉ còn lại trong mơ , anh và đi như cơn gió thoảng . Em ngỡ ngàng trước hạnh phúc anh trao rồi bàng haòng khi anh bỏ đi...Em ngơ ngác như con nai vàng trong chiều thu lá rụng . Tai sao tất cả những người em yêu thương đều bỏ em đi như thế? hay là tại em không tốt ? có phải không anh?
Kìa có phải anh không? _ Anh ơi , em hốt hoảng gọi anh , rồi giật mình tỉnh dậy ,thì ra chỉ là giấc mơ! VẬy mà...
Anh đã đi lâu lắm rồi sao em vẫn còn bao ám ảnh , anh như hiển hiện quanh đây , ánh mắt , bờ môi
Người yêu ơi , xin hãy quay về với em !
Người hãy quay về , trao cho em những nụ hôn nồng ấm , những ánh mắt ngọt ngào , em không thể thiếu anh !!!!!!!!!!!!
Cố gái nhỏ vẫn chờ anh trong khắc khoải ...

backieuphong
27-11-2003, 16:00
anh nhớ em nhiều lắm mà trong lòng anh ko thể nào nói ra tiểu còi ơi
anh thiệt lòng đó trong tim anh chi có hình bóng củaem mà thôi

cobecuaanh
30-11-2003, 20:13
Anh nói thật hay chỉ là để an ủi em thôi? . Nếu thật chỉ có mình em trong trái tim anh sao anh lại ra đi như thế ? Người yêu ơi, nhớ người nhiếu lắm !!!

cobecuaanh
06-12-2003, 10:16
Ngay` 6/12/03
Anh thân yêu !
Mùa lạnh rồi anh có nhớ không anh? Những ngày thàng chúng mình bên nhau sẽ mãi đọng lại trong tâm trí em . Ồ , cánh chim kia bay về đâu , về phương nam ấm áp? Nơi đó có người thương yêu của em , ước gì em cũng bay được để đến bên anh !!!
La' thư này thay tình em chan chứa gửi đến anh yêu của em . Mỗi tháng ngày xa là bằng cả năm đằng đẵng , Anh nhớ giữ sứ khỏe nhé anh .
Chiếc áo em gửi anh nhớ mang vào , ấm lòng em anh nhé ! Công việc của anh dạo này ra sao? Tấm ảnh anh gửi về nhìn anh gầy qua' , em thấy xót xa lắm anh biết không?
Mỗi khi nhớ tới anh em lại thấy cồn cào lên như cả ngàn vết kim châm , chúng mình vì hoàn cảnh mà phải xa cách quá, biết khi nào mới được gần nhau ?
Anh thương yêu của em , em mãi bên anh ngay cả trong giấc mơ
Hôn anh ngàn lần !!!!!!hồi âm cho em anh nhé....

son dai ca
30-01-2004, 16:10
Em yêu của anh, em cũng phải biết rằng anh nhớ em rất nhiều. Kể từ khi em đi xa anh luôn đêm ngày mong nhớ hình bóng em trở về nhưng sao em không trở về trong vòng tay anh để anh mãi phải ngồi nơi đây một mình nhớ em......Anh đã làm rất nhiều để quên đi hình bóng em nhưng nó cứ ẩn hiện vật vờ trong tâm trí của anh nó hiện hữu trong từng đồ vật trong nhà . Nó làm anh không nguôi nhớ đến em,.....nếu có thể em hãy trở về với anh, anh luôn dang rộng đôi tay đón em trở về.

Bạch Đế
05-02-2004, 16:42
NGuo`i yeu oi em co' bie't anh yeu em nhie`u de'n mu'c na`o ko.Tu` khi em bo anh ra di vo'i tha`ng do' bie't bao dem anh da ho'i han vi` mi`nh da da'nh ma't em.Du` bie't em cung ra't yeu anh nhung anh ko du can dam de no'i he't lon`g vo'i em va` tha`ng do' no' nhanh mo`m hon anh va` no' duoc co`n anh thi` ra di`a.Truo'c khi em de'n vo'i no' em da hen anh ra va` no'i he't tam ti`nh cua em vo'i anh nhung anh la` 1 ke ngu da`n mac du` ra't yeu em nhung anh lai noi:Anh chi coi em la` ban .Tro`i oi anh da tan na't tra'i tim khi phai no' ra die`u do';anh du'ng la` 1 ke ngu dai he`n nha't de'n ngu xuan.Hay tha thu' cho anh

LSB-Akazumi
06-02-2004, 13:55
Em !
Giá như chúng mình hiễu nhau hơn em nhỉ
Giá như anh ko nói như vậy thì có lẽ chúng ta đã ko xa nhau phải không
khi xa em rồi anh mới hiểu ra rằng anh yêu em nhiều lắm, nhiều thật nhiều
Giá như thời gian quay trở lại anh sẽ ko làm thế, giá như anh có thể gặp em ,giá như anh có thể dựa vào vai em ,giá như anh có thể trở về những ngày tháng xưa ,anh muốn được hét to lên rằng Anh yêu em yêu nhiiều thật nhiều ... không có hình bóng ai ngoài em,không có ai thay thế được hình bóng của em trong lòng anh. Em là duy nhất trong đời anh. Em chính là vì sao soi sang trong lòng anh . Anh yêu em là yêu tất cả,anh bỏ qua tất cả dù có những lúc em làm anh rất buồn anh yêu em rất nhiều,rất rất nhiều thế mà giờ đây Anh lại phải ngồi đây để đếm từng giây từng phút để nhớ về em , về mối tình chia xa của chúng mình ,kỷ niệm tràn về mang theo bao nổi nhớ những ngaỳ xưa chúng mình chung một con đường cùng chung một trái tim và hơi thở .
thật là một mối tình thơ mộng và đẹp đến chừng nào phải không em ? nó như một cơn mưa đến vào một ngày mùa hạ , một ánh nắng của ngày mùa đông ,. một bản nhạc vui khi lòng ta đang trống vắng , đâu đó vẫn còn tiếng cười trong trẽo ánh mắt long lanh vầ hồn nhiên khi chúng mình hẹn gặp
Em à!
Trước đây em đã từng nói rằng "yêu anh" thế mà anh cũng ko thể hiểu có phải đó là lời nói từ trái tim của em, hay là vì điều gì khác nữa.Một từ "yêu"nói ra thì quá dễ dàng đối với em có phải ko?nên em đã vô tình làm tan nát trái tim anh.Còn anh thì bao ngày qua vẫn nâng niu điều đó,hy vọng vào tình yêu đó của em.Sao em nhẫn tâm đến như vậy? Nếu em hiểu được tình yêu thiêng liêng và đẹp đẽ như thế nào?thì chắc rằng em sẽ ko bao giờ làm thế với anh,hay với bất kỳ người nào đâu phải ko?Anh đã hoàn toàn sai lầm khi đặt quá nhiều niềm tin vào tình yêu,và giờ đây anh phải ôm chọn nỗi sầu. .Tình yêu đối với em chỉ có vậy thôi sao?chỉ vì 1 câu nói lỡ miệng của anh mà em có thể phủi tay như vậy hay sao ?Anh tin rằng sẽ có một ngày nào đó em hiểu ra điều đó chẳng phải là tất cả đâu,em ạ.Anh sẽ để cho em được vui vẻ bên những giấc mơ thiên đường của em,anh sẽ bước ra khỏi cái tình yêu mà người ta gọi là cái "tình yêu thời đại" của em mãi mãi.Mong rằng em sớm tìm lại chính mình,trở về với những ước mơ nhỏ bé và tươi đẹp hơn.Mãi yêu em
Dù sao anh cũng cám ơn em đã cho anh những ngày hạnh phúc,tình yêu của chúng ta sẽ ko bao giờ phai nhoà trong anh chúc em mãi hạnh phúc ............

chosoi
06-02-2004, 14:27
Anh thân yêu !
Mùa lạnh rồi anh có nhớ không anh? Những ngày thàng chúng mình bên nhau sẽ mãi đọng lại trong tâm trí em . Ồ , cánh chim kia bay về đâu , về phương nam ấm áp? Nơi đó có người thương yêu của em , ước gì em cũng bay được để đến bên anh !!!
La' thư này thay tình em chan chứa gửi đến anh yêu của em . Mỗi tháng ngày xa là bằng cả năm đằng đẵng , Anh nhớ giữ sứ khỏe nhé anh .
Chiếc áo em gửi anh nhớ mang vào , ấm lòng em anh nhé ! Công việc của anh dạo này ra sao? Tấm ảnh anh gửi về nhìn anh gầy qua' , em thấy xót xa lắm anh biết không?
Mỗi khi nhớ tới anh em lại thấy cồn cào lên như cả ngàn vết kim châm , chúng mình vì hoàn cảnh mà phải xa cách quá, biết khi nào mới được gần nhau ?
Anh thương yêu của em , em mãi bên anh ngay cả trong giấc mơ
Hôn anh ngàn lần !!!!!!hồi âm cho em anh nhé....
EM THƯƠNG YÊU
ngoài trời đang rất lạnh,gió rét gào lên như muốn cắt thịt ai đó mà anh có thể là nạn nhân.Anh ko ở phương nam đâu em à mà anh đang ở một phương trời xa lạ ko có biên giới ko có điểm dừng nóng lạnh thất thường và anh đang phải chịu điều cưc khổ như thế.Và bây giờ anh mới hiểu được rằng anh đã sai lầm và anh ko thể sống thiếu em.Nhưng anh nói điều đó ra lúc này hình như đã quá muộn phải ko em,anh ko trông mong gì sự tha thứ ở em nhưng anh chỉ muốn cho em biết được rằng trong trái tim anh lúc nào cũng có em và luông khao khát hình bóng em như thuở nào.Chim bay mãi rồi cũng mỏi cánh,cũng thấy cô đơn lạc lõng giữa biển người rồi nó cũng phải đi về nơi nó đã từng ra đi.Muốn bay về nơi mà ở đó có ngưởi nó thương yêu và muốn nói vói người nó thương yêu là nó rất nhớ người đó nhớ ánh mắt nhớ đôi môi nhớ nụ cười mà đã làm cho nó ngây ngất nhớ mãi khôn nguôi và vương vấn suốt một đời này.Người yêu hỡi em biết rằng vắng em nơi đây và vắng em trong vòng tay một mình anh ngôì buồn đợi chờ em qua tháng ngày vẫn nhớ thương em và vẫn mong chờ em người hỡi.Em co biết người hỡi em bao nhiêu yêu thương bao nhiêu những ân tình mà lòng ko dám nói,thì xin em hãy lắng nghe và xin hãy yêu anh......................................
ĐÊM NHỚ EM CHẬP CHỜN TRONG GIẤC NGỦ
VIẾT TRONG MƠ BA CHỮ "VẠN LẦN YÊU"

LSB-Akazumi
06-02-2004, 19:03
Em à. Giờ này em đã mãi xa rồi phải không nhỉ. Đôi lúc anh thấy buồn, đôi lúc anh thấy nhớ em biết bao. Tại sao thế nhỉ, tại sao không phải là anh luôn luôn buồn, luôn luôn nhớ em. Anh Không Bao Giờ Nói Dối Em Cả. Đó là điều anh đã làm và mãi làm được đối với em. Anh bận quá, bận với cuộc sống của mình. Tình Yêu của anh dành cho em thật lớn, nhưng nó không thể là tất cả cuộc sống của anh đựơc.
Anh vẫn ở đây, vẫn phải quay cuồng với cuộc sống của mình, cùng với công việc của mình. Chính điều đó đã làm anh không thể lúc nào cũng có thể nhớ và buồn khi xa em được. Anh đã bao lần muốn Mail cho em ! Nhưng anh đã không thể! Anh muốn em có thêm thời gian, anh muốn em hãy thật bình tĩnh nghĩ lại. Anh muốn thời gian sẽ trả lời tất cả mọi điều.Hãy đừng nói Không thêm một lần nữa, được không em ???. Đặc biệt là Tình Cảm mà anh dành cho em.
Anh đã xa em , xa bao lâu rồi nhỉ. Ngần đó thời gian là ngần ấy lúc anh phải buồn khi xa em. Hôm nay lại là một ngày thứ sáu nữa. Vậy là đã 3 tuần tròn rồi. 3 tuần xa em, Anh vẫn chẳng thay đổi gì cả. Có chăng đó là những tình cảm và những hoài niệm về em đã và vẫn ngày một lớn lên trong anh mà thôi. anh xa em, thật sự sẽ thiếu thốn tình cảm nhiều. Anh hiểu và biết điều đó vì chính anh đã phải trải qua điều đó mà.
Anh sẽ chờ em, anh đợi em trả lời. Dù biết rằng điều đó sẽ thật lâu, thật xa...Và dù điều đó có mỏng manh đến thế nào đi nữa thì anh cũng sẽ chờ. Em à. Anh vẫn luôn mạnh mẽ và quyết đoán trong nhiều điều, anh chẳng phải là loại người uỷ mỵ đặc biệt là trước Con Gái. Nhưng sao điều đó lại đến vì em nhỉ....Anh đã thay đổi rồi, dù cho đó là điều nhỏ đối với nhiều người, nhưng thật sự là rất lớn đối với anh. Chỉ vì....Anh Yêu Em. Dù anh biết rằng em sẽ thể bao giờ đọc được những dòng này cả....

cobecuaanh
06-02-2004, 19:32
Anh thân yêu của em !
sao anh không nói điều ấy sớm hơn chứ? Sao anh không gặp em ? KHông nói thẳng với em ? Nếu như em nghe anh nói thì có lẽ chúng mình không phải xa nhau chừng ấy thời gian anh ơi . Xa anh em cũng đau khổ , cũng phiền muộn nhiều lằm chứ . Em nhớ anh , nhớ anh rất nhiều , chỉ ước ao được anh ôm em trong vòng tay , thủ thỉ lời thương yêu !!!!!
Sao anh không dám một lần mạnh dạn ? hãy gặp em và nói chuyện với em nha anh , em luôn chờ đợi anh , luôn đợi chờ anh!!
hãy đến bên em khi tất cả chưa quá muộn ( hãy nhớ : con gái nói ghét là yêu , em còn yêu anh nhiều lắm anh ơi !!!!)

chosoi
06-02-2004, 20:27
Anh thân yêu của em !
sao anh không nói điều ấy sớm hơn chứ? Sao anh không gặp em ? KHông nói thẳng với em ? Nếu như em nghe anh nói thì có lẽ chúng mình không phải xa nhau chừng ấy thời gian anh ơi . Xa anh em cũng đau khổ , cũng phiền muộn nhiều lằm chứ . Em nhớ anh , nhớ anh rất nhiều , chỉ ước ao được anh ôm em trong vòng tay , thủ thỉ lời thương yêu !!!!!
Sao anh không dám một lần mạnh dạn ? hãy gặp em và nói chuyện với em nha anh , em luôn chờ đợi anh , luôn đợi chờ anh!!
hãy đến bên em khi tất cả chưa quá muộn ( hãy nhớ : con gái nói ghét là yêu , em còn yêu anh nhiều lắm anh ơi !!!!)
EM YÊU
Điều anh muốn nói với em thì anh đã muốn nói từ rất lâu rồi,mỗi khi bên em là trái tim anh lại rạo rực như bốc cháy chỉ muốn hét lên ngàn lời yêu em nhưng em biết rồi đấy anh rất yêu em nhưng mỗi khi anh muốn đến bên em muốn ôm em vào lòng nói lên những lời yêu chân tình của lòng anh thì anh như ngừng thở con tim anh như muốn nổ tung ra hồi hộp quá nên ko nói được.Và bây giờ đến khi anh đủ can đảm nói lên lời yêu thì em đã xa,nhưng em ơi em có biết anh hạnh phúc thế nào ko anh sung sướng như muốn phát điên lên khi anh biết rằng em còn yêu anh nhớ anh,anh cũng ước ao được ôm em trong vòng tay như ngày nào.Lần đầu tiên khi ông trời đã cho anh gặp em anh đã biết nửa trái tim của mình đã có người chiếm giữ,em là nàng tiên kiêu xa nàng công chúa hiền hoà làm trái tim anh điên đảo vì em.Mỗi khi anh ngồi đây buồn chán là anh lại nhớ em và từ khi quen em anh đã vơi đi bao muộn phiền ,thấy cuộc sống này có ý nghĩa hơn.Anh đã hiểu được rằng cuộc đời này anh ko thể thiếu em,anh ko biết làm sao để diễn tả được hết tình yêu của anh dàng cho em nhưng hơn lúc nào hết trong lúc này anh chỉ muốn nói với em.....em có hiểu ko nếu ko hiểu thì khi nào gặp em anh sẽ hét lên cho tất cả mọi người biết rằng trong trái tim anh chỉ có một mình em,trái tim anh có bốn ngăn thì anh đã dành cho em ba ngăn rùi.Anh sẽ đến bên em để em ko phải ngóng chờ nữa,anh đã nói hết những lời của lòng anh, và anh rất muốn gặp em BABE CỦA ANH
ĐỂ ĐƯỢC SỐNG MỘT PHÚT GIÂY HUYỀN ẢO
ANH TRAO EM ĐIÊN ĐẢO TÌNH YÊU

LSB-Akazumi
09-02-2004, 17:59
Em có biết không:đêm qua sau khi đọc những dòng suy cảm của em ở trên for anh cảm thấy mình thật nhỏ bé,cũng như một người đã nói với anh một câu rằng:anh chỉ là một con ngan trong hàng ngàn con ngỗng của đời em
Anh biết bên em luôn có những người sẵn sàng cầm ô che mưa cho em và anh cũng biết anh không có ô để che cho em chứ chưa nói đến anh không thể đủ sức để cầm cái ô đó.Đêm qua anh đã đi một mình trên con phố mà 2 năm trước anh vẫn thường đi để tìm lại những kỉ niệm đã cũ nhưng nó chỉ thoáng qua một chút rồi lại đi ngay và rồi anh lại chỉ nghĩ về em.Anh biết em cũng như bao người con gái khác cũng cần có một người đủ sức để che chở cho em,một người có thể giúp em đứng dậy sau những lần vấp ngã.Anh mong có thể làm người ấy xiết bao nhưng anh không thể vì anh còn đang phải tự mình đứng lên mà chưa được sao có thể đỡ em.
Nhưng dù có như thế nào đi chăng nữa thì anh vẫn sẽ dõi theo bước em đi và mong những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em.Cuối cùng năm mới anh chúc em một năm tràn đầy hạnh phúc và đạt được những gì mà em mong ước.

cobecuaanh
13-04-2004, 18:22
Em không hiểu , và cũng không muốn hiểu , em chỉ biết trước mắt em đó là hình ảnh anh ngày càng xa m . EM đã mãi mất anh , em biết điều đó , nhưng em không bao giờ trách anh chi cả . Bởi em biết em chỉ là người đến sau . ..
Anh yêu ...em ....