PDA

View Full Version : Muốn có hạnh phúc với 1 ng` đàn ông và người đàn bà...

trai_tim_ko_binh_yen
21-11-2003, 16:22
Muốn có hạnh phúc với 1 người đàn ông thì phải hiểu họ thật nhiều và yêu họ ít ít cũng được, nhưng muốn có hạnh phúc với 1 ng` đàn bà thì phải yêu họ rất nhiều và đừng tìm hiểu họ. Theo các bạn thì ý kiến đó có đúng ko

tinhdivang
21-11-2003, 19:56
cũng không đúng lắm đâu .vì nếu khôngtìm hiểu thì làm sao làm người đó vui được ,mà khi không vui thì cuộc sống chắc chắn sẽ bị tẻ nhạt vì thiếu đi tiếng cười .người đàn ông khi bị tìm hiểu nhiều quá họ sẽ cảm thấy khôngcòn gì bí mật ,chắc chắn sẽ sinh ra chán ghét đó .ví dụ như khi người đàn ông làm gì ,người đàn bà biết hết thì đương nhiên người đàn ông đó không vui .và đàn ông luôn timhiểu đàn bà ,vì đàn ông luôn hay ghen .đó là tính của đàn ông từ xưa đến nay .không sửa được đâu

Bạch Tiểu Băng
22-11-2003, 14:45
Cũng có vẻ đúng đó , nhưng theo muội thì tốt nhất là cứ yêu nhau thật lòng , chẳng nên quan tâm đến ba cái chuyện vớ vỉn đó, chứ yêu nhau mà còn ngồi tính toán nữa thì mệt đầu lắm , mà khi yêu nhau thì thuờng ai cũng muốn tìm hiểu thật kĩ về nhau ,thấy tui nói đúng ko

trai_tim_ko_binh_yen
22-11-2003, 18:07
Trời, tình yêu mà hiểu nhau quá dễ sinh ra nhàm chán lắm muội a. Theo tỉ thì muốn cho TY bền vững thì phải có cái gì đó gọi là bí mật cho đối phương khám phá chứ.Đàn ông thì họ thường ngoài cứng trong mềm nên phải hiểu họ thật rõ, còn đàn bà thường sợ nhắc đến Quá khứ nên tốt nhất là đừng tìm hiểu họ nhiều quá. Con gái khó hiểu lắm ma`

lsb_ha son
22-11-2003, 19:01
hạnh phúc là gì ? câu hỏi thật thú vị đúng ko trong mỗi chúng ta cho dù là người như thế nào tốt hay xâu, đẹp hay như thế nào đều muốn mình sau này sẽ có được một cái đích đó là niềm hạnh phúc được sống bên người con trai mà thực sự yêu thương để cùng nhau xây dựng lên một tổ ấm gia đình , cùng nhau hưởng niềm hạnh phúc của tình yêu đó là điều mà chúng ta hằng mong ước.Nhưng muốn có được ahnhj phúc trọn vên cũng là một điều làm cho con người ta phải phấn đấu hết mình đâu phải cứ yêu là hành phúc , muốn có hạnh phúc thì chúng ta phải cùng nhau cố gắng hiểu vè nhau biết tôn trọng nhau như vâyj sao ko có hạnh phúc . ôi nghe hai chữ hạnh phúc sao mà tuyệt vời thế.

Miss Chanh
22-11-2003, 19:13
Hạnh phúc rất khó tìm nhưng khi tìm thấy thì lại rất hạnh phúc . Hạnh phúc đôi khi chỉ là những điều rất nhỏ bé , đôi khi lại là những điều hết sức to lớn . Hạnh phúc đôi khi chỉ là một bữa cơm đoàn tụ gia đình , cũng có thể là thi đỗ đại học . Tóm lại mỗi người quan niệm hạnh phúc khác nhau

trai_tim_ko_binh_yen
23-11-2003, 19:20
hạnh phúc là gì ? câu hỏi thật thú vị đúng ko trong mỗi chúng ta cho dù là người như thế nào tốt hay xâu, đẹp hay như thế nào đều muốn mình sau này sẽ có được một cái đích đó là niềm hạnh phúc được sống bên người con trai mà thực sự yêu thương để cùng nhau xây dựng lên một tổ ấm gia đình , cùng nhau hưởng niềm hạnh phúc của tình yêu đó là điều mà chúng ta hằng mong ước.Nhưng muốn có được ahnhj phúc trọn vên cũng là một điều làm cho con người ta phải phấn đấu hết mình đâu phải cứ yêu là hành phúc , muốn có hạnh phúc thì chúng ta phải cùng nhau cố gắng hiểu vè nhau biết tôn trọng nhau như vâyj sao ko có hạnh phúc . ôi nghe hai chữ hạnh phúc sao mà tuyệt vời thế.

hình như bạn là 1 người rất khát khao hạnh phúc hay sao đó. Nhưng nếu con ng` ai cũng được HP thì họ sẽ ko bao giờ hiểu được giá trị đích thực của nó đâu

sat thu lang cua
23-11-2003, 20:57
khi mình yêu một ngươi phu nữ ấy à khó hiểu họ lám co phải không câc bạn người ta thường nói
đàn bà như lấm mồ hoang
đấp đi đấp lại vẫn hoang tàn
cho lên khi mà các bạn trai đủ tuôi yêu thì đừng lên tán gái mà hãy để gái đến tán thì hơn hiiiiiiiiiii

t-i-n-y
27-11-2003, 19:15
thằng điên ,ngồi đấymà đợi nhá...... xem co'con nào đến tán không?xó mà chết già......... hic . mấy bác admin chống ccâu bài ghê thế....emphải thêm vào bài mình 3 lần mà chưa đủ 300 kí tự..... vẫn chưa đủ.văn em ít lém... các huynh thông cảm cho muội đi mà

tinhdivang
27-11-2003, 20:13
hic.làm như con gaicó giá quá ,mà thời nay nên đểcon gái tán mình ,chứ mình tán thì bảo đảm chỉ rước thêm ê chề thôi .con gái chảnh lắm.mà sao dạo này con gái đổi tính rồi ,hkôngcòn chung thuỷ như xưa nữa (một sỗ ít ).toàn theo chàng nào thành thị ,giàu có ,bảnh trai thôi ,quên đi tình cũ một cách nhanh chóng .hic

dong ta
28-11-2003, 07:27
Mấy cha nội ,bà nội ơi, đừng có điên quá,dĩ nhiên là 2 loại người này có yêu mới có hạnh phúc với nhau chứ ( dĩ nhiên là trừ 1 số ít bị gả ép hay như thế nào đó thì họ o có hạnh phúc) mà thôi,còn không thì lấy nhau làm quái gì cho mệt,có đúng không

trai_tim_ko_binh_yen
30-11-2003, 18:09
hic.làm như con gaicó giá quá ,mà thời nay nên đểcon gái tán mình ,chứ mình tán thì bảo đảm chỉ rước thêm ê chề thôi .con gái chảnh lắm.mà sao dạo này con gái đổi tính rồi ,hkôngcòn chung thuỷ như xưa nữa (một sỗ ít ).toàn theo chàng nào thành thị ,giàu có ,bảnh trai thôi ,quên đi tình cũ một cách nhanh chóng .hic
Huynh ơi, huynh đã bao giờ nghe câu: nồi nào úp vung nấy chưa ạ? Huynh cứ kêu con gái đổi tính thế con trai thì sao? Bắt cá mấy tay liền, ko hiểu lúc ấy ai là ng` than thở hộ các muội đây