PDA

View Full Version : viết cho người con gái tên TRĂNG!!!!!mylove!!!

vietdaica
18-11-2003, 18:28
EM! là tất cả những gì anh có lúc này em ah!! mấy hôm nay anh cảm thấy trống vắng vô cùng , công việc thật là chán , anh ko muốn em phải buồn nhưng đã 2 ngày anh ko đến với em , anh nhớ em nhiều lắm , anh đã nằm ngủ suốt cả buổi chiều hôm nay nhắm mắt vào là anh lại thấy em , em nói với anh EM GHET ANH anh là một con cún lười lười quá đi !!!!em yêu !! em co hay anh đâu có lười đâu , anh đang đau đầu lên vì mấy chuyện công việc nè , anh biết ko gọi điện ko qua nhà em để em chờ , nhớ mong anh , nhưng em có hiểu nếu gặp em anh sẽ ko nói được gì cả , và em sẽ đọc được nỗi lo lắng trong anh , em lại lo cho anh , chỉ mong em hiểu anh luôn yêu em , anh mong làm được những gì anh đã nói , ko để em khổ , ko phải buồn nhiều nữa , em !! em hãy hiểu cho anh nhé em !! anh yêu em nhiều hơn những gì anh đã hứa, em là cô gái tên trăng mà anh thầm ước , bây giờ em đã ở trong trái tim anh , nỗi nhớ và tình yêu anh giành cho em là mãi mãi
yêu nhau mãi nhé em!!!
I MISS YOU LIKE CRAZY!!!!!!!

Never
20-11-2003, 11:01
Bạn xứng đáng được hưởng hạnh phúc tại vì sao ? Tại vì bạn là một người rất tốt ...rất nhiệt tình và vị tha ....tôi luôn luôn nghĩ về bạn như vậy .....
Và tôi nghĩ là tình cảm của bạn dành cho một người con gái nào đó ...thì họ sẽ rất hạnh phúc và tự hào ..
Có thể họ nó GHÉT ..nhưng thì sao nhỉ? Có khi còn nhiều hơn cả YÊU ý chứ

vietdaica
24-11-2003, 07:42
em! ngày hôm qua anh đã về rất muộn lần đầu tiên anh về muộn thế , những ánh đèn vàng hiu hắt như cô độc nằm lẻ loi bên con đường dài vô tận , anh nhớ em nhớ người con gái tên TRĂNG là em , bây giờ là mùa đông nhưng anh vẫn tin có một ánh trăng soi sáng , ko cho ai cả chỉ cho anh thôi , em luôn là ánh trăng sáng nhất trong trái tim anh em ah!
em biết rằng những gì ngày hôm qua chỉ là những gì chúng ta tưởng tượng hôm nay khi chúng ta bên nhau ko nói ra nhưng cả hai đều hiểu rằng chúng ta ko thể xa nhau , ko bao giờ phải ko em???
em !!!!!nếu biết trước em là ánh trăng trong anh , thì có lẽ chúng ta sẽ có những ngày hạnh phúc như bây giờ phải ko em ??
anh nhớ em , nhớ nhiều ;lắm em ah!!! anh muốn đến bên em ngay bây giờ được nghe em nói , và thấy được nụ cười nở trên đôi môi xinh đẹp của người anh yêu !!!!!
I miss you like crazy !!!!!!!!!!!!!! everynight I call your name in the dark
I love you so much !!!! my love!!!!!!!!!!!!!!

sat thu lang cua
24-11-2003, 10:04
ối trời ơi yêu gì mà gơm gê thế không biêt có khi lào mà huynh đệ nhớ nhường ta như vậy mà người ta lai nhó tới ngươi con trai khác không nhỉ tôi thì tôi đã từng bị như vậy dồi lên tôi sợ và cũng không nhớ tơi như huynh đệ lữa dồi hiiiiiiiiiiiiiii
----------------
này là gữi ngừơi ta iu mến
tận trong lòng không ỡ xa xôi
này là mãnh hoa tàn rơi lệ
hoa củng buồn không lẽ ngừơi không

( tui ko đễ bị lừa nựa . tình là thứ mà ngừơi ta đem làm trò chơi

vietdaica
25-11-2003, 18:51
cũng không nhớ tơi như huynh đệ lữa dồi hiiiiiiiiiiiiiii
[img]----------------
đừng nói vậy chứ nếu lừa dối chỉ làm ta đau đớn , nhưng khi yêu toan tính như bạn thì chẳng thể nào yêu hết mình được
EM! cô gái tên trăng của anh , em anh đã gửi rất nhiều những lời nhắn , với nỗi nhớ của anh đến em , anh hy vọng khi anh ko bên em em sẽ ko cảm thấy cô đơn , lúc nào anh cũng nghĩ về em , anh chỉ muốn khi những công việc bộn bề kia hết anh sẽ chạy ngay đến với em , người yêu ah! anh nhớ em ! khi ánh đèn vàng vọt kia soi dấu chân anh , một chiếc bóng lăn dài trên con đường quen thuộc , nhưng trong lòng anh , nói đúng hơn là trong trái tim anh ko hề cô độc , vẫn còn có em người con gái tên TRĂNG , em luôn bên anh luôn nhắc anh phải cố gắng hơn nữa , anh biết nếu ko có em những ngày dài trước mắt chỉ như một chiếc lá khô , tuỳ cho gió cuốn đi bất cứ nơi noà , nhưng anh có em , với tất cả những yêu thương !!!!!!!!!!!!
đêm nay đây khi căn phòng bỗng trở nên lớn hơn , anh ngồi đó trước mặt là cả núi công việc ,nhưng anh ko tài nào tập trung được , anh nhớ em ! ko biết giờ này em làm gì ??? chắc là đang bận lắm , em nghe đừng có thức quá khuya ,anh ko muốn mặt trăng của anh lại mọc thêm mấy cái mụn nữa đâu nha!!!! hii anh biết chứ em chẳng chịu nghe lời anh đâu , em vẫn vậy ko bao giờ chịu đi ngủ khi tất cả chưa hoàn thành , có lẽ đêm nay anh phải thức trắng rồi , giá như có em ở đây thì tuyệt biết mấy , anh chỉ cần nhìn thấy em ngủ với nhụ cười hạnh phúc nở trên môi là anh mãn nguyện lắm rồi em yêu ah!
thôi anh dừng lại ở đây nha ! anh phải hoàn thành nốt công việc , chúc em ngủ ngon , mơ về anh nhé cưng
tình yêu và nỗi nhớ của em!!!!!!!!! CHÚ CUỘI
gửi tới em nụ hôn từ nơi anh , hy vọng em của anh sẽ ngủ thật ngon